ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

denny.pg

ไปสัมมนาวันนี้มา...

โพสต์แนะนำ

เอ๊ย จ้องนะคะ ไม่ใช่จอง แก้ แก้ อิอิ

ดีนะครับนั่น มาแก้ทัน ไม่งั้น อึ๊ยยย ม่ะอยากคิด

แต่ป๋มม่ะเคยหันหลังให้ใครนะครับ ฮา ฮา ฮา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีนะครับนั่น มาแก้ทัน ไม่งั้น อึ๊ยยย ม่ะอยากคิด

แต่ป๋มม่ะเคยหันหลังให้ใครนะครับ ฮา ฮา ฮา

ฮู๊ย...คุงคีบขา..อิอิ..คำพูดคำเดียว ตอบคำถามที่ค้างคาในใจเจ๊มาทั้งคืนได้หมดเลยคร่า...โล่งอก :lol: :lol:

!37 ฮาวววว...เพิ่งตื่นนอนคับพี่ ๆ นอนดึกไปตีสี่ไปสามวันเตรียมสไลด์กับเนื้อหา ในที่สุดก็พูดไม่ทันจนได้ 555+ (เวลาน้อยไปหน่อยน่าจะสักสองวันเนอะพี่ ๆ อิอิ)

เมื่อวานตาลายอย่างแรง !45 ไม่ทราบว่าพี่ ๆ คนไหนเป็นคนไหนบ้างบอกเฮียแบทแมนแล้วให้ทำ User ติดหน้าอกสงสัยไม่ทันจิง ๆ เอิ๊ก ๆ ๆ !_01

ส่วนเรื่องอาหารผมก็กินไม่อิ่มเหมือนพี่ ๆ นะเพราะลงไปช้าแต่ต้องรีบขึ้นมาเร็วกลัวเด๋วต่อภาคบ่ายไม่ทัน ลิฟเหรอไม่ต้องพูดถึง วิ่งขึ้นบันไดมา 8 ชั้นกับเฮียกัม เฮียแบทแมน จารย์ซี

แต่เฮียกัมแรงดีอยากเจอพี่ ๆ เร็ว ๆ ก่อนวิ่งถึงก่อนผมตั้งห้านาทีมีมาแอบแซวว่าเราขึ้นช้าอีก 555+ ผมน่าจะห่วงเฮียมากกว่ากระโดดดึ๋ง ๆ ๆ ขึ้นบันไดสะดุดขึ้นมาละก็ตอนบ่าย

ผมจะบรรยายกะใคร(เฮียวิ่งขึ้นไม่ได้ดูอายุเลย เสียดายไม่มีรูป อิอิ) !_06 ส่วนมือใหม่ที่มาถามจะมีสอนอีกป่าวต้องลองถามเฮียกัม เฮียแบทแมนดูนะคับ เพราะผมว่างตลอดอยู่แล้ว

ที่สำคัญผมสอนฟรีด้วย อย่าเรียกว่าสอนดีกว่าเรียกว่าแนะนำการอ่านหนังสือให้ถูกวิธี 555+ เพราะผมรู้เรื่องกราฟเทคนิคขึ้นมาเนี่ยไม่ได้เสียตังค่าเรียนสักบาทอาศัยอ่านเอา

ตามเว็บทั้ง Thaigold + Goldhips(เฮียบอกเป็นพี่น้องกะไทยโกล์ด) ส่วนเรื่อง Power point เดี๋ยว Upload ให้นะคับเอาไว้ที่นี่เลยเหรอเปิดกระทู้ใหม่ดีพี่ ๆ ว่า???

สุดท้ายเมื่อวานที่ผมจะบอกคือขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนมากนะคับเห็นแววตาและความตั้งใจของทุกคนแล้วแอบหนาว !_cd ถ้าผมผาดพิงหรือตกหล่นประการใดขออภัยมานะที่นี้ด้วย

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนด้วยที่ให้อภัย (555+ มัดมือชกเออออกเองละนะ) !17 และฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ แอบอยู่ในรูเฮียกัมมานานละย้ายเว็บออกมาป่วนซักหน่อย อิอิ

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

ฮู๊ย...คุงคีบขา..อิอิ..คำพูดคำเดียว ตอบคำถามที่ค้างคาในใจเจ๊มาทั้งคืนได้หมดเลยคร่า...โล่งอก :lol: :lol:

เวงกำ อย่าบอกว่าเห็นผมเป็น ยอดชาย นะครับนั่น ฮา ฮา ฮา กรรมจิงๆ :( แต่อย่างว่าแหละครับ ผมโดนมองแบบนั้นบ่อยเลย <_<

คุณ จุง เอารูปมาให้ดูบ้างซิค่ะ !thk !thk

ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ค่ะ

โอ้ย! เสียดายจังอยู่ไม่ทันเลิกงานเพราะกลัวความสูง(ตกเครื่องบิน)เลยต้องกลับก่อนไว้เฮียกัม เฮียแบทแมนจัดครั้งต่อไปต้องขออนุญาตฝาละมีไปนอน กทม.ซัก 2 คืน แฮ๋ะๆ เฮียจะจัดอีกเมื่อไหร่ประกาศตัวโตๆนะคะ ไปครั้งนี้คุ้มแสนคุ้มได้ทั้งความรู้ ได้ทั้งอิ่มท้อง และได้ทั้งมิตรภาพจากเพื่อนๆ ขอบคุณผู้จัดทุกคนนะคะ !thk !thk !thk

เวงกำ อย่าบอกว่าเห็นผมเป็น ยอดชาย นะครับนั่น ฮา ฮา ฮา กรรมจิงๆ :( แต่อย่างว่าแหละครับ ผมโดนมองแบบนั้นบ่อยเลย <_<

ธ่อ..ก้อคุงคีบขา แหะๆ เปลี่ยนลุ๊คมาใส่เสื้อยืด กุงเกงยีนส์มั่งจิ่ค้า เจ๊ว่าเวิร์คน๊า..อ้อ..ต้องเปลี่ยนทรงผมด้วย สกินเฮด เจ๊ว่าเจิดสุด :blush:

ธ่อ..ก้อคุงคีบขา แหะๆ เปลี่ยนลุ๊คมาใส่เสื้อยืด กุงเกงยีนส์มั่งจิ่ค้า เจ๊ว่าเวิร์คน๊า..อ้อ..ต้องเปลี่ยนทรงผมด้วย สกินเฮด เจ๊ว่าเจิดสุด :blush:

งั้นคงต้องชุดตอนขี่แมงกะไซแล้วล่ะครับ กางเกงยีนส์ เสื้อยืดคอกลม เสื้อหนัง เอิ๊กๆๆๆๆ

งั้นคงต้องชุดตอนขี่แมงกะไซแล้วล่ะครับ กางเกงยีนส์ เสื้อยืดคอกลม เสื้อหนัง เอิ๊กๆๆๆๆ

:lol: :lol: :lol: :lol: แต่งแบบนั้นให้ดูเป็นขวัญหน่อยมะได้เหรอค้า คุงคีบขา

:lol: :lol: :lol: :lol: แต่งแบบนั้นให้ดูเป็นขวัญหน่อยมะได้เหรอค้า คุงคีบขา

เดี๋ยวรอฝนม่ะตกก่อนแล้วกันครับ จะคร่อมเจ้าดำแล้วไปหาที่โน่น

เดี๋ยวรอฝนม่ะตกก่อนแล้วกันครับ จะคร่อมเจ้าดำแล้วไปหาที่โน่น

:lol: :lol: :lol: :lol: ดั้ยเลย แล้วจะพาไปนั่งกินไอติม.. :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: :lol: ดั้ยเลย แล้วจะพาไปนั่งกินไอติม.. :lol: :lol:

ง่ะ เจ้นัดหนุ่ม :lol:

ง่ะ เจ้นัดหนุ่ม :lol:

:lol: :lol: :lol: :lol: คุงคีบเค้าเห็นสภาพเจ๊แระหล่ะ น้องเก๋ คาดว่าคงมะมีอันตรายใดๆ เกิดขึ้นกะพี่เป็นแน่แท้ :wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

สวัสดีครับ คุณคิกกาปู้...ชื่อยาวผมขอเรียก"คุณคิก"นะครับ(คงไม่ใช่"สกายคิก"นะครับ) เมื่อวานคุณคิกอธิบายได้ดีครับ ครอบคลุมดีครับ ผมซึ่งมีความรู้เท่าหางอึ่ง ตอนฟังเสร็จรู้สึกว่าผมจะมีความรู้เพิ่มขึ้นนะครับ.....เท่าหางกบแล้วครับ ได้ฟังก็สนุกดีครับ

ปล.อยากได้powerpoint ที่คุณคิกอธิบายนะครับ อยากเอามาศึกษาต่อยอดต่อไปครับ !01

ขอบคุณเฮีย คุณคิก และก็ทุกคนที่ทำให้มีงานเมื่อวาน สำหรับตัวเองได้เข้าใจอะไรมากขึ้น มุมมองที่ได้จากประสบการณ์การเทรดซึ่งในหนังสือก็คงไม่มีบอกไว้ เป็นทริกเล็กๆน้อยๆที่มีความหมายต่อการมองทิศทาง คงต้องศึกษาต่อไป คุณคิก เปิดกระทู้ใหม่เลยดีมั้ยคะ จะได้เป็นหัวข้อเฉพาะไปเลย ใครอยากเรียนจะได้ไปถูกที่ค่ะ :wub: :wub: :wub: