ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

denny.pg

ไปสัมมนาวันนี้มา...

โพสต์แนะนำ

เฮียขา ขนาดหนูพกความง่วงไปเต็มพิกัด (ทำงานกลางคืนค่ะ) ยังหลับไปแค่กระจึ๋งเดียวเอง ...การสัมมนาบรรยากาศเป็นกันเองดี ทำให้ไม่เครียด และไม่ง่วงนอน(เท่าไหร่)..ส่วนเรื่องอาหาร อาศัยว่าเป็นศิษย์วัดมาก่อน คนแน่น ๆ ขนาดงี้ยังซัดซะพุงกางเลยคร่า..ของเค้าอร่อยทู้กอย่าง..แล้วจัดอีกนะค้า ..คุณเฮีย.. :wub: :wub: :wub: :wub:

อ้อ พอรู้ล่ะ อาหารอร่อย ๆ ไปอยู่พุงใครหมด พอดีปวดฉิ๊งฉ่องนะค่ะ ขอไปเอาของเก่าออกก่อน พื้นที่เต็มพิกัด เลยไม่ทันกินกะเค้าเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เผื่อคุณ keepmoving จะใจอ่อน ให้ดูรูปชัด ๆ นั่งซะหลังสุด เห็นแต่ไกล สายตายังยาวไม่ถึงค่ะ อีกอย่างเป็นห่วงอาการสั่นเจ้าตัว ทุกสายตา หันขวับไปจ้องเป้าเดียวเลย

ตายล่ะจ้องเป้าทำไมไม่จ้องหน้าล่ะคะ :lol: :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย joonggo

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เผื่อคุณ keepmoving จะใจอ่อน ให้ดูรูปชัด ๆ นั่งซะหลังสุด เห็นแต่ไกล สายตายังยาวไม่ถึงค่ะ อีกอย่างเป็นห่วงอาการสั่นเจ้าตัว ทุกสายตา หันขวับไปจ้องเป้าเดียวเลย

แหะๆ น่านดิครับ จริงๆแค่ยกมือก็พอเน้อ นี่เฮียเล่นให้ยืน โห...หันมามองพรึบ ผมเกือบมุดลงใต้โต๊ะแล้ว :lol:

ม่ะเอานา ป๋มอุตส่านั่งหลบอยู่มุมหลังห้องเลยนะครับนั่น :lol: :lol: :lol:

อีกอย่าง กลัวว่าเห็นแล้วจานอนม่ะหลับเพราะ สยอง !uu

คุณkeepเลือกมุมดี

เอาตัวอ้วนๆของพี่บังซะอีก :lol: :lol: :lol:

ตายล่ะจ้องเป้าทำไมไม่เจ้องหน้าล่ะคะ :lol: :lol: :lol:

โห..มุขพี่จุง !033

อยากแนะนำให้เป็นอาหารกล่อง บุปเฟ่ต์จะทำให้เราทานอาหารช้าเสียเวลามาก ห้องอาหารที่นี่แคบ จะเดินยังไม่มีทางเดินเลยค่ะ

ลิฟท์ก็น้อย รวมๆแล้วอะไรก็ต้องแย่งกันไปหมด

แต่เรื่องเนื้อหาการสัมมานาขอชมว่าดีมากค่ะสำหรับคนที่พอมีพื้นฐานมาบ้างแล้ว ที่ดีที่สุดคือได้เพื่อนค่ะ !thk !thk

เรื่องอาหารคุยกับเฮียกัมพลแล้ว แกบอกอยากให้ทานอาหารดีๆ

ผมเคยบอกแล้วว่างานสัมมนาแล้วทานบุฟเฟต์แบบนี้ ชม.เดียวไม่พอผมทานหรอก ....อิอิิอิ

แต่เฮียเขาอยากให้ทุกท่าน ทานอาหารดีๆ อร่อยๆน่ะครับ

คงต้องขออภัยในความไม่สะดวกทั้งปวงด้วยนะครับ

มีข้อขัดข้องอย่างไรเรียนเชิญโพสต์บอกทางกระทู้นี้เลยครับ

ทาง GT จะเก็บเป็นข้อมูลไว้แก้ไขในงานสัมมนาครั้งต่อไป

อย่างเช่นเวลาต่อแถว ลงทะเบียนผมว่าต้องเพิ่ม สามแถวอย่างต่ำนะ

เพราะยืนรอนาน จะเสียอารมณ์ โต๊ะลงทะเบียนต้องยาวกว่านี้

แล้วแยกให้เห็นชัดเลยว่าคนไหนต้องแถวไหน a-z

ยินดีที่ทุกท่านประทับใจในงานสัมมนานะครับ

ผมอาจจะจำทุกท่านไม่ได้เพราะ เยอะมากๆนะครับ คงต้องขออภัย ณ.ที่นี้ด้วย

ขอนำภาพคุณ วีซ่า คุณหนุ่ม คุณอ้อ และคุณกุ้ง

คุณกุ้งคือ Sponsor ผู้ใจดี นำข้าวเพื่อสุขภาพมาแจกในงาน

ขอยืนยันว่าอร่อยจริงๆครับ และเพื่อสุขภาพด้วยครับ

มีขายที่เดอะมอลล์ /เอ็มโพเรี่ยม/ท๊อปส์/โลตัส/วิลล่า ม าร์เก็ท/โตคิว/ตั้งฮั่วเส็ง/โกลเด้นเพลส/จัสโก้/แม็กแวลู่/ริมปิง เชียงใหม่

หรือสั่งซื้อทางพัสดุฯ ที่ร้าน ซื้อครบ 500 ส่งฟรี ทั่วประเทศ

ติดต่อได้ที่ คุณ กุ้ง ผลิตภัณฑ์ข้าว เนเจอร์โซน

225/176 ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี56 (ซอยสิทธิชัย) ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 10800 ไทย

โทรศัพท์: 02-9121115 ต่อ 11 แฟกซ์: 02-9121116 มือถือ: 08-19387169

เว็บไซต์: http://www.naturezoneathome.com

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ม่ะเอานา ป๋มอุตส่านั่งหลบอยู่มุมหลังห้องเลยนะครับนั่น :lol: :lol: :lol:

อีกอย่าง กลัวว่าเห็นแล้วจานอนม่ะหลับเพราะ สยอง !uu

สยองจริง ๆ ค่าาาา คอนเฟิร์มมมม

เห็นหน้าคุณคีพ แล้วตกใจ....

(เข็มขัดสั้น).....ไม่คิดว่าหน้าจะละอ่อนแบบนี้....

บุคคลิกขัดกับชอปเปอร์อย่างแรงงง (คิดถึงชอปเปอร์ ต้องนึกถึงเที่ยรี่เมฆวัฒนา)อิอิ

สรุปว่า...คุณคีพ....หล่อมั่กมากกกค่ะะะะะะ :lol:

คุณ จุง เอารูปมาให้ดูบ้างซิค่ะ !thk !thk

เรื่องอาหารคุยกับเฮียกัมพลแล้ว แกบอกอยากให้ทานอาหารดีๆ

ผมเคยบอกแล้วว่างานสัมมนาแล้วทานบุฟเฟต์แบบนี้ ชม.เดียวไม่พอผมทานหรอก ....อิอิิอิ

แต่เฮียเขาอยากให้ทุกท่าน ทานอาหารดีๆ อร่อยๆน่ะครับ

จริง ๆ เป็นบุฟเฟต์ก็ดีค่ะ...

แต่จะดีกว่านีุ้ถ้ามีพื้นที่ + จุดบริการอาหารแยกแต่ละกรุ๊ปอย่างชัดเจน

เพราะปัญหาที่เกิดขึ้นคือว่า โต๊ะที่นั่งไม่พอกับจำนวนคนที่เยอะมาก

จุดบริการอาหารก็น้อย คนเลยไปรุม ๆ กันอยู่ ชั้นแรกตักก็หมดและ

ยืนรออยู่วงที่สอง....เหลือแต่จานเปล่าอ่ะะะะ แงงงงงงง !034

ตายล่ะจ้องเป้าทำไมไม่จ้องหน้าล่ะคะ :lol: :lol: :lol:

ก็อาศัยจังหวะยืนน่ะค่ะ พอนั่งลงปุ๊บ เลยไม่ทันเห็นหน้ากันพอดี อิอิ ทาลึ่งกันหญ่ายล่ะ

แหะๆ น่านดิครับ จริงๆแค่ยกมือก็พอเน้อ นี่เฮียเล่นให้ยืน โห...หันมามองพรึบ ผมเกือบมุดลงใต้โต๊ะแล้ว :lol:

มาคุยกับผมตั้งนาน ไม่แนะนำตัว มารู้เอาตอนผมเรียกนั่นแหละ น่าตีให้ก้นลายจริงๆ dry.gif happy.gif

มาคุยกับผมตั้งนาน ไม่แนะนำตัว มารู้เอาตอนผมเรียกนั่นแหละ น่าตีให้ก้นลายจริงๆ dry.gif happy.gif

สาว ๆ เฮียจะตีก้นคุงคีบ แล้วเรามาจองก้นคุงคีบกันต่อ ว่าลายจริงป่าว

สาว ๆ เฮียจะตีก้นคุงคีบ แล้วเรามาจองก้นคุงคีบกันต่อ ว่าลายจริงป่าว

เอ๊ย จ้องนะคะ ไม่ใช่จอง แก้ แก้ อิอิ

คุณkeepเค้าขี้อายจ้าเฮีย ขอบอก กลัวสาวๆ(น้อย)รุม :lol:

อยู่แถวกลางๆค่ะ ดั้ยเจอคุณพี่จุง กะคุณคีบขา ตอนจะเลิกงาน ต้องขอบคุณเฮียกัม ที่เรียกให้คุณคีบขาโชว์ตัว ไม่งั้นคงมะดั้ยเจอกัน...คุณจินนี่คนไหนค้า สงสัยนั่งหลังเหมือนคุณพี่จุงแหงๆ :P

นั่งเบียดอยู่ตรงกลางๆนะค่ะ สาว(น้อย)เสื้อสีชมพู !32