ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

:mellow:

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณเด็กขายของกะผองเพื่อนเราพลอยสีสวยขอแจมด้วยนะพอดีเล่นทอง99.99และโกลด์ฟิวเจอร์บ้างแอบอ่ายข้อมูลที่นี่ได้ความรู้เยอะมากฝากตัวด้วยนะ

ขอร่วมไว้อาลัย อย่างสุดซึ้งครับ แด่ทหารและพลเรือนที่จากไป รวมยอดตอนนี้ ถึง 17 คน Rest in peace นะครับ ผู้กล้าทุกท่าน

5 + 9 + 3 = 17

[มีรายงานว่านายโบห์เนอร์ได้แจ้งไปยังสมาชิกพรรคระดับนำของรีพับลิกันให้เตรียมพร้อมสำหรับการประชุมผ่านโทรศัพท์ ที่จะทำให้ทุกอย่างคืบหน้าไปได้ โดยกำหนดไว้ว่าการประชุมครั้งนี้ต้องก่อนเวลา 16.00 น.(EDT-เวลาของรัฐตะวันออก) ( ตึ 3 - ตี 4 เวลาไทย ) วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม ก่อนที่ตลาดหุ้นโตเกียวและที่อื่นๆในเอเชียจะเปิดทำการซื้อขาย

รายงานข่าวกล่าวว่าสมาชิกสภานิติบัญญัติก็เป็นห่วงเรื่องความมั่นใจของนักลงทุนในหุ้นและพันธบัตร หากตกลงกันไม่ได้ความปั่นป่วนจะเริ่มจากตลาดหุ้นในเอเชียลามไปยังยุโรปและกลับมายังทวีปอเมริกาโดยจะส่งผลให้ตลาดหุ้นในสหรัฐตกลงมากในวันที่ 25 กรกฎาคม

/color]

สหรัฐตกอยู่ในวิกฤติ”ปรองดองฉุกเฉิน”ยกเพดานหนี้ถึง 24 ก.ค.ก่อนตลาดหุ้นพัง

สำนักข่าวเอพี.รายงานจากนอรเวย์เมื่อวันที่ 23 ก.ค.ภายหลังจากคนร้ายวางระเบิดตึกที่ทำการรัฐบาลจากนั้นแต่งตัวเป็นตำรวจไปสังหารเยาวชนในค่ายชุมนุมรวม 2 เหตุการณ์มีผู้เสียชีวิต 92 ศพและบาดเจ็บอีกจำนวนหนึ่ง ( รูปถ่ายจากสถานที่เกิดเหตุ )

เขมรโวย!! สินค้าไทยราคาแพง หลังเงินบาทแข็งค่า หลังจากที่สมเด็จฮุน เซน นายกรัฐมนตรีประเทศกัมพูชา ให้สัมภาษณ์สื่อต่างประเทศ พร้อมมีการถอนทหารออกจากพื้นที่กรณีข้อพิพาทที่ปราสาทเขาพระวิหาร จ.พระวิหาร ประเทศกัมพูชา กับพื้นที่ทับซ้อน 4.6 ตารางกิโลเมตร อ.กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ หลังการพิพากษาของศาลโลก ผู้ประกอบการด้านการให้แลกเปลี่ยนเงินตราที่ตลาดช่องสะงำ เปิดเผยว่า ประชาชนชาวกัมพูชาเดินทางเข้ามาทางด่านช่องสะงำจำนวนมาก แต่ก็ต้องประสบปัญหาสินค้าไทยมีราคาสูงมาก ทำให้ซื้อสินค้าได้น้อย ด้วยสภาวะเงินบาทไทยแข็งค่า ประกอบกับประเทศกัมพูชาผูกขาดกับเงินสกุลดอลลาร์สหรัฐฯ ส่งผลต่ออัตราแลกเปลี่ยนเงินตราระหว่างประเทศไทยกับประเทศกัมพูชา ซึ่งต้องใช้เงินจำนวนมากในสกุลรีล เพื่อซื้อสินค้าไทย อย่างไรก็ตาม ราคาอัตราการแลกเปลี่ยนเงินสกุลไทยกับสกุลเงินรีล ในอัตราการแลกเปลี่ยน 150 รีล ต่อ 1 บาทไทย หรืออยู่ที่ 15,000 รีล ต่อ 100 บาทไทย
ถูกแก้ไข โดย GB2514

คุณเด็กขายองเกิดอะไรขึ้น1622แล้วนะไปแบบจรวดเลยแสดงว่ามีข่าวอะไรสักอย่าง

สวัสดีคะคุณพลอยสีสวยและคุณเด็กขายของและเพือนๆทุกคน งงด้วยคน ดูกราฟแล้วต้องขยี้ตา. อิอิ ถูกหวยแต่เช้า หุหุ

สวัสดีคะคุณพลอยสีสวยและคุณเด็กขายของและเพือนๆทุกคน งงด้วยคน ดูกราฟแล้วต้องขยี้ตา. อิอิ ถูกหวยแต่เช้า หุหุ

คุณ Aiya สวัสดีตอนเช้านะครับ ราคาเปิดมาทำนิวไฮ 1624 ครับ ตอนนี้ สาวออสซี่ฯเทขายบ้าง คาดว่าอาตี๋เปิดมาคงพยุงเอาไว้ได้ สุดท้ายตอนใกล้เที่ยงคงมายืนเหนือ 1620 ครับผม

สงสัยเมื่อคืน นาซาปล่อยจรวดครับ แต่ดันมีคนเอาสีเขียว ใส่ผสมลงไปในถังเชื่อเพลิงครับ หุหุ

:ph34r:

ก๊ากๆๆ คุณDonJuan. จรวดเชื้อเพลิงสีเขียว. แค่อัยยาอยากได้ค่าขนมแล้วใช้ซื้อความสุขเหมือนคุณ DonJuan. 5555

:mellow: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับผม ผมเองประหลาดใจเหมือนกันว่า ทำไมจรวดเขียวๆมาแต่เช้า ไม่เคยมีแบบนี้ครับ บอกตามตรงจากใจว่า ผมไม่คิดว่าทองจะขึ้นนะครับ แต่ไหนๆมีของแล้ว ก็ต้องหลับหูหลับตาเชียร์กันละครับ ทั้งหมดเดาตามความโลภของตนเองทั้งสิ้น

พอได้ทราบข่าวว่ายังตกลงกันไม่ได้ ประกอบกับยุโรปน่าจะเล่นข่าวหนี้กรีซกับข่าวก่อการร้านที่นอร์เวย์(ประเทศสงบสวยงาม) ลอนดอนคงลากกระจายเช่นกันนะครับ

ก๊ากๆๆ คุณDonJuan. จรวดเชื้อเพลิงสีเขียว. แค่อัยยาอยากได้ค่าขนมแล้วใช้ซื้อความสุขเหมือนคุณ DonJuan. 5555

ใจเย็นๆนะครับ ขึ้นมาแรง แรงเทขายต้องมากเช่นกัน ตอนนี้ตลาดเอเชียคงตกใจว่าเกิดอะไรขึ้น ขายก่อนละว่ะกรูกำไรงอกงามบานตะไท จากนั้นพอรับรู้ข่าวแล้วคงหยุด เพราะอาจโดดนลากซื้อกลับราคาเดิมไม่ได้นะครับ