ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ธปท.ยังไม่แทรกแซงบาท ยันแข็งค่าขึ้นในระดับเดียวกับเพื่อนบ้าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:mellow: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ท่านกัปตันDonJuan. มิเคยหวาดหวั่นคลื่นลมและพายุอยู่แล้ว. น้ำมันมีล้นถังแถมมีผู้โดยสารfirst classแบบอ้ยยาตีตั๋วไปด้วย555

ตามนั้นครับ จะพยายามไปให้ถึงจุดหมาย ในระดับที่ปลอดภัย และสบายผิดกัน จากนี้อีกครึ่งคืน เราคงต้องฝากไว้ที่ อ้ายกัน ครับผม

อุทาหรณ์ : กระทิงหยอกเล่น แทงตูด หมดตูด

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:mellow: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

อุทาหรณ์ : นักต่อสู้กระทิงชาวสเปน จูลิโอ อพาริซิโอ (Julio Aparicio) ถูกกระทิงขวิดเข้าที่คอ ในการต่อสู้กระทิงในกรุงแมดริด

หลังจากเขาเหลือเป็นคนสุดท้ายในสนามสู้กระทิง โดยคนอื่นๆ ได้ทยอยถอยห่างออกนอกสนาม หรือ เพียงยืนดูอยู่ริมสนาม

เขาของกระทิงเจาะลิ้นของเขาและทะลุเพดานปาก ทำให้ขากรรไกรล่างแตก เขารอดชีวิตได้อย่างสาหัส

ภายหลังการผ่าตัดสองครั้ง ขณะที่กระทิงตัวนี้ ถูกสังหารหลังจากนั้นไม่นาน

ขอบคุณมากครับ คุณ เด็กขายของ แม้ว่าเสี่ยง แม้ว่าเสียดาย แม้ว่าเห็นทางข้างหน้าอันตราย จวนเจียนตาย สุดท้ายขออยู่ คู่กำไรจากน้องทองครับผม ขอบคุณจริงๆครับ

" เขารอดชีวิตได้อย่างสาหัส ภายหลังการผ่าตัดสองครั้ง ขณะที่กระทิงตัวนี้ ถูกสังหารหลังจากนั้นไม่นาน "

สู้แรงเทขายให้ได้นะ ทองคำ

http://www.youtube.com/watch?v=mdma2-rCamY&feature=related

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

คืนนี้นั่งรอดูน้ำตกแต่กลับขึ้นเอาๆๆๆ ยังดีที่เมื่อเย็นเก็บมาบ้าง จะยังไงก็เล้วแต่เชื่อว่าเร็วๆนี้น้องทองต้องลงมารับอีกทีค่ะ

ขอบคุณมากครับ คุณ เด็กขายของ แม้ว่าเสี่ยง แม้ว่าเสียดาย แม้ว่าเห็นทางข้างหน้าอันตราย จวนเจียนตาย สุดท้ายขออยู่ คู่กำไรจากน้องทองครับผม ขอบคุณจริงๆครับ

" เขารอดชีวิตได้อย่างสาหัส ภายหลังการผ่าตัดสองครั้ง ขณะที่กระทิงตัวนี้ ถูกสังหารหลังจากนั้นไม่นาน "

สวัสดีค่ะ Khun DonJuan ข้าน้อยรู้สึกนับถือยิ่งนักในความสามารถบรรยายให้เห็นภาพได้ยอดเยี่ยมมากค่ะ !gd หรือว่า อาชีพหลักเป็นนักเขียนชื่อดังค่ะ !uu

สวัสดีค่ะ Khun DonJuan ข้าน้อยรู้สึกนับถือยิ่งนักในความสามารถบรรยายให้เห็นภาพได้ยอดเยี่ยมมากค่ะ !gd หรือว่า อาชีพหลักเป็นนักเขียนชื่อดังค่ะ !uu

สวัสดีครับ คุณ NongRee

อาชีพหลักเป็นนักเขียนบทความจริงๆครับ อิอิ ตะกี้มีคนกดลบ สงสัยคงมีใครกดผิด ผม + คืนให้เหมือนเดิมแล้วครับผม

สวัสดีครับ คุณ NongRee

อาชีพหลักเป็นนักเขียนบทความจริงๆครับ อิอิ ตะกี้มีคนกดลบ สงสัยคงมีใครกดผิด ผม + คืนให้เหมือนเดิมแล้วครับผม

พอที่จะเอื้อนเอ่ยถึงนามปากกา

ที่ท่านใช้ในวงการ เผื่อโอกาสดี

มีจังหวะ อาจจะได้หยิบผลงาน

ของท่านมายลบ้าง...

พอที่จะเอื้อนเอ่ยถึงนามปากกา

ที่ท่านใช้ในวงการ เผื่อโอกาสดี

มีจังหวะ อาจจะได้หยิบผลงาน

ของท่านมายลบ้าง...

สวัสดีครับผมคุณ GB2514 นามปากกาใช้ชื่อจริงใส่กันโต้งๆเลยครับ เพราะเขียนเกี่ยวกับ รายงานการทดสอบเครื่องเสียงรถยนต์ เน้นความถูกต้อง เที่ยงตรงเป็นหลัก ประมาณว่าอุปกรณ์เครื่องเสียงรถยนต์ ทั้งหมดเกือบทุกยี่ห้อครับผม

สวัสดีครับผมคุณ GB2514 นามปากกาใช้ชื่อจริงใส่กันโต้งๆเลยครับ เพราะเขียนเกี่ยวกับ รายงานการทดสอบเครื่องเสียงรถยนต์ เน้นความถูกต้อง เที่ยงตรงเป็นหลัก ประมาณว่าอุปกรณ์เครื่องเสียงรถยนต์ ทั้งหมดเกือบทุกยี่ห้อครับผม

มิน่าล่ะ คราวก่อนคุยเกี่ยวกับ

ร้านเครื่องเสียงรถยนต์แถวเจริญ

ผลกับท่านจิวได้อย่างแคล่วคล่อง

ไว้ลองไปสุ่มหามาอ่านดู สำนวน

น่าจะทิ้งร่องรอยไว้บ้างล่ะ

มิน่าล่ะ คราวก่อนคุยเกี่ยวกับ

ร้านเครื่องเสียงรถยนต์แถวเจริญ

ผลกับท่านจิวได้อย่างแคล่วคล่อง

ไว้ลองไปสุ่มหามาอ่านดู สำนวน

น่าจะทิ้งร่องรอยไว้บ้างล่ะ

ขอบพระคุณมากครับผม มีอะไรเกี่ยวกับเครื่องเสียงรยนต์ ยินดีรับใช้เลยนะครับ(แต่ผมไม่ได้ขายและไม่มีขายนะครับ) ว่าแต่น้องทองคำ จันทร์ไม่รู้เป็นอย่างไร รู้แต่ว่า หมดเวลาย่อ หมดเวลารอ จะไปต่อแล้วมั้งครับ

ฤา เที่ยวบิน GOLD1750 จะ TAKE OFF แล้น.......

ถูกแก้ไข โดย DonJuan