ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขายก่อนที่ 23,560

จ้ากส์ คนละทางกะเรา แต่ราคาแนวเดียวกัน ป้าซื้อ68 23530ขายที่72 23570 จะกดขายอีกทีม่ายทัน งุงิงุงิ ป๋ารอซื้อกลับที่?

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงป๋า65 พอไหวมั้ย จะได้รอกด

กล้าอะไร เห็นอะไร เปิด S ที่ไหน แล้วอะไร ? ขายไปแล้วค่ะ !!!!!! งง

555 ป๋าค่ะ กิ๊บเก๋เข้า S GF ไว้ตอน1683 ลงมาให้กิ๊บเก๋ตัดซ์้อคืนแล้วค่ะ 1666 กลัวมันจะไหลไปต่ำกว่า 1666 จะเข้าก็ไม่กล้าค่ะ รอราคาขึ้นไป 1671 - 72 ค่ะ และแล้วก็เข้าใหม่แล้วค่ะ และก็ได้ค่าขนมมาอีกรอบแล้วค่ะ อิิอ

เจ๊เกี๊ยมอี๋ ใช้Iphoneหรือเปล่าค่ะ โหลดinterceptor แล้วกดmore(มุมล่างขวา)เลือกalarms ตั้งราคาให้ช่วยเตือนเราได้นะค่ะ

แล้วเราจะได้วิ่งมาดูคอมฯ ถ้ามันเตือน พอช่วยได้นะค่ะ :) :) :)

ช่วยบอกเอาบุญหน่อยจ้า ไปโหลดที่ไหนจ้า. อย่างไร อิอิ

ช่วยบอกเอาบุญหน่อยจ้า ไปโหลดที่ไหนจ้า. อย่างไร อิอิ

ไปที่ app store serch หาด้วยคำว่า trade interceptor ครับ

เป็นโปรแกรมฟรีที่ดีมาก ดูราคา realtime และใส่ indicator ได้มากมาย มีกระทั่ง pattern recognition ของกราฟแท่งเทียน

ขอโทษค่ะ ตอบช้า ดูราคานะค่ะ

1.เข้า App Store

2.Search คำว่า Trade Interceptor ประมาณนี้ จะเจอไอคอน ที่่เป็นรูปแท่งเทียน 3แท่ง โหลด (เอารูปลงมาให้ดูไม่เป็นอะ)

3.ทีนี้สมัคร โดยกรอก user .account (จำไม่ค่อยได้แล้ว แฮ่ๆ)

4. มีให้เลือก Brokers ส่วนตัวเลือก FXCM ....

5. เมื่อโหลด app แล้ว เข้าไป การใส่ indcator จะคล้ายๆ mt4 ลองกดดูค่ะ

ุ6.ทีนี้หน้าแรกจะเห็น คำว่า more(มุมล่างขวา)กดเลือก แล้วกด alarms เข้าไปแล้วกด + (มุมบนด้านขวา) แล้วกดตั้งราคาตามที่เราต้องการค่ะ (ตรงSecurity =ทองXAU/USD จะมีให้เลือกอยู่ด้านล่างๆ ค่ะ)

ประมาณนี้นะค่ะ ผิดถูกอย่างไร ท่านใดทราบช่วยแก้ไข ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

หลังจาก Load ไป 7 วัน จากดู จากกดไปกดมา รับประกันได้ครบ / ติดดอย / ตกรถ / ไม่กล้าซื้อ / หวาดระแวง / ซื้อแพง ผมยังไม่กล้าดูต่อเป็นวันที่ 8 เลย 555555

ปล. ขายหมูไม่มี เพราะจะไม่กล้าต้อนหมูเข้าพอร์ท ทำให้ไม่เคยขายหมู

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

หลังจาก Load ไป 7 วัน จากดู จากกดไปกดมา รับประกันได้ครบ / ติดดอย / ตกรถ / ไม่กล้าซื้อ / หวาดระแวง / ซื้อแพง ผมยังไม่กล้าดูต่อเป็นวันที่ 8 เลย 555555

555 คุณป๋าสวดยอดดด :gd

อลันดูกราฟนี้แหละ อาการครบ32 ตามคุณป๋าสรุปเลย 555

ปล. ขายหมูไม่มี เพราะจะไม่กล้าต้อนหมูเข้าพอร์ท ทำให้ไม่เคยขายหมู

5555555+ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ปล. เราก็เอาไว้ให้เตือนราคาเฉยๆ จะได้ส่องทัน อิอิ

ถูกแก้ไข โดย love2555

ขอโทษค่ะ ตอบช้า ดูราคานะค่ะ

1.เข้า App Store

2.Search คำว่า Trade Interceptor ประมาณนี้ จะเจอไอคอน ที่่เป็นรูปแท่งเทียน 3แท่ง โหลด (เอารูปลงมาให้ดูไม่เป็นอะ)

3.ทีนี้สมัคร โดยกรอก user .account (จำไม่ค่อยได้แล้ว แฮ่ๆ)

4. มีให้เลือก Brokers ส่วนตัวเลือก FXCM ....

5. เมื่อโหลด app แล้ว เข้าไป การใส่ indcator จะคล้ายๆ mt4 ลองกดดูค่ะ

ุ6.ทีนี้หน้าแรกจะเห็น คำว่า more(มุมล่างขวา)กดเลือก แล้วกด alarms เข้าไปแล้วกด + (มุมบนด้านขวา) แล้วกดตั้งราคาตามที่เราต้องการค่ะ (ตรงSecurity =ทองXAU/USD จะมีให้เลือกอยู่ด้านล่างๆ ค่ะ)

ประมาณนี้นะค่ะ ผิดถูกอย่างไร ท่านใดทราบช่วยแก้ไข ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

สมัครแล้ว. แต่เวลากรอกมันให้กรอกแต่ password. แต่ตอนสมัครไม่มี username มั่วไปมา มี code ที่ส่งมาให้. แต่ไม่รู้ใช้กับอะไร. สรุป delete ไปแย้ว

สมัครแล้ว. แต่เวลากรอกมันให้กรอกแต่ password. แต่ตอนสมัครไม่มี username มั่วไปมา มี code ที่ส่งมาให้. แต่ไม่รู้ใช้กับอะไร. สรุป delete ไปแย้ว

5555+ อันนี้love2555 ก็มั่วเหมือนกัน จำไม่ได้แล้ว รอท่านอื่่นตอบ 555+

5555555+ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ปล. เราก็เอาไว้ให้เตือนราคาเฉยๆ จะได้ส่องทัน อิอิ

ถูกต้องครับ เอาไว้แค่เตือนราคาเฉยๆๆ

โหลดเสร็จ ขึ้นหน้าจอแบบให้ใส่ Username และ Password ที่จะถูกส่งมา หุหุ อย่าไปรอมันเลยครับ แค่แตะปุ่ม Cancel ก็ใช้ได้แล้ว จะเพิ่มดูทองก็กด + หาคำว่า XAU ประมาณนี้ แค่นี้แหละ ถ้าจะลอง