ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ถามหน่อยคะ ถ้าเรากดออนไลน์ภายในวันเดี๋ยวกันกดครั้งละ1บาททองจำนวน10ครั้งเท่ากับกดซื้อ10บาททอง. ต้องเสียค่าพรีเมี่ยนครั้งละ100จำนวน1000บาท. ไหมคะ

ถูกแก้ไข โดย MOMI

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แวะมาอ่านค่ะ เฮียแบทแมน. !Hi

น่าอิจฉาคนสวยเน๊อะ มีแต่คนโพสรูป เอางี้ มดแดงจะช่วยอีกแรง จะฝากข่าวไปบอกน้องแพนเค๊ก ให้แว๊บมาดูที่บอ์รดนี้บ้าง เผื่ออาจจะได้ลูกค้าก็ได้นะคะเฮีย....พูดจริงๆนะคะ ไม่ได้พูดเล่นๆ !La !065

Morning Call ครับ ดีเลยครับ คุณมดแดงบอกน้องแพนเค็กมาแจมกระทู้นี้ด้วย จะได้มีชีวิตชีวามากขึ้น และอยากรู้ว่าน้องเขาจะขำแบบพวกเราหรือเปล่า 55555

ถูกแก้ไข โดย mario

สวัสดีเช้าวันเสาร์นะครับ

รีบมาเขียนวันเสาร์ วันจันทร์จะได้ตื่นสายไม่ต้องเขียน 555

อยากให้คุณเด็กขายของนำกราฟมาเผยแพร่ด้วยก็ดีนะครับ

ว่าแต่ผมเห็นรูปแล้วรับไม่ได้ครับ.........

ที่รับไม่ได้ก็เพราะ น้ำหนักเกิน แต่งตัวผิดปกติ

ถ้าเห็นเวลาร่วงลงมา ผมรับไม่ได้จริงๆครับ 555

สงสัยคืนนี้ฝันร้ายแหงๆ ต้องไปแก้เคล็ดซะแล้ว

ราคาทองคำเมื่อวานนี้ก็ยังไม่เป็นไปตามคาด

หลุดแนวรับที่สั่งไว้ ต่ำกว่า 1343 จนได้

ร่วงลงไปถึง 1338 กดดัน เขย่าขวัญ เขย่าของจากนักลงทุนรายย่อย

ที่บาดเจ็บสาหัสตกจากที่สูงกันมา

หลังจากนั้นก็ค่อยๆดีดขึ้นมาอยู่ที่ 1343 แนวรับที่สั่งไว้ให้อยู่เมื่อวาน ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองคำที่ถูกเทขายอย่างหนักจนมาสุดแนวรับ

นับแล้ว 3 สัปดาห์ ราคาทอง ปิดที่ 1342.44 เหรียญ ลดลง 5.72%

ขออนุญาตเอาข้อมูลจากคุณน้องดำมา

ยังไงๆราคาทองคำก็น่าที่มีแรงช้อนซื้อกลับบ้างโดยจะมีแนวรับ

ที่บริเวณ 1338 ถ้าลดต่ำกว่านี้ขอเลข 1333 ซะเลยเพราะสวยดี (ตองสาม)

หลังจากนั้นราคาทองคำน่าที่จะพุ่งกลับขึ้นไปทดสอบแนวต้านต่อไปนี้คือ

1357 1365 ถ้าฝ่าสำเร็จก็จะไปได้ถึง 1370

ขอเดาแค่นี้ก่อนนะครับ เดามากเจ็บตัวมากตามเคยครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

บทวิเดาวันนี้ผมเขียนตั้งแต่วันเสาร์แล้วนะครับ

ดึงขึ้นมาเพราะบางท่านอาจจะหาไม่เจอ

ผมว่าน้องแพนเค็ก คงไม่ใจร้ายมั้งครับ คุณมดแดง

ถ้าน้องแพนเค็กมากระทู้นี้จริง

กระทู้นี้จะเป็นกระทู้ดันดารา อ้าวไม่ใช่ ดาราดัง ดัน 555

จะได้ติด Top 10 ของเว็บ เฮียกัมพล อิอิอิ

ตอบแทน จีที บุลเลี่ยนว่า ต้องเสียค่าพรีเมี่ยม(ค่ากำเหน็จ)ครั้งละ100จำนวน1000บาท ถูกต้องแล้วครับผม

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน

สำหรับเด็กขายของ รอราคา US$1,365 x 30.95 ก็เพียงพอแล้ว ไม่โลภมากครับ

ถ้ามาจริงๆ เด็กขายของจะพาเฮียแบทแมน ไปทาน แพนเค็ก ที่กาโตว์เฮาส์ ดิโอลด์สยาม

เรื่องกิน เด็กขายของ ช้อบชอบ ครับ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน

สำหรับเด็กขายของ รอราคา US$1,365 x 30.95 ก็เพียงพอแล้ว ไม่โลภมากครับ

ถ้ามาจริงๆ เด็กขายของจะพาเฮียแบทแมน ไปทาน แพนเค็ก ที่กาโตว์เฮาส์ ดิโอลด์สยาม

เรื่องกิน เด็กขายของ ช้อบชอบ ครับ

คิดเป็นราคาสมาคม ประมาณ 19950 ใกล้ high เดิมแย้วอ่ะ

สงสัยต้องเลียนแบบคุณเด็กขายของด้วยซะแล้ว เด่วคุณเด็กขายของรวยคนเดียว B)