ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณนะคะ เฮียแบทแมน... :wub:

น้อง tiny เขารอดู ตูด น้องแพนเค็ก

เจ๊แว่นว่า ถ้ารอดูจากรูปนี้ชาตินี้คงไม่ได้เห็น อิอิ.

เจ๊แว่นว่า สะดือน้องเขาจะได้เห็นหรือเปล่าก็ยังไม่รู้55555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบพระคุณครับที่ยังจำกันได้ แต่กระบี่เดียวดายของผู้เขียนสอดอยู่ในฝักมาเนิ่นนานคาดว่าสนิมจับแล้วครับ

ผู้เขียนกบดานอยู่แต่ในอเมซอนก็เนื่องจากเห็นว่าที่ผ่านมาในเวปก็มีผู้วิเคราะห์มากมายอยู่แล้ว(นับได้ร่วมโหล) ผู้อ่านจึงมิได้ขาดแคลนข้อมูลแต่อย่างใด ยิ่งเห็นกูรูบางคนวิเคราะห์ไปพลางแต่แอบเหน็บมีดอีโต้ไว้ข้างหลังไปพลาง ผู้เขียนยิ่งไม่อยากออกไปให้เกิดการเข้าใจผู้เขียนผิดๆ จึงต้องขออภัยผู้อ่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ปัจจุบันมีตลาด GOLD FUTURE ที่สามารถแทงขึ้นและแทงลงได้แล้ว แต่สไตล์ผู้เขียนหลังจากวิเคราะห์แล้วมักสรุปฟันธงไปด้านใดด้านหนึ่ง ดังนั้นหากครั้งไหนผู้เขียนไม่แม่นพอแล้วผู้อ่านเอาข้อมูลไปตัดสินใจแทงขึ้นหรือแทงลงก็ตาม ย่อมต้องมีสักวันที่ผู้อ่านพลาดพลั้งเจ็บตัวถึงขั้นต้องเรียกใช้บริการหน่วยแพทย์เคลื่อนที่เป็นแน่ และนั่นหมายถึงในวันนั้นผู้เขียนคงต้องจามทั้งวันอย่างไม่ทราบสาเหตุ

สรุปว่าขอรวบรวมข้อมูลและความกล้าอีกสักพักครับ ถ้ารู้สึกว่าผู้อ่านในเวปขาดแคลนข้อมูลหรือมุมมอง ผู้เขียนอาจจะยอมเสี่ยงออกมาให้ประชาทัณฑ์กันอีกรอบ ตอนนี้ขอทำตัวเป็นผู้อ่านไปก่อนครับ

:D :D :D :D

ขอบคุณมากครับเฮียแบทแมน +1 !01 !01

โหวด 1 เสียงให้คุณ ปิรันย่าออกมา แสดงความคิดเห็น

ให้สมาชิกไทยโกลด์ครับ +1 ให้กำลังใจ

!gvme !gvme

ขอบพระคุณครับที่ยังจำกันได้ แต่กระบี่เดียวดายของผู้เขียนสอดอยู่ในฝักมาเนิ่นนานคาดว่าสนิมจับแล้วครับ

ผู้เขียนกบดานอยู่แต่ในอเมซอนก็เนื่องจากเห็นว่าที่ผ่านมาในเวปก็มีผู้วิเคราะห์มากมายอยู่แล้ว(นับได้ร่วมโหล) ผู้อ่านจึงมิได้ขาดแคลนข้อมูลแต่อย่างใด ยิ่งเห็นกูรูบางคนวิเคราะห์ไปพลางแต่แอบเหน็บมีดอีโต้ไว้ข้างหลังไปพลาง ผู้เขียนยิ่งไม่อยากออกไปให้เกิดการเข้าใจผู้เขียนผิดๆ จึงต้องขออภัยผู้อ่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ปัจจุบันมีตลาด GOLD FUTURE ที่สามารถแทงขึ้นและแทงลงได้แล้ว แต่สไตล์ผู้เขียนหลังจากวิเคราะห์แล้วมักสรุปฟันธงไปด้านใดด้านหนึ่ง ดังนั้นหากครั้งไหนผู้เขียนไม่แม่นพอแล้วผู้อ่านเอาข้อมูลไปตัดสินใจแทงขึ้นหรือแทงลงก็ตาม ย่อมต้องมีสักวันที่ผู้อ่านพลาดพลั้งเจ็บตัวถึงขั้นต้องเรียกใช้บริการหน่วยแพทย์เคลื่อนที่เป็นแน่ และนั่นหมายถึงในวันนั้นผู้เขียนคงต้องจามทั้งวันอย่างไม่ทราบสาเหตุ

สรุปว่าขอรวบรวมข้อมูลและความกล้าอีกสักพักครับ ถ้ารู้สึกว่าผู้อ่านในเวปขาดแคลนข้อมูลหรือมุมมอง ผู้เขียนอาจจะยอมเสี่ยงออกมาให้ประชาทัณฑ์กันอีกรอบ ตอนนี้ขอทำตัวเป็นผู้อ่านไปก่อนครับ

ขอบคุณค่ะ เฮีย ที่ส่งข่าว

เย้...เฮียปิรันย่ามาแล้ว ดีใจจัง ขอความกรุณาเฮียมาโพสต์ไวๆนะเฮีย แฟนเก่าทุกคนรอคอยการกลับมาของเฮียคร๊าบบ...:lol: :lol:

ยิ่งเห็นกูรูบางคนวิเคราะห์ไปพลางแต่แอบเหน็บมีดอีโต้ไว้ข้างหลังไปพลาง ผู้เขียนยิ่งไม่อยากออกไปให้เกิดการเข้าใจผู้เขียนผิดๆ จึงต้องขออภัยผู้อ่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

เจอคำนี้ผมถึงกับซึ้ง และนับถือคุณย่าว่าจริงใจอย่างแท้จริงกับผู้ลงทุน !thk

เป็นกูรู ท่านแรกๆ(มีคุณ ballอีกท่าน)ที่มาช่วยเขียนกระทู้เพื่อเตือนนักลงทุนในทองคำ

ตอนเริ่มทำเว็บกับเฮียกัมพลเริ่มแรกเลย

แฟนคลับเรียกร้อง คุณย่ากลับมาเปิดกระทู้ใหม่เถิดครับ

หรือถ้าไม่มีเวลาจริงๆ ก็แวะมาเยี่ยมเยียนที่กระทู้ผมบ่อยๆหน่อยนะครับ

เอาช่วงเวลาที่ว่างเว้นจากภาระกิจประจำ

(ทราบว่าคุณย่า มีภาระกิจเยอะมาก)

ถือว่ามาสังสรรเฮฮา แลกเปลี่ยนมุมมองราคาทองกัน นะครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

นั่นซิซึ่งใจกับประโยคที่เหน็บอีโต้ไว้ข้างหลัง... เป็นหนึ่งในหลายท่านที่ติดตามอ่านบทวิเคราะห์ของคุณปิรันย่าเสมอและไม่ผิดหวัง กูรูหลายๆท่านก็ไม่ได้ผิดหวังเพราะการตัดสินใจซื้อก็ต้องขึ้นอยู่กับผู้ซื้อนั่นเองค่ะ ก็เห็นใจคนที่เจ็บชนิดที่เรียกรถพยาบาลเหมือนกันค่ะ

ดีใจมากที่คุณปิรันย่ายอมกลับเข้ามาวิเคราะห์อีกครั้ง พูดด้วยใจจริงน่ะค่ะ :D

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน สวัสดีค่ะคุณปิรันย่า คิดถึงนะคะเมื่อไหร่จะกลับมาวิเคราะห์อีกรอติดตามค่ะ :wub: :wub: :wub: