ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เดี๋ยวจะลองดู เรื่องลูกสาวอ่ะคับ อิอิอิ em0009.gifem0009.gifem0009.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เรื่องวิเแคะทอง มะสันทัดค่ะ.. อาศัยพึ่งกูรูใน ThaiGold นี่แหละค่ะ !32

ส่วนเรื่องลูก อันนี้แฟนตัวสูงกว่ามาก ตะว่าได้ลูกสาวค่ะ

ส่วนน้องชายกะน้องสาว สูงพอๆกันกะแฟนเค้า ได้ลูกชายทั้งคู่เลยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย LittleBua

กราฟ4 ชั่วโมง ดูท่าไม่ค่อยดี ดูท่าจะติดแนวต้านบนนะครับ

เอ๋... แล้วอย่างงี้ วันนี้ควร L เพิ่มลดดอยไหมคะ !38

วันนีโม้ออกเรื่องสักเรื่องนะ

จะโม้เรื่องทำอย่างไรให้ได้ลูกชาย หรือลูกสาว :rolleyes:

เรื่องแบบนี้ ต้องวางแผนตั้งแต่ตอนจีบกันแล้วนะครับ

ผู้หญิงที่ชอบลูกชายหรืออยากได้ลูกชาย ห้ามหาสามี เตี้ยกว่าตัวเอง ถ้าสามีเตี้ยกว่า มักจะได้ลูกสาวครับ :rolleyes:

ความเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับว่าเตี้ยมากเตี้ยน้อยครับ เช่นห่างกันเล็กน้อย ความเป็นไปได้ก็น้อยลง

ถ้าห่างกันมากหมายถึงผู้หญิงสูงมากๆ สามีเตี้ยมากๆ ความเป็นไปได้ก็สูงมากๆครับ

ลองดูๆเพื่อนๆที่ได้ลูกสาวกันนะ ว่าสามีเตี้ยจริงเปล่า? :rolleyes:

ขอค้าน สามีสูง180ซม. ตัวเอง 160ซม. ได้ 2สาวค่ะ :rolleyes: :rolleyes:

ขอค้าน สามีสูง180ซม. ตัวเอง 160ซม. ได้ 2สาวค่ะ :rolleyes: :rolleyes:

555555 ผมบอกว่ามักจะ :rolleyes:

แล้วอยากได้ลูกชายไหม

เรื่องวิเแคะทอง มะสันทัดค่ะ.. อาศัยพึ่งกูรูใน ThaiGold นี่แหละค่ะ !32

ส่วนเรื่องลูก อันนี้แฟนตัวสูงกว่ามาก ตะว่าได้ลูกสาวค่ะ

ส่วนน้องชายกะน้องสาว สูงพอๆกันกะแฟนเค้า ได้ลูกชายทั้งคู่เลยค่ะ

:rolleyes: อยากได้ลูกชายไหม?

:rolleyes: อยากได้ลูกชายไหม?

แหะๆ ม่ายไหวแล้วค่ะ มีลูกคนนึงนี่เหนื่อยหลายๆ..!17 ตอนนี้เริ่มสบายแล้วขอบายดีก่าาาา !La

แต่ถ้าคุณพีมีเคล็ดลับอะไรเพิ่มก็อยากรู้เหมือนกันนะคะ !54

พอดีเพื่อนเพิ่งแต่ง ฝ่ายชายสูงกว่าพอประมาณแถมจีนทั้งคู่ ดูท่าแล้วน่าจะอยากได้ลูกชาย จะได้เอาเคล็ดลับไปฝากค่า.. !uu

ขอบคุณ คุณ พี สำหรับข้อมูลค่ะ

วันนี้เขียวแท่งแรก :rolleyes:

พ่อเราลูกเยอะะะะะมาก

พ่อบอกว่า อยากได้ลูกชายให้กินหอยแครงเยอะะะะ และกินเค็ม

อยากได้ลูกสาว ให้กินหวานค่ะ

เค็มหรือหวานหมายถึงรสชาติในกับข้าวนะคะ

กว่าพ่อจะรู้ 4 ท้องแรก เป็น 2สาว 1ชาย 1 สาว

หลังจากนั้น ชาย5 ปิดสุดท้าย 1 สาว

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อล่ะค่ะ