ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

em0009.gifขอบคุณคุณแบทแมนคร้า cd08785a.gif b048a2d2.gif ขอให้หายหวัดเร็วๆคร้า:P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับผม สงสัยถ้าคืนนี้ยังไม่ผ่านหรือยืนเหนือ 1431 คงพิจารณาขายนิดหน่อย แล้วรอเก็บตอนย่อตัวครับ

ขอบคุณครับ พึึ่งมาอ่านเจอ

มะวานเฮียไม่อยู่นี่เอง ถึงไม่เห็นเฮียโพสต์

เฮียแบทพักผ่อนบ้างนะ

ภาระกิจก็มาก ภาระกินก็เพียบ ถนอมรักษาสุขภาพนะฮะ :rolleyes:

สวัสดี คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan และเพื่อนๆ

สวัสดี K. KIK ;)

คืนนี้จะยืนที่ 1435 ได้มั้ยนะ 555

แวะเข้ามาทักทายพี่ๆบ้านนี้ค่ะ !thk เข้ามาอ่านเกือบทุกวันเลย

วันนี้ยังไม่เห็นคุณเด็กขายของแวะเข้ามาเลย สงสัยติดธุระแน่เลย !Announce

ขอให้เฮียแบทแมนหายป่วยไวๆนะคะ รักษาสุขภาพด้วยค่ะ !10

สวัสดีบ่ายวันอังคารครับ

หลังจากโดนฝนเมื่อวาน ทานพาราแล้วอาการดีขึ้น

แต่เช้านี้ตื่นสายเลยไม่มีมุมมองราคาทองมาให้อ่านกันนะครับ

ช่วงนี้เทคนิคเจอข่าวลิเบียโดนพันธมิตรโจมตี

ทำเอาเทคนิควิ่งไม่เป็นนอกลู่นอกทางได้เหมือนกันนะครับ

ทำให้กราฟแปรผันไปจากที่สมควรเป็น

ราคาทองล่าสุดเคลื่อนไหวอยู่ที่ 1428ในเวลานี้

วันนี้มองว่าราคาทองคำถ้าจะปรับตัวขึ้นคงไปได้ไม่ไกลมาก

คงรอข่าวลิเบียสู้กันจบจะมีแรงเทขายน้ำมันและทองคำออกมา

ซึ่งหากเรื่องในลิเบียจบลงเร็วราคาทองก็คงลดลงเมื่อนั้น

คาดว่าราคาทองคำมีแนวต้านอยู่ที่1431

หลังจากนั้นน่าที่จะไม่ผ่าน ร่วงลงมาตรงแนวรับที่ 1426

และถัดไปที่ 1422

งานนี้ดูๆไปเหมือนกับจะไปปล้นน้ำมันจากลิเบียนั่นเอง

ขออย่าให้เกิดความสูญเสียในชีวิตมนุษย์มากนักเลยครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ

เมื่อบ่ายราคาทองทำHigh 1431.96

ตอนนี้ร่วงลงมาตรงแนวรับ 1426แล้ววววว

อย่าเชื่อผมมากนะครับ

เพราะผมยังไม่เชื่อตัวเองเลย 555 เรื่องจริงนะครับ

อย่างที่บอกกระทู้นี้อาถรรพ์

ขอบคุณครับ ตอนนี้หายเป็นปกติแล้วครับ

เมื่อบ่ายราคาทองทำHigh 1431.96

ตอนนี้ร่วงลงมาตรงแนวรับ 1426แล้ววววว

อย่าเชื่อผมมากนะครับ

เพราะผมยังไม่เชื่อตัวเองเลย 555 เรื่องจริงนะครับ

อย่างที่บอกกระทู้นี้อาถรรพ์

ขอบคุณครับ ตอนนี้หายเป็นปกติแล้วครับ

เยี่ยม.....!gdรอซื้ออยู่คะเฮียแบทแมนขาขขขขา

เหลือไว้ลุ้นอยู่หน่อยเดียว

จงลงๆ จงลงๆ 555555

ขอโทษคุณเด็กขายของด้วยนะคะ เชียร์ออกนอกหน้าไปหน่อย อิอิ

เยี่ยม.....d5f02ecd.gifรอซื้ออยู่คะเฮียแบทแมนขาขขขขา

เหลือไว้ลุ้นอยู่หน่อยเดียว

จงลงๆ จงลงๆ 555555

ขอโทษคุณเด็กขายของด้วยนะคะ เชียร์ออกนอกหน้าไปหน่อย อิอิ

สวัสดีครับ คุณพี่ Vanta

เชียร์ลงจนออกนอกหน้า ไม่มีปัญหาเลยครับ เป็นวิถีของราคาทองคำอยู่แล้ว มีขึ้น ก็มีลง ล่ะครับ มันจะขึ้นไปขาเดียวตลอดได้อย่างไร

ถ้าเป็นอย่างนั้น ก็ไม่ใช่ตลาดเพื่อการลงทุนสิครับ

แต่ของ เฮียนายห้างฯ นี่แรงจริงๆ วันนี้ ขนาดวิเดา สาย มาหมด ทั้งบน ล่าง

เฮียแบทพักผ่อนบ้างนะ

ภาระกิจก็มาก ภาระกินก็เพียบ ถนอมรักษาสุขภาพนะฮะ :rolleyes:

สวัสดี คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan และเพื่อนๆ

สวัสดี K. KIK ;)

คืนนี้จะยืนที่ 1435 ได้มั้ยนะ 555

สวัสดีครับ คุณ ginger

ประมาณว่า กล่าวกับตัวเองว่า ไม่อยากดูกราฟทองสักเท่าไหร่ เพราะราคาทองจะขึ้นลงเร็วมาก จนกลัวว่า จิตใจจะไหวหวั่น

ให้ต้องไปขายทองออกจาก Port ไปบางส่วนล่ะครับ ยิ่ง เฮียนายห้างฯ วิเดาวันนี้ อยากขอผ้าห่ม มาห่มให้หายหนาวครับ

ค่าเงินบาท ก็แข็งเอา แข็งเอา กลุ่มประเทศ G 7 ก็แทรกแซงค่าเงินไม่ไหว เพราะมีหลายสาเหตุมาพร้อมกัน เดี๋ยวมาโม้ให้ฟังครับ

ขอบคุณมากครับผม สงสัยถ้าคืนนี้ยังไม่ผ่านหรือยืนเหนือ 1431 คงพิจารณาขายนิดหน่อย แล้วรอเก็บตอนย่อตัวครับ

สวัสดีครับ คุณ DonJuan เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว กล่าวว่า ด่าน 20,400/20,500 เป็นด่านที่แข็งแรงจริงๆ นะครับ สองวันมาแล้ว

ที่สมาคมฯ ประกาศราคาขายยืนราคานี้มาตลอด แล้วตอนนี้ ราคาทองก็หล่นมาที่ 1,422.80 ตามเฮียนายห้างฯ สั่งงานเอาไว้

ช่วงตอนสายๆ ติดตามต่อไป