ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

้ราคาหยุดตรงแนวรับ 1393 แล้วดีดขึ้นมาแล้ว  สุดยอดเลยครับ แบทแมน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขออนุญาตฺ เฮียแบทแมน แก้มนต์สะกดของที่ทำไว้เมื่อวานว่า เพิ่มพลังแนวต้าน ลดพลังแนวรับ

ให้คืนกลับสู่สภาพเดิมก่อนครับ เพราะ ราคาทองตลาดโลก ดูไม่มีทีท่าว่าจะไปทางไหนเลย สงสัยโดนมนต์อยู่ ต้องทำ

พิธีตามรูปเลยครับ ราคาทองคืนนี้ จะได้พุ่งฉิวลิ่วลม และแล้ว เช้าวันนี้ ก็เสร็จมัน เสียตังค์ บาทละ 19,870 บาท

ส่วนลด 30 บาท ตอน 10 โมงเช้า

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขออนุญาตฺ เฮียแบทแมน แก้มนต์สะกดของที่ทำไว้เมื่อวานว่า เพิ่มพลังแนวต้าน ลดพลังแนวรับ

ให้คืนกลับสู่สภาพเดิมก่อนครับ เพราะ ราคาทองตลาดโลก ดูไม่มีทีท่าว่าจะไปทางไหนเลย สงสัยโดนมนต์อยู่ ต้องทำ

พิธีตามรูปเลยครับ ราคาทองคืนนี้ จะได้พุ่งฉิวลิ่วลม และแล้ว เช้าวันนี้ ก็เสร็จมัน เสียตังค์ บาทละ 19,870 บาท

ส่วนลด 30 บาท ตอน 10 โมงเช้า

เอ้า กลับมาแล้วเหรอคะ นึกว่าจะเตร็ดเตร่อยู่แถวร้านทอง รอราคา19780 ส่วน nuchaba รอแล้วรออีก ไม่ลงมาตามนัดซะทีเลยยังไม่ได้เก็บเลย

คืนนี้แหละไม่รอดแน่ ว่าแต่คุณพี่อย่าเพิ่งสวดแก้มนต์สะกดนะคะ ขอน้องสอยแล้วค่อยสวดคร้า !thk !thk !thk

สุดยอดค่ะเฮียแบท วันนี้ราคาไปตามคำสั่งเลย ทดสอบใกล้ 1400 แล้วไหลลงมา งั้นรอ 1387นะคะ ขอบคุณค่ะ

โอมมมมม จงลง จงลง จงลง เพี๊ยงงงงงงงงง !57 !21 !21 !061 !_00

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

สวัสดีเช้าวันพุธครับทุกท่าน

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ ทำเอาเสียวกันไปตามๆกันเพราะทะลุ High เดิมที่ $1,427.12

ซึ่งเป็นเส้นแนวต้านที่ $1.427.17 ที่ผมคาดว่าไม่น่าผ่าน

แต่มันก็มีแถมจนได้ พุ่งขึ้นไปถึง $1,431 เขย่าขวัญขาเอส ให้ขวัญหาย

เสียดายที่ผมกำลังแกะหอยแมลงภู่ยักษ์ กับโซ้ยไข่เจียวหอยนางรมอร่อยเหาะอยู่ เลยไม่ถูกกดดัน

กลับมาถึงบ้าน เจอบทสวดของคุณเด็กขายของ ทำเอาราคาทองต้องมนต์สะกด

ไหลกลับลงมาตั้งหลักแถว $1,420 ตามคาด หลังจากนั้นก็ร่วงลงมาต่อแถว $1,410

แต่พอมาเจอบทสวด อิติปิโสฯ ลดพลังแนวรับ ให้อ่อนปวกเปียกของคุณเด็กขายของ

ราคาทองก็เลยร่วงลงมาตรง $1,400 เหนือคาดของผมเลย

ขอบคุณมากครับ

วันนี้ขอวิเดาว่า ราคาทองคำอาจจะร่วงลงมาต่อจากแรงขายที่ยังเหลืออยู่

โดยมีแนวรับที่ $1,397 ตรงนี้ สามารถลงได้อีกถึง $1.393 ได้นะครับ

หลังจากนั้นราคาทองน่าจะดีดกลับขึ้นไปบ้างโดยมีแนวต้านแถว $1,400 ครับ

แล้วน่าจะไม่ผ่านไหลงลงต่อมาทดสอบแนวรับที่ $1,387 ครับ

วันนี้ขอแค่นี้ ที่เหลือปล่อยให้คุณเด็กขายของ อัญเชิญสิ่งศักดิ์สิทธิ์มาดำเนินการต่อแล้วกันครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ขอบคุณครับ เฮียแบทแมน ที่กล่าวพาดพิงถึง เดี๋ยวเพื่อนๆ ขาแอล เกลียดเด็กขายของ

แย่เลย จะพาโลไปถึง พวกเด็กขายผลไม้ริมถนนแถวนั้น ขายไม่ออกเป็นทิวแถว นะ

แม่นเหมือนเช่นเคยครับ ชน 1,400 แล้วไม่ผ่าน จะไหลลงต่อมาทดสอบแนวรับที่ 1,387 หรือนั้น

เอ้า กลับมาแล้วเหรอคะ นึกว่าจะเตร็ดเตร่อยู่แถวร้านทอง รอราคา19780 ส่วน nuchaba รอแล้วรออีก ไม่ลงมาตามนัดซะทีเลยยังไม่ได้เก็บเลย

คืนนี้แหละไม่รอดแน่ ว่าแต่คุณพี่อย่าเพิ่งสวดแก้มนต์สะกดนะคะ ขอน้องสอยแล้วค่อยสวดคร้า !thk !thk !thk

ส.จ. ( เสียใจ ) ถอนมนต์สะกดเรียบร้อยแล้วครับ ส่วนราคาได้ตัวเลขสลับกัน 19,870

ก็ไม่ขี้เหร่สักเท่าไหร่ สวยพอดี พอออกงานวัดงานวาได้ครับ สักพักหนึ่ง พอเห็นคนมาซื้อเยอะ อาแป๊ะก็ฮัลโหลมาสั่ง

ยกลงส่วนลดตอนซื้อไม่ยอมให้ค่าจอดรถกินข้าวกันเลย ดันส่วนลดไปอยู่ที่ราคารับซื้อเข้าหมด จนคิดว่า ราคาแบบนี้

แสดงว่า มีอาการจะลดราคาอีก 50 บาทแต่รอแล้วรอเล่า เฝ้าแต่รอ ก็ไม่ยักเป็นอย่างว่า นึกว่าจะซื้อเพิ่มซะหน่อย

ดีนะ ที่ตัดสินใจซื้อไปก่อน เมื่อเห็นราคานั้น ล่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เฮียแบทแมน ตามรูปแนบท้าย กำลังจะเกิด Bat Pattern หรือเปล่าครับ

1372.53แล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย ToNy

สวัสดีเช้าวันพุธครับทุกท่าน

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ ทำเอาเสียวกันไปตามๆกันเพราะทะลุ High เดิมที่ $1,427.12

ซึ่งเป็นเส้นแนวต้านที่ $1.427.17 ที่ผมคาดว่าไม่น่าผ่าน

แต่มันก็มีแถมจนได้ พุ่งขึ้นไปถึง $1,431 เขย่าขวัญขาเอส ให้ขวัญหาย

เสียดายที่ผมกำลังแกะหอยแมลงภู่ยักษ์ กับโซ้ยไข่เจียวหอยนางรมอร่อยเหาะอยู่ เลยไม่ถูกกดดัน

กลับมาถึงบ้าน เจอบทสวดของคุณเด็กขายของ ทำเอาราคาทองต้องมนต์สะกด

ไหลกลับลงมาตั้งหลักแถว $1,420 ตามคาด หลังจากนั้นก็ร่วงลงมาต่อแถว $1,410

แต่พอมาเจอบทสวด อิติปิโสฯ ลดพลังแนวรับ ให้อ่อนปวกเปียกของคุณเด็กขายของ

ราคาทองก็เลยร่วงลงมาตรง $1,400 เหนือคาดของผมเลย

ขอบคุณมากครับ

วันนี้ขอวิเดาว่า ราคาทองคำอาจจะร่วงลงมาต่อจากแรงขายที่ยังเหลืออยู่

โดยมีแนวรับที่ $1,397 ตรงนี้ สามารถลงได้อีกถึง $1.393 ได้นะครับ

หลังจากนั้นราคาทองน่าจะดีดกลับขึ้นไปบ้างโดยมีแนวต้านแถว $1,400 ครับ

แล้วน่าจะไม่ผ่านไหลงลงต่อมาทดสอบแนวรับที่ $1,387 ครับ

วันนี้ขอแค่นี้ ที่เหลือปล่อยให้คุณเด็กขายของ อัญเชิญสิ่งศักดิ์สิทธิ์มาดำเนินการต่อแล้วกันครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ตื่นเช้ามา ราคาทองตอนนี้ เวลานี้มาหยุดตรง 1387 ตาที่คุณแบทแมน สั่งไว้เลย แม่น โคตรๆเลยครับ Morning Call ครับ !031

ถูกแก้ไข โดย mario

คุณแบทแมนขอบคุณนะคะสำหรับแนวทาง วันนี้เอางัยต่อดีคะ !10

รอคุณแบทแมนอยู่ ยังไม่มีของ (อยากได้ของถูกคะ) !_09 !32

:D :D :D

มารอการวิเดาต่อครับเฮีย สุดยอดความแม่น

ขอบคุณ

:P :P :P

ตามดูหลายครั้งแล้วค่ะคุณแบทแมนนี่แม่นจริงๆ :lol: นั่งทางในที่ไหนค่ะเนี่ย !54 :P ล้อเล่น ขอบคุณค่ะสำหรับแนวทาง !thk !thk

มารอเฮียแบทคะ แม่นจริงๆคะ วันนี้จะเป็นยังงัยต่อคะ