ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้ set50 ทำท่าไม่ดี คุณ TOUNE ลุยไปแล้ว ถอยเมื่อไหร่ให้สัญญาณด้วยนะคะ

ยังไม่ถึงกับแย่ครับ DJIA เมื่อคืนแม้ว่าจะลง แต่ยังยืนบนแนวรับ ยังไม่หลุด คงต้องดูกันคืนนี้ครับ ถ้าคืนนี้บวกดีๆ ผมว่าก็ช่วยให้ SET พรุ่งนี้ขึ้นได้

50:50 ครับ ว่าแต่ซื้อไปเมื่อไรครับ

อ้อ ระวังคนขายเพราะกลัว windows dressing พรุ่งนี้ด้วยครับ คนกลัววันพฤหัส กองทุนขายเลยชิงขายก่อนพรุ่งนี้

จะขายแรงจะขายค่อยยังไง สุดจะคาดเดาครับ

ถูกแก้ไข โดย TOUNE

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:ph34r: :ph34r: QH :ph34r: ของเราย้ำอยู่กับที่หลายวันแล้ว ไม่มีแรงส่งเลย ตัวอื่นวิ่งกันหมดแระ !_09 !_09

วันนี้ AP ดีนิคุณ Ph QH ยังเดี๊ยงอีกรึนี่

ยังไม่ถึงกับแย่ครับ DJIA เมื่อคืนแม้ว่าจะลง แต่ยังยืนบนแนวรับ ยังไม่หลุด คงต้องดูกันคืนนี้ครับ ถ้าคืนนี้บวกดีๆ ผมว่าก็ช่วยให้ SET พรุ่งนี้ขึ้นได้

50:50 ครับ ว่าแต่ซื้อไปเมื่อไรครับ

อ้อ ระวังคนขายเพราะกลัว windows dressing พรุ่งนี้ด้วยครับ คนกลัววันพฤหัส กองทุนขายเลยชิงขายก่อนพรุ่งนี้

จะขายแรงจะขายค่อยยังไง สุดจะคาดเดาครับ

ซื้อไปเมื่อวันศุกร์ที่แล้วค่ะ งั้นรอดูคืนนี้นะคะ ส่งสัญญาณด้วยค่ะ !01

วันนี้ AP ดีนิคุณ Ph QH ยังเดี๊ยงอีกรึนี่

ค่ะ AP LH ไปหมดแล้ว นำโด่งเลย ป๋า Toune ขา ช่วยดัน QH หน่อย !Announce !Announce เมื่อคืน บราซิล สุดยอดดดดด !K2 !K2

ซื้อไปเมื่อวันศุกร์ที่แล้วค่ะ งั้นรอดูคืนนี้นะคะ ส่งสัญญาณด้วยค่ะ !01

ถ้าซื้อตั้งแต่วันศุกร์น่าจะยังกำไร ไม่ทราบว่าถืออยู่กี่ % ของปอดครับ ถ้ามากแนะนำขายซัก 20% ของที่ถือ (ถ้ามีแนวโน้มปิดในระดับนี้)

ซึ่งถ้า SET ลงต่อ เรายังมีเงินเหลือไว้ซื้อเฉลี่ยทุน

เป็นการบริหารความเสี่ยงครับ

ถ้าถือSET น้อยเงินสดยังมีมาก จะไม่ขายเลยก็ได้

เห็นตลาดต่างประเทศภาคบ่ายแล้วหนาวๆ ยังไงไม่รู้ !_cd

http://finance.yahoo.com/intlindices?e=asia

ถูกแก้ไข โดย Nicegold

ครึ่งเช้า วันที่ 29 มิถุนายน 2553 ฝรั่ง Net sell 380 M.

สงสัยจะขายไม่ทันแล้ว เปิดบ่าย ร่วงเยอะเลย

LHK ได้ปันผลฟรีแล้วครับ ขึ้นเยอะกว่าก่อนวัน XD คุณ Ph

ถูกแก้ไข โดย TOUNE

set50 ขายไม่ทันแล้วค่ะ ราคานี้เท่ากับเมื่อวันศุกร์เลย

อยากซื้อถั่วก็ยังไม่กล้าเพราะวันที่ 1 หยุดและถ้าวันที่ 2 อาจถูกเทขายหลังทำ windows dressing แล้ว

และวันศุกร์อเมริกาประกาศตัวเลขจ้างงานภาคเกษตรต่ำกว่าคาด อาจทำให้วันจันทร์ลงต่ออีก

อยากซื้อถั่วก็ยังไม่กล้าเพราะวันที่ 1 หยุดและถ้าวันที่ 2 อาจถูกเทขายหลังทำ windows dressing แล้ว

และวันศุกร์อเมริกาประกาศตัวเลขจ้างงานภาคเกษตรต่ำกว่าคาด อาจทำให้วันจันทร์ลงต่ออีก

พี่ Nice ชอบถั่ว!!!! !53 !53 !53

ถ้าพี่เป็นผู้ชายคงขำกลิ้ง

ดี เป็นผู้หญิงรอดตัวไป

พี่ Nice ชอบถั่ว!!!! !53 !53 !53

ถ้าพี่เป็นผู้ชายคงขำกลิ้ง

ดี เป็นผู้หญิงรอดตัวไป

ไม่เข้าใจว่าแซวเรื่องอะไร !38 ช่วยขยายความหน่อยดิ !ghost

เปลี่ยนคำพูดก็ได้ ถ้าซื้อเพิ่มวันนี้ต้นทุนจะสูงขึ้น ตอนนี้พอร์ตยังเขียวอยู่ ตัวที่อยากซื้อเพิ่ม IVL CPF GFPT

และพี่กำลังหาข้อมูลหุ้นตัวไหนที่จะจ่ายเงินปันผลครึ่งปีดีๆ ช่วงเดื่อน 8-9

คุณToune มีตัวไหนในใจค่ะ แบ่งกันรับทรัพย์บ้าง !gvme

ส่งหลานสาวมาเรียกแขกหรือมานั่งคุมน้องตวนดี !54

ชอบรองเท้ามากๆ เลย เท่ไหม๊ๆ !047 แฟชั่นส่าสุดของ HanJiHye ชอบเว็ปเค้าด้วยค่ะ http://bluepepe.co.kr/main.html

ได้ Download Screen Saver ขนนกสีฟ้ามาติดตั้งด้วยแล้ว ชอบๆ สีฟ้า มองนานๆ ก็งงเหมือนกัน !45

ใครที่ชอบแฟชั่นเกาหลีและอยากเก็บภาพของฮานง่ายๆ ให้ไปที่เว็ป BAIDU ของจีนนะค่ะ !10

http://tieba.baidu.com/%BA%AB%D6%C7%BB%DB/tupian

http://tieba.baidu.com/%BA%AB%D6%C7%BB%DB/shipin/

http://tieba.baidu.com/f?kw=%BA%AB%D6%C7%BB%DB------

ไม่เข้าใจว่าแซวเรื่องอะไร !38 ช่วยขยายความหน่อยดิ !ghost

เปลี่ยนคำพูดก็ได้ ถ้าซื้อเพิ่มวันนี้ต้นทุนจะสูงขึ้น ตอนนี้พอร์ตยังเขียวอยู่ ตัวที่อยากซื้อเพิ่ม IVL CPF GFPT

และพี่กำลังหาข้อมูลหุ้นตัวไหนที่จะจ่ายเงินปันผลครึ่งปีดีๆ ช่วงเดื่อน 8-9

คุณToune มีตัวไหนในใจค่ะ แบ่งกันรับทรัพย์บ้าง !gvme

!ee พี่พิมพ์เป็นถั่ว ถั่วดำ ถั่วแดง ว่าแต่หุ้นถั่วเหลืองก็น่าสนนะ

กำลังมองหุ้นผ้าอ้อม อยู่ครับ

!ee พี่พิมพ์เป็นถั่ว ถั่วดำ ถั่วแดง ว่าแต่หุ้นถั่วเหลืองก็น่าสนนะ

กำลังมองหุ้นผ้าอ้อม อยู่ครับ

บอกชื่อหุ้นเลยได้เปล่าน้องเลิฟ !_087 ต้องให้พี่มานั้งเดาว่าใช่ TVO กับ MOONG หรือเปล่า เค้ายังเป็นเด็กหัดเดินบนกระดานหุ้นอยู่นะ !_Rd