ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับเฮียแบทแมน :ph34r: :lol:

อ่ะ อ่ะ รูปประกอบกราฟเฮียแบทแมนนี่ สุดยอดดดดด (จ้องดูกราฟจนแสบตา :wub: )

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ เฮียแบทแมน รอกราฟไปถึงนิ้วชี้ น้องแพนเค็ก ดีกว่า

สวัสดีครับ แวะมาซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวกใช้ ครับ

เฮียใช้รูปน้องแพนเค้กเค้าบ่อยๆต้องระวังช่วงที่น้องเค้าไม่ค่อยมีงานแล้วมาเรียกค่าโฆษณาจากเฮียนะครับ ทางที่ดีก็จ้างน้องแพนเค้กเป็นพรีเซนเตอร์ของน่ำเชียงซะเลยซิครับ

ขอคารวะท่านจอมยุทธ ท่านคงห่างหายจากวงการ

หลังจากความขัดแย้งในเว็บและสังคม

หากมีโอกาสแฟนคลับยังเรียกร้องให้ท่านแสดงวรยุทธให้ชมกันบ้างนะครับ

ยิ่งตอนนี้ กูรู กำลังขาดแคลนครับ

เรื่องน้องแพนเค็ก ผมว่าน้องเขาคงไม่ใจร้ายกับผมหรอกนะครับ

เพราะเป็น Girl Next Door กันจริงๆ

ไม่เชื่อลองมาที่ร้านผม จะเห้นน้องแพนเค็กยืนรออยู่ปากซอยเจริญกรุง 3 ข้างบ้านผมทุกวัน

ใครไม่เชื่อลองมาที่ร้านผมสิครับ น้องเขาไม่หนีไปไหน

รอต้อนรับทุกท่านอยู่จริงๆ

เรื่องที่เอา่รูปน้องเขามาคุยในเว็บ เห็นแกยืนเฉยๆไม่ได้ว่าอะไรเลยนะครับ 555

สวัสดีครับ แวะมาซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวกใช้ ครับ

เฮียใช้รูปน้องแพนเค้กเค้าบ่อยๆต้องระวังช่วงที่น้องเค้าไม่ค่อยมีงานแล้วมาเรียกค่าโฆษณาจากเฮียนะครับ ทางที่ดีก็จ้างน้องแพนเค้กเป็นพรีเซนเตอร์ของน่ำเชียงซะเลยซิครับ

เย้..เย้..ดีค่ะ เฮียปิรันย่า คิดถึงเพลงดาบของท่านจอมยุทธ

เมื่อไหร่จะหวนคืนสู่ยุทธจักรค่ะ....ยังระลึกถึงอยู่เสมอนะค๊า

สวัสดีคะคุณปิรันย่า . น้องเล็กเห็นด้วยกับเฮียแบทแมทนะคะ (เฮียแบทแมนตาไวมากเลย . เป็นอีกหนึ่งเสียงที่เรียกร้องให้คุณปิรันย่าเข้ามาวิเคราะห์ทองเหมือนเมื่อก่อน)

น้องเล็กเป็นแฟนคลับคุณปิรันย่าตั้งแต่บ้านแรกของเฮียกัม (แต่ไม่เคยโพสเลย . ตอนนั้นหนูยังเล็ก) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ อิอิ !thk !thk !thk

:D :D :D :D

สวัสดีทุกๆๆท่าน เช้าวันอังคาร

ที่สดใส อากาศเย็นสบาย

ขอให้ทุกๆๆท่าน โชคดีและร่ำรวยเงินทอง...........

มารอการวิเดาของเฮียคร๊าบบบบบบบบบบบ

ราคาทองวิ่งมาอยู่ที่ $1350 รอปิดที่ราคา $1360 จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณ

ขอคารวะท่านจอมยุทธ ท่านคงห่างหายจากวงการ

หลังจากความขัดแย้งในเว็บและสังคม

หากมีโอกาสแฟนคลับยังเรียกร้องให้ท่านแสดงวรยุทธให้ชมกันบ้างนะครับ

ยิ่งตอนนี้ กูรู กำลังขาดแคลนครับ

!thk !thk !thk

ถูกแก้ไข โดย Puiii

สวัสดีเช้าวันอังคารครับ

ราคาทองเมื่อคืนนี้ไม่ไปไหนเลย

ขึ้นลงในช่วงแคบๆ คงรอคนจีนกลับจากเที่ยวตรุษจีนกันให้ครบก่อนมั้งครับ

ราคาทองวิ่งขึ้นแตะ1353แล้วก็ร่วงลงมาที่1345หลังจากนั้น

ราคาทองก็ดีดกลับขึ้นมาอยู่ตรงบริเวณจุดวัดใจ

ตรงปลายนิ้วน้องแพนเค็ก1349.5พอดีในเวลานี้

ขอนำรูปมาลงอีกทีนะครับ ทำมารูปนี้รูปเดียวคุ้มจริงๆ

ใช้ได้หลายวันเลย

วันนี้ขอเดาว่าราคาทองก็ยังคงน่าที่จะSide Way หาทิศทางต่อไป

คาดว่ามีแนวรับที่ ประมาณ1346หรือถ้าไหลลงต่ออีกก็จะมีแนวรับถัดไปที่ 1343

และหลังจากนั้นน่าจะดีดกลับโดย

มีแนวต้านที่1350ตรงปลายนิ้วน้องแพนเค็กเป็นจุดแรก

ถ้าสามารถฝ่าไปได้ก็จะเจอ1352เป็นแนวต้านย่อยแต่ถ้าจะให้ชัวร์ว่าขึ้นต่อ

ต้องให้ผ่าน1355แนวต้านถัดไปนะครับ

ช่วงนี้ยังคงไม่เห็นจรวด หรือบั้งไฟ มาให้เห็นนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดี สวัสดีครับ

ขอบคุณนะคะเฮียแบทแมน . หนูล่ะรอตูดน้องแพนเค้กอยู่ทุ๊กวัน อิอิ !thk !thk !thk