ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณ DonJuan วันนี้ได้เจอคุณตัวจริงด้วยนะค่ะ ที่ร้านทองแม่..แต่ไม่ทราบว่าเป็นคุณ DonJuan เพราะอ่านชื่อคุณ เป็น คุณดอยจัน แต่ยังไงก็ต้องขอบใจความมีนำใจของคุณ DonJuan มากที่แนะนำแนวคิดให้ และต้องขอบคุณพี่สาวสวย ด้วยนะค่ะ ที่ช่วยแนะนำเด็กใหม่หัดเล่นด้วยความมีนำใจ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับผม คุณ JiJe..NPT..

ร่วมหัวจมท้ายกัน มีอะไรก็แบ่งปันกันนะครับ แชร์ความคิดครับ ผมก็เคยได้น้ำใจจากทุกท่านในบอร์ดนี้ครับ ผมเดาเอาส่วนมากครับ ต้องอาศัยกราฟจากหลายๆท่าน โดยเฉพาะจาก เฮียนายห้างฯ รวมถึงข่าวสารจาก คุณ เด็กขายของ ครับผม

ล็อกอินผมอ่านว่า ดอนฮวน ครับผม :)

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

เป็นยังๆงบ้างเพื่อน มีไครอยู่บ้าง

เป็นยังๆงบ้างเพื่อน มีไครอยู่บ้าง

ยังอยู่อีก 70 % ครับผม ถ้าพรุ่งนี้มาอีก 50 คงไปปล่อยอีก 20% ครับผม

หัวหน้าห้อง คุณเด็กขายของหายไปเลยคะ ขอเสียงหน่อยคะ :D :D :wub: :D

ถูกแก้ไข โดย mu mu

สวัสดี คุณ thon สวัสดีเพื่อน

เมื่อคืนอยู่แค่ 4 ทุ่มครึ่ง วันนี้มีธุระ กะว่าเช้าคงราวๆนี้ เดาๆเพราะมีทั้งแรงซื้อ-ขาย

เดี๋ยวนี้ต้องหัดเดาอะ บางทีเดาเองรู้ตัวเองว่าเดาผิดตั้งแต่แรกก็บ่อย 555 เดาผิดเดาถูกก็ไม่เป็นไร 555

ลุ้นทองต้องมีเพื่อนไว้ ขึ้นเราขาย ลงเพื่อนซื้อ สลับกันไป

เวลาดอยก็มีเพื่อน เวลา high ก็มีคนดีใจด้วย

เวลาที่เราเซ็ง :( :( ก็มีเพื่อนเป็นกำลังใจ ในโลกนี้ยังมีเพื่อน :P

ขอโทษ 555 คุยมากไปหน่อยแล้ว

สวัสดีครับคุณ ginger คุณ FOR GOLD คุณ DONJOND และเพื่อน ๆ ต้องขอโทษด้วยวันนี้ไม่ค่อยว่างขับรถเข้า กทม.ตั้งแต่เช้า เพิ่งได้เปิดเข้ามาอ่านตอนนี้เอง

ชอบใจแนวคิดของท่านมาก "ลุ้นทองต้องมีเพื่อนไว้ ขึ้นเราขาย ลงเพื่อนซื้อ สลับกันไป เวลาดอยก็มีเพื่อน เวลา high ก็มีคนดีใจด้วย เวลาที่เราเซ็ง ก็มีเพื่อนเป็นกำลังใจ"

เยี่ยม สั้น ๆ ง่าย ๆ กระทัดรัดได้ใจความแท้ :blink: :mad: :wacko: :wub:

สวัสดีครับคุณ ginger คุณ FOR GOLD คุณ DONJOND และเพื่อน ๆ ต้องขอโทษด้วยวันนี้ไม่ค่อยว่างขับรถเข้า กทม.ตั้งแต่เช้า เพิ่งได้เปิดเข้ามาอ่านตอนนี้เอง

ชอบใจแนวคิดของท่านมาก "ลุ้นทองต้องมีเพื่อนไว้ ขึ้นเราขาย ลงเพื่อนซื้อ สลับกันไป เวลาดอยก็มีเพื่อน เวลา high ก็มีคนดีใจด้วย เวลาที่เราเซ็ง ก็มีเพื่อนเป็นกำลังใจ"

เยี่ยม สั้น ๆ ง่าย ๆ กระทัดรัดได้ใจความแท้ :blink: :mad: :wacko: :wub:

สวัสดีครับ คุณ thon

ว่าแต่คุณ thon ลุ้นยังไอ่ย

ตุ๊ง.. สวัสดีครับ ผู้โดยสารทุกท่าน กัปตัน อ้ายกัน ขอต้อนรับสู่เที่ยวบิน GS1475.34 ที่จะพาท่านผู้โดยสารไปถึงที่หมาย 20,900 ขณะนี้เรากำลังทำการบินที่เพดานบิน 1470-1475 ซึ่งจะใช้เพดานบินนี้จนกว่าจะถึงที่หมาย คาดว่าจะถึงเป้าหมายด้วยค่าเงิน 30.0XX ขอให้ท่านผู้โดยสารมีความสะดวกสบายตลอดเที่ยวบินนี้ ขอบคุณครับ อิอิ ตุ๊ง.. :D

นอนดีกว่าครับ พรุ่งนี้เช้าน่าจะยืนบน 147X ได้นะครับ

สวัสดีค่ะ คุณ DonJuan เมื่อวานแม่นมากเลยค่ะ ยืนเหนือ 147x ตามที่คุณบอก

มึสัญญาณขายเมื่อไหร่ ส่งสัญญาณบอกบ้างนะค่ะ

อีก 50 % ที่เหลือจะได้ไปขบวนเดียวกันค่ะ

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ขอฝากตัวกับทุกท่านด้วยครับ...ผมฝากคําถามไว้ที่กระทู้ของคุณ Next ...http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/383-โอกาสทอง-จริงๆ-ระยะประชิด/page__view__findpost__p__105895 ครับ ว่าถ้า U.S เกิดถูก Shutdown ผลที่ตามมาคืออะไร ท่านใดมีความเห็นก็ช่วยกันนะครับเพื่อเป็นแนวทางในการลงทุน(ท่าทางรัฐบาลโอบาม่าอาจได้หยุดมาเที่ยวสงกรานต์บ้านเรานะเนี่ย)

ขอบคุณคุณเด็กขายของ คุณDonjuan คร้า em0009.gif cd08785a.gif b048a2d2.gif แม่นจัง :P

อรุณสวัสดิ์ค่ะเฮียแบทแมน คุณ DonJuan คุณเด็กขายของ และทุกท่าน มารอเฮียค่ะ ยังกอดน้องทองอยู่ค่ะ