ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

!01 ขอบคุณ เฮียแบทแมน มากครับ !01

!01 ตอนนี้ทำให้ชาวดอยอย่างผมมีความหวังมากขึ้นครับ !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Very Good Morning ครับ

นับเป็นวันดีหลังวันตรุษจีนจริงๆราคาทองติดจรวด(น้าโป็ะ)พุ่งกระจาย

เมื่อวานแอบแว่บไปฟิตเนส ดูหนังThe Green Hornet เดชหน้ากากแตน

หนังทีวีเคยดูตอนเด็กมากตอนยังไม่เดียงสาเลยจำได้แต่

บรูซลี คนขับรถคู่หูพระเอกกับเสียงเพลงแตนอาละวาดเท่านั้น

กลับมาทำใหม่ เป็นหนังแอ๊คชั่นสุดมันส์ปนฮา แต่ฮามากไปหน่อยทำนองแบบตลกร้าย

Jay Chou รับบท Kato สู้ไม่เก่งเลย ใช้เทคนิคการถ่ายทำล้วนๆครับ

สรุปว่าดูได้ครับ ขำปนมัน แต่จะเน้นฮาจนพระเอกดูติงต็องไปเลย

ดูหนังเสร็จก็ไปทานลาบหมู ส้มตำ เอาฤกษ์เอาชัยวันตรุษจีน

ผลก็คือได้ลาภอั่งเปาทอง แต็ะเอียจากฝรั่งมาทันใด

ทั้งๆที่เมื่อวานเย็นราคาทองทำท่าไหลลงโดยไหลลง

ไปสุดถึง 1325 เขย่าขวัญนักลงทุนอีกแล้ว

หลังจากนั้นก็ดีดกลับขึ้นมาในตอนค่ำหลังจากผมได้ฤกษ์เปิบ ลาบเข้าปาก

น้องแพนเค็กก็ขยับแขนเหยียดขึ้นทันที

ดันราคาทองพุ่งขึ้นไปสูงสุด 1356 ฝ่าแนวต้านแข็งแกร่งเดิมที่ 1355 ไปแค่$1

หลังจากนั้นก็ไหลลงจนมาอยู่ที่ 1352ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองน่าที่จะอ่อนตัวลงมาบ้าง

จากการขายทำกำไร หลังจากรอคอยราคาทองคำดีดขึ้นเหนือ 1345มาตั้งนาน

โดยแนวรับก็จะเป็น 1345ตรงนี้แหละครับ คาดเดาว่าน่าที่จะรับอยู่

หลังจากนั้นราคาทองน่าที่จะดีดกลับขึ้นไปทดสอบแนวต้านที่1355

และถัดไปที่1360ถ้าฝ่าไปได้คงได้เห็นน้องแพนเค็กเหยียดแขนไปถึง1368เชียวนะครับ

:D :D :D :D

ขอบคุณครับเฮียแบทแมน

ขอให้คุณแม่หายป่วยเร็วๆๆ และมีสุขภาพแข็งแรงๆๆ

:) :) :) :)

สวัสดีเฮียแบทครับ ขอบคุณครับ :lol: คุณแม่หายป่วยหรือยัง? ขอให้หายไวไวครับ..:lol:

ขอบคุณเฮียแบท น้องทองเห็นเป็นลูกกตัญญูููเลยช่วยค่าห้องมังคะ

สวัสดีเฮียแบทครับ ขอบคุณครับ :lol: คุณแม่หายป่วยหรือยัง? ขอให้หายไวไวครับ..:lol:

ขอบคุณครับ ทุกท่าน ตอนนี้ดีขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ

ราคาทองตอนนี้ ค่อยๆไหลลงมาแนวรับ 1345 ตามคาดแล้วววว

ขอบคุณครับ ทุกท่าน ตอนนี้ดีขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ

ราคาทองตอนนี้ ค่อยๆไหลลงมาแนวรับ 1345 ตามคาดแล้วววว

ได้แต่มองมันไหลลง ไม่รู้จะเข้าซื้อยังไงตลาดปิดอ่ะ ฮือ ฮือ ฮือ