ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

denny.pg

ไปสัมมนาวันนี้มา...

โพสต์แนะนำ

รูปชัด และบรรยายได้อารมณ์มากเลยครับ

ผมชอบประโยคนี้ครับ

ผู้เข้าร่วมสัมมนาตั้งใจมากครับ

ถ้าจัดสอบคงเกรด A กันทั่วห้อง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รูปชัด และบรรยายได้อารมณ์มากเลยครับ

ผมชอบประโยคนี้ครับ

ผู้เข้าร่วมสัมมนาตั้งใจมากครับ

ถ้าจัดสอบคงเกรด A กันทั่วห้อง

เฮียแบทแมนขา......

เจ๊แว่นกับชอบประโยคนี้นะคะ

ตามด้วยพระเอกของงาน เฮียกัมพล กับคุณ Kikkapu

ใครหล่อกว่าใครอันนี้ให้คะแนนกันตามสะดวกครับ

ให้คะแนนไม่ถูกหรอกคะ เพราะมีคนบอกว่า ทั้งสองคนหล่อกินกันไม่ลงทั้งคู่ ก๊ากกกกกก

เฮียแบทแมนขา......

เจ๊แว่นกับชอบประโยคนี้นะคะ

ตามด้วยพระเอกของงาน เฮียกัมพล กับคุณ Kikkapu

ใครหล่อกว่าใครอันนี้ให้คะแนนกันตามสะดวกครับ

ให้คะแนนไม่ถูกหรอกคะ เพราะมีคนบอกว่า ทั้งสองคนหล่อกินกันไม่ลงทั้งคู่ ก๊ากกกกกก

ฟังผิดหรือเปล่า เจ๊ เขาอาจพูดว่า "เห็นแล้วกินอะไรไม่ลง" หรือเปล่า b048a2d2.gif

อยากเห็นหน้าน้าโป๊ะตั้งแต่เป็นเทพขาสั้นล่ะ ตอนนี้เปลี่ยนเป็นกร๊ากกกก แทน ผิดคาดแฮะ คิดว่า น้าโป๊ะน่าจะอายุสัก 50

อาจารย์ซีดูเป็นผู้ใหญ่ที่ใจดีมากค่ะ ส่วนเฮียของเราก็น่ารักอยู่แล้ว

ฟังผิดหรือเปล่า เจ๊ เขาอาจพูดว่า "เห็นแล้วกินอะไรไม่ลง" หรือเปล่า b048a2d2.gif

เฮียกัมขา...ฟังไม่ผิดหรอกคะ..เขาคงหมายถึงกินไม่ลงจริงๆอะคะก๊ากกกก

.อยากบอกว่าในงานชอบที่เฮียกัมพูดอยู่ประโยคนึงที่ว่า

"มองกราฟก็ มองให้เหมือนๆคนอื่นๆเขามอง แต่เวลาคิดให้คิด เหนือคนอื่นๆ คือให้คิดว่า

เขากำลังคิดอะไรอยู่" เจ๊แว่นแอบ คิดในใจว่า เฮียกัมนี่ฉลาดจริงๆอย่างที่เฮียแบทแมนชมบ่อยๆอะคะ :wub:

เรียนถาม เฮียแบทแมนค่ะ

ที่เฮียบอกว่าอีก 2 เดือนจะจัดสัมนาอีก ครั้ง จริงหรือเปล่าคะ จาได้ฟิตร่างกายให้พร้อมค่ะ !_Rd !La

มดแดงอุ๊บแล้วนะคะ ว่าเฮียจะจัดอีก ถ้าไม่จัดไม่ยอมด้วย !_01 อยากเห็นหน้าวิทยากรในดวงใจอีก อิอิ !32 !17 !033

ถูกแก้ไข โดย moddang..

เอากราฟมาฝากเฮียแบทแมนค่ะ

ทำไมมดแดงขยันเห็นจังเลย ไม่รู้ใช่อีกไม๊คะ มาลองพิจารณาดูค่ะ

อยากไปงานสัมมนาบ้างจัง มีอีกช่วยรบกวนแจ้งให้ทราบนะครับ