ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีพี่เด็กขายของ เมื่อคืนตามอ่านข่าวได้ความรู้เยอะมากเลย ตามประสาคนไม่ค่อยจะมีเวลา

เลยต้องมาอาศัยติดตามที่ห้องเฮียนายห้างฯ ตอนนี้ก็รอขายแล้วล่ะ ความหวังจะได้ราคาต่ำกว่า 20000 คงจะริบหรี่

วันเสาร์เลยไปรับทองมาเก็บไว้ในเซฟละ รอขายพร้อมกันนะคะ

+1 ขอบคุณมากค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่เกี่ยวก็ดูได้....อ่านได้คะ...อิอิ

แต่รูปที่โพสต์เฮียแบทแมนคงถูกใจ เฮียแบทแกรักเด็กคะ กร๊ากกกกก

สวัสดีครับพี่ vanta

นอกจากรักเด็กแล้ว เฮีย batman แบ่งปันค่าหน่วยกิตเหมือนเด็กขายของด้วยมั้ยครับ ถือว่าทำบุญหรือเปล่าเนี่ย

แหมคุณ donjuan ยิ้มแก้มปริแต่เช้าเลยนะคะ มีทองเกือบเต็มปอด น่าอิจฉา

Nuchaba ได้แต่นั่งอ่าน ไม่กล้าเก็บเพิ่ม รีๆรอๆ รถอุตส่าห์มารับ 200xx ตั้ง 2ครั้ง

กะเก็บเพิ่มอีก 4ไม้ เลยอดเลยค่ะ แต่ก็มีในปอด 60% รอขายพร้อมกัน 20800-20900 (ฝันปะเนี่ย)อิอิ

แหะ แหะ จากที่สvบถามดูหลายๆท่าน รวมถึงหน้าร้าน ณ ปิ่นเกล้า มีของกันครบทุกคนเลยครับ ผมก็รอราคานั้นเช่นกันครับ เชื่อว่าน่าจะมาแน่นอนครับผม

ปล. ค่าย 1430 แตกยากจริงๆ คงต้อรอช่วงบ่าย พวก อาหลับ มาทะลวง :lol:

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

คุณ DonJuan

ginger ถือไว้เฉลี่ยที่ 20100 :blush:

รูสึกดีที่คุณ DonJuan ใส่ใจเพื่อน :lol: :lol:

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ

จรวดมาแรงแต่เช้าเลย แต่ผมเดาเอาไว้ว่าน่าจะมาช่วยบ่าย อาหลับจัดให้(อย่ารีบตื่นละ) ต่อด้วยค่ำๆ เพื่อน อ้ายกัน ส่งเสริม ดูกันยาวๆไปนะครับ

ปล. ค่าเงินบาทเริ่มจัดให้ตามคำบอกของคุณและอ่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

คุณ DonJuan

ginger ถือไว้เฉลี่ยที่ 20100 :blush:

รูสึกดีที่คุณ DonJuan ใส่ใจเพื่อน :lol: :lol:

เราต้องไปด้วยกันครับ อิอิ เล่นบอร์ดเดียวกัน รวยด้วยกัน ดอย(ด้วยกันรึเปล่าแล้วแต่ท่าน อิอิ)

ในที่สุด F-16 ของฝ่ายพันธมิตร ก็มารับผมลงจากดอยจนได้ครับ อิอิ

ยังไงเอาใจช่วย พี่กัสดาฟี สู้ ๆ อย่าแพ้เค้าง่ายๆ

เพราะถ้ายืดเยื้อ เป้าหมาย 21000 คงมาในเร็วๆนี้ครับ

เช้านี้ร้านทองย่านเยาวราชรับซื้อคืนที่ 20,420 บาท + ให้ 20 ชุดเมื่อวานส่วนต่างก็ 70 บาทแล้ว คุณ nuchaba & DonJuan ตั้งราคาในใจทีี่ 20,800/20,900 เลยเหรอครับ จากคำกล่าวของแม่ทัพสหรัฐที่ว่า การยิงจรวดโทมาฮ็อคเป็นสิ่งแค่เริ่มต้น ราคาขายก็พอลุ้นไหว อย่างไรก็ตามภาวะจิตใจต้องเบิกบานเข้าไว้นะครับ

เช้านี้ร้านทองย่านเยาวราชรับซื้อคืนที่ 20,420 บาท + ให้ 20 ชุดเมื่อวานส่วนต่างก็ 70 บาทแล้ว คุณ nuchaba & DonJuan ตั้งราคาในใจทีี่ 20,800/20,900 เลยเหรอครับ จากคำกล่าวของแม่ทัพสหรัฐที่ว่า การยิงจรวดโทมาฮ็อคเป็นสิ่งแค่เริ่มต้น ราคาขายก็พอลุ้นไหว อย่างไรก็ตามภาวะจิตใจต้องเบิกบานเข้าไว้นะครับ

ถ้าราคามา จะปล่อยสต็อค ราคาต่ำกว่า 20000 ออกไปก่อน

พอดีมีอยู่ 3 ก้อนค่ะ อาจพิจารณาออกซัก 2 ก้อน (ฝันจงเป็นจริง)

ตามนั้นครับทุกๆท่าน สู้ๆครับ รวยๆ ขึ้นอยู่กับจิตใจที่บริหารความเสี่ยงและกำไรครับ :lol:

เราต้องไปด้วยกันครับ อิอิ เล่นบอร์ดเดียวกัน รวยด้วยกัน ดอย(ด้วยกันรึเปล่าแล้วแต่ท่าน อิอิ)

คุณ DonJuan กับเด็กขายของ ต้นทุนยังสูงกว่า คุณ Ginger ตั้งเยอะ ก็เพราะไอ้ชุดแรกที่เข้านี่แหละ 20,500 บาท ถ้าเกิด 20,100 ดอย ไอ้ตัวกระผมจะเรียกว่า ยอดดอย หรือเปล่าเนี่ย

คุณ jaiy. ดีใจที่จะได้ อพยพกลับบ้านแล้ว แถมขากลับ ได้เงินค่ารถ ค่าครองชีพ เป็นรางวัลตอบแทนด้วย

ช่วงนี้ ต้องเกาะติดสถานการณ์หน่อยนะครับ เพราะ มาตราการ UN กำหนด

no flying zone. แต่ไฉน ฝรั่งเศส อังกฤษ สหรัฐ เอาเครื่องบินผ่านไปได้ทิ้งระเบิดได้ ตีความหมาย โคตรไม่เข้าใจเลย

ใกล้ตลาดลอนดอนเปิดแล้ว ราคาจะขึ้นไปอีกสักเท่าไหร่นะ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เป็นหลักการที่ดีครับ คุณ nuchaba. ส่วนของเด็กขายของจะขายชุดทีแพงก่อน ดูว่าได้ผลต่างน้อยๆก่อน (ประมาณว่าขอหลุดดอยก่อน). ส่วนชุดที่ 20,050 จะเก็บขายเมื่อเปลี่ยน trend. เพราะเกิดมัน U. Turn กะทันหัน ก็ยังมีต้นทุนต่ำอยู่ แบบสบายๆครับ

ช่วงนี้ ต้องเกาะติดสถานการณ์หน่อยนะครับ เพราะ มาตราการ UN กำหนด

no flying zone. แต่ไฉน ฝรั่งเศส อังกฤษ สหรัฐ เอาเครื่องบินผ่านไปได้ทิ้งระเบิดได้ ตีความหมาย โคตรไม่เข้าใจเลย

หวัดดีครับ ผมว่าน่าจะ U-TURN แล้วนะครับ

เฮียแบท ช่วยออกความเห็นหน่อยครับ

--สงสัย เฮียจะพักเที่ยงทานข้าว--

ถูกแก้ไข โดย add