ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

มารอเฮียเหมือนกันค่ะ มองหาบทวิเดาของเฮียทุกวัน ถ้าไม่ได้อ่านเหมือนขาดอะไรในชีวิตไปค่ะ :wub: :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีตอนเช้าวันเสาร์ค่ะ

คุณ DonJuan แม่นจริงๆด้วยราคายืนอยู่ที่1475ได้จริงๆด้วย

วันนี้คุณ DonJuan ขายไหมคะหรือรอลุ้นต่อวันจันทร์ :lol:

มารอเฮียแบทแมนกับคุณเด็กขายของด้วยค่ะ :wub:

สุขสันต์วันเสาร์แสนสบายค่ะ

ในที่สุดก็มายืนที่ 1475

และคงจะยังไปต่อ

สวัสดีค่ะ คุณ DonJuan เมื่อวานแม่นมากเลยค่ะ ยืนเหนือ 147x ตามที่คุณบอก

มึสัญญาณขายเมื่อไหร่ ส่งสัญญาณบอกบ้างนะค่ะ

อีก 50 % ที่เหลือจะได้ไปขบวนเดียวกันค่ะ

สวัสดีครับ คุณ JiJe..NPT.. คุณ Arpat คุณ goldgold คุณ puk88

คุณ คุณ JiJe..NPT.. เมื่อวานที่บอกไปผมคาดเดานะครับ อ่านกราฟจากเฮียนายห้างฯ บทวิเคราะห์ข่าวสารจาก คุณ เด็กขายของ แล้วก็ดูสถิติย้อนหลัง พิจารณาแล้วเดาๆๆ ตามประสาคนยังมีของอยู่พอสมควรครับ ผมทั้งติดดอยและทั้งขายหมู รุ่นแรกของปีนี้เลยนะครับ อิอิ การลงทุนเป็นเรื่องที่ต้องตัดสินใจเป็นการส่วนตัวครับ พิจารณาดูนะครับ

วันนี้ถ้าสมาคมไหลให้ 50 บาท ผมจะไปปล่อย 20 เปอร์เซ็นต์ ถ้าให้มา 100 ก็คงไปปล่อย 30-40 เปอร์เซ็นต์นะครับ ทั้งนี้ต้องรอตัดสินใจอีกทีครับ ที่เหลือเอาไว้เพราะใจส่วนหนึ่งยังคิดว่า วันจันทร์หน้ามาน้องท้องขึ้นแต่เช้าครับ ตลาดเอเชีย ยันไปตลาดอาหลับ(ตื่นแล้ว) ยุโรปน่าจะซื้อเข้า ส่วน อ้ายกัน มันอาจ คืน ช้างผมกลับมาแล้วอ่ะครับ วันจันทร์สมาคมน่าจะบวกให้อีก 50 บาท และผมยังหวังค่าเงินที่่อ่อนลงจาก คนไปเที่ยวเอาบาทไปแลก + นักลงทุนกลัวปิดตลาดยาวสงกรานต์ก็เลยเอาเงินไปหมุนที่อื่น(อาจเป็นทอง) เดาว่าวันอังคารทองน่าจะยังขึ้นช่วงเช้า กลางคืนอังคารไม่ก็ะพุธหรือพฤหัส คงโดย อ้ายกัน ทุบอ่ะครับ ถ้าไม่ทุบก็ราคานิ่งๆ

เดาอีกเช่นเคยว่าราคาน่าจะไปยืน 1480 ได้ในต้นสัปดาห์ หลังจากนั้นน่าจะลงมาบ้างนะครับ ซึ่งผมคงจะขายหมดที่ราคานั้น ถึงขึ้นต่อก็ไม่เสียดายเพราะกำไรงามจนพอใจแล้วครับผม

โปรดอย่าเชื่อผมนะครับ ผมเดา รออ่านบทวิเคราะห์ จากเฮียนายห้างฯ และข้อมูล สำคัญๆ จากคุณเด็กขายของ ดีกว่าครับ ทั้้ง 2 ท่าน แม่นหลายครั้ง ส่วนผมนั้นฟลุ๊คครั้งเดียวที่เหลือติดดอยก่ะขายหมูขอรับ อิอิ :D

วันนี้ขอตัวไปปล่อยของครับ..คิดว่าตบหมดโต๊ะเลย..อิอิ

พี่เค้าจัดให้อีก 50 บาทก็เพียงพอแล้ววครับบบ

เก็บเงินสดเข้าแบงค์.. จ้าได้อุ่นใจครับบบ เวลาไปเที่ยวสงกรานต์

เจอกานนน..ที่เยาวราช

เพี้ยวววว....

ถูกแก้ไข โดย jaiy

สุขสันต์วันเสาร์แสนสบายค่ะ

ในที่สุดก็มายืนที่ 1475

และคงจะยังไปต่อ

สวัสดี เฮีย คุณเด้กขายของ คุณDon คุณnoijaa คุณthon คุณเพื่อนๆ ทุกคน

วันเสาร์ที่หลายคนมีความสูขเพราะทองทำ all time high

สวัสดี คุณคิก เจ้แว่น

วันนี้สงสัยว่าถ้ามายืนตรงนี้ได้น่าจะไปต่อ คุณเด็กขายของและเพื่อนคิคว่าไงกัน

วันนี้ขอตัวไปปล่อยของครับ..คิดว่าตบหมดโต๊ะเลย..อิอิ

พี่เค้าจัดให้อีก 50 บาทก็เพียงพอแล้ววครับบบ

เก็บเงินสดเข้าแบงค์.. จ้าได้อุ่นใจครับบบ เวลาไปเที่ยวสงกรานต์

เจอกานนน..ที่เยาวราช

เพี้ยวววว....

เอาจริงรึครับ คุณ jaiy แสดงว่าแทงแม่น สงสัยคิวคม อิอิ :lol:

สวัสดีครับ คุณ ginger

ไปต่อแน่ครับ แต่จะย่อก่อนหรือเปล่า นี่อ่ะจิ อิอิ

เอาจริงรึครับ คุณ jaiy แสดงว่าแทงแม่น สงสัยคิวคม อิอิ :lol:

วัยรุ่นเช็ง...แปะไม่ใจเลย

รอวันจันทร์..ก็ได้ หุหุ

ใจร้าย ใจร้าย ใจร้าย รึ กลัวคนไม่ซื้อทองรูปพรรณกลับบ้านสงกรานต์ ใจร้าย ใจร้าย ใจร้าย รึ สมาคมไม่แน่ใจว่าจะไปต่อได้ป่าว ใจร้าย ใจร้าย ใจร้าย รอวันจันท์ได้ รักนะจุ๊บ จุ๊บ

ปล. ขอยืมรูป คุณ เด็กขายของ ให้ลุงป้าน้าอาละกัน คริคริ :D

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ทุกคน คุณ ginger คุณ FOR GOLD คุณ DONJUAN

เห็นทุกคน HAPPY กันก็ดีใจด้วยครับ การเล่นทองคำก็ตาม stype ของใครของมันไม่มีผิดหรือถูก แต่ดูสุดท้ายว่าใครได้เงินหรือเสียเงินเป็นพอ บางคนเล่นสั้นได้เงิน บางคนเล่นยาวได้เงิน เพราะแนวคิดของคนไม่เหมือนกัน เช่น

buy 20,100 sell 20,500 = +400

buy 20,700 sell 20,900 = +200

แต่อีกคน buy 20,100 sell 20,900 = +800

ใจร้าย ใจร้าย ใจร้าย รึ กลัวคนไม่ซื้อทองรูปพรรณกลับบ้านสงกรานต์ ใจร้าย ใจร้าย ใจร้าย รึ สมาคมไม่แน่ใจว่าจะไปต่อได้ป่าว ใจร้าย ใจร้าย ใจร้าย รอวันจันท์ได้ รักนะจุ๊บ จุ๊บปล. ขอยืมรูป คุณ เด็กขายของ ให้ลุงป้าน้าอาละกัน คริคริ :D

!53 !53 แปะให้ราคาแค่นี้ถ้าใครจะขายรอวันจันทร์ดีกว่า

สงสัยแปะคงไม่อยากให้เราขายหมูมั๊ง คิดในแง่ดี อิอิ

ฮือ ฮือ .. ซิก ซิก (เสียงสะอื้นไห้)

วันเดือนปีที่รอ พอศอ ที่คิดถึง เค้าล้อเล่นน๊า รอวันจัทร์ได้น๊าคร้า อย่าโกรธน๊าเดี๋ยววันจันทร์ไม่ขึ้น อิอิ รัก จุ๊บ จุ๊บ

http://www.youtube.com/watch?v=y7dS39-6klg

[quote name='DonJuan' date='09 April 2011 - 09:20' timestamp='1302315644' post='105931']

สวัสดีครับ คุณ ginger

ไปต่อแน่ครับ แต่จะย่อก่อนหรือเปล่า นี่อ่ะจิ อิอิ

555คุณ Don confirm B)

เราปล่อยไปคราวนั้น ^_^ ทีเหลือน่าถือให้มันรู้ไป ไม่ปล่อยง่ายแน่ๆ :ph34r:

ถ้ามีย่อพอใจก็ซื้อ ไม่ต้องคิดมาก ต่อไปนี้ต้องให้ใจนิ่ง ว่าง ละวาง

จำแต่ KEY WORD ทีเฮ๊ยๆ พี่ๆ กูรู คุณคิกบอกไว้

แนวต้าน แนวรับที่รอ แล้วมีสมาธิไว้ ใจต้องนิ่ง 555

ข้อสำคัญ สบายใจไว้เป็นพอ :P ตามดูไว้

บ่นพอแล้ว

ขอขอบคุณเฮียๆ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนทุกคน :wub:

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ทุกคน คุณ ginger คุณ FOR GOLD คุณ DONJUAN

เห็นทุกคน HAPPY กันก็ดีใจด้วยครับ การเล่นทองคำก็ตาม stype ของใครของมันไม่มีผิดหรือถูก แต่ดูสุดท้ายว่าใครได้เงินหรือเสียเงินเป็นพอ บางคนเล่นสั้นได้เงิน บางคนเล่นยาวได้เงิน เพราะแนวคิดของคนไม่เหมือนกัน เช่น

buy 20,100 sell 20,500 = +400

buy 20,700 sell 20,900 = +200

แต่อีกคน buy 20,100 sell 20,900 = +800

เยี่ยมมากๆ

ถูกแก้ไข โดย ginger