ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ มีโม้บ่อยๆก็ดีครับ สลับกับเครียดลุ้นกับน้องทอง เหนื่อย......... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคึณค่ะคุณพี5fc0f220.gif วันนี้โม้เยอะจัง332f960b.gif แต่โม้แต่สิ่งดีๆหั้ยแง่คิด น่าอ่านค่ะ

พี่p คะ ไม่ทราบว่า indy แสดงพลังของ mt4 ชื่ออะไรหรือคะ จะได้ไปหาโหลด

ขอบคุณคะ

ส่วนเรื่องซื้อ GF440000 บาท 25% ตอบแทน ตอนที่ครูถามก็คิดไม่ออกเหมือนกัน

กรณีที่เราซื้อแค่ 1 สัญญา และไม่ได้ซื้อเพิ่ม เพราะตอนที่คิดตอนนั้นก็เข้าใจว่า

พอได้กำไรคบ440000 เราก็เพิ่มสัญญาเข้าไป แต่ผิดแฮ่ะ

คือเราคิดจากหลักการทำงานจริงๆ กับคิดแบบทบต้นทบดอก25% อาจจะไม่เหมือนกันหรือเปล่าคะ

มิน่าไปสอบGMAT คะแนนเลขถึงเน่า

ไว้จะลองเอาคำถามนี้ไปถามพวกเรียนวิศวะ เพื่อจะมีคำอธิบาย

ดีครับ ขอบคุณมากครับคุณ kaelive ที่ช่วยหาคำตอบให้

เส้นพลังมันมีอยู่ในindicators อยู่แล้ว ไม่ต้องสนใจมากนะ มันเป็นแค่ เครื่องมือประกอบเอง คนอื่นๆเขาไม่ใช้กัน เขาใช้แต่ตัวหลักๆเช่น MACD RSI Stoch เท่านั้น

ส่วนตัวที่คุณถามน่าจะ Money Flow Index (เพราะผมใช้หลายตัวมาก)

**** ตัว Money Flow Index นี้ เป็น Volumes หรือจัดอยู่ในกลุ่ม Volumes นะครับ

***เวลาถามเส้นพลัง ถ้าให้ดี ควรเอาภาพนั้นๆมาด้วยจะดีมากครับ จะได้เข้าใจตรงกันครับ เพราะผมลงใว้หลายตัวมาก :rolleyes: )

post-61-003621800 1278804111.gif

ถูกแก้ไข โดย p59

วันนีโม้ออกเรื่องสักเรื่องนะ

จะโม้เรื่องทำอย่างไรให้ได้ลูกชาย หรือลูกสาว :rolleyes:

เรื่องแบบนี้ ต้องวางแผนตั้งแต่ตอนจีบกันแล้วนะครับ

ผู้หญิงที่ชอบลูกชายหรืออยากได้ลูกชาย ห้ามหาสามี เตี้ยกว่าตัวเอง ถ้าสามีเตี้ยกว่า มักจะได้ลูกสาวครับ :rolleyes:

ความเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับว่าเตี้ยมากเตี้ยน้อยครับ เช่นห่างกันเล็กน้อย ความเป็นไปได้ก็น้อยลง

ถ้าห่างกันมากหมายถึงผู้หญิงสูงมากๆ สามีเตี้ยมากๆ ความเป็นไปได้ก็สูงมากๆครับ

ลองดูๆเพื่อนๆที่ได้ลูกสาวกันนะ ว่าสามีเตี้ยจริงเปล่า? :rolleyes:

!Hi ต๊ะเอ๋ๆๆ...อรุนสวาดดด คร๊าบบ..คุนพี

เข้าเวปมา ตั้งนานแร้ว..มัวหายปายหน๋ายย....ทำมัย ม่ายเข้ามู้ของตัวเอง..หล่ะคร๊าบบ !38

!45 เรื่องทำงัยย..หั้ยดั้ยลูกชาย หรือ ลูกสาว..หู้ คงม่ายสันทัดนัก....เอาเป็นว่า ขอหั้ยแค่ดั้ย..ทำลูก..ก่อนเป็นพอแร่ะ คร๊าบบ...คิกๆๆ !ee

กราฟ4 ชั่วโมง ดูท่าไม่ค่อยดี ดูท่าจะติดแนวต้านบนนะครับ

post-61-084346400 1278892955.gif

ถูกแก้ไข โดย p59

ขอบคุณมากครับอาจารย์...

ทำตามหน้าที่ของผู้ใช้...ศรัทธาผู้บอก..

ผมได้ลองแนบตารางการลงทุนมาด้วยเพื่อให้บางคนได้เห็นภาพ..

คงใช้ได้นะครับ...

ขอให้มีคววามสุขมากๆๆ ครับ

ติดต้านบน...แต่ม่ายน่าห่วงเท่าไหร่..ช่ายมั้ยคร๊าบบ

ขอบคุน นะคร๊าบบ..คุนพี !_087

!01 !01 !01 เปิดตลาดเช้านี้จะเป็นอย่างไรน๊า ลง ๆๆๆๆ ทีเถอะ