ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ได้โอนเงินค่าซื้อหนังสือ 2 เล่ม วันนี้ = 23/1/54 เวลา 22.51 น. จำนวนเงิน 633.22 บาท

และได้เมล์บอกแล้ว คุณเน็กซ์ ช่วยคอนเฟิร์มกลับทางเมล์ด้วยครับ (รายละเอียดของคนที่สั่งซื้อ dashsem107@gmail.com)

ถูกแก้ไข โดย skpk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้อ รบกวน ขอลายเซ็นต์ด้วยนะครับ

ถูกแก้ไข โดย skpk

ได้โอนค่าหนังสือ 2 เล่มเมื่อ 23 มค.54 เวลา 9.36 น.จำนวน 639.07 บาทและแจ้งที่อยู่ ทางอีเมล์แล้ว

คุณเน็กคะเข้าไปดูใน Pm แต่ไม่ทราบคุณเน็ก confirm หรือยัง รบกวน PMด้วยค่า

คุณ Nexttonothing,

ยังทันไหมค่ะ อีก 1 เล่ม เคยจองไว้แล้ว (Dolly)จะได้ทำเรื่องโอนเข้าไปค่ะ

คุณ next คะ

จองไว้ 2 เล่ม โอนเงิน 630.25 บาทเรียบร้อยแล้วนะคะ เมื่อวานนี้

ขอบคุณค่ะ

ยังไม่ได้รับการยืนยันจากคุณNext ค่ะ

โอนทาง K Cyber Banking 320.25 วันที่ 21 เวลา 21.50

แจ้งที่อยู่ส่งให้ กวินท์วดีน์ ทาง ogadthong@gmail.com แล้วค่ะ

รบกวนขอ confirm ทาง E mail หน่อยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Confirm เลยครับ ยังคุยกับคนที่ทำสติ๊กเกอร์จ่าหน้าซองเลยว่า คนนี้ "ชื่อเพราะ"

รอรับหนังสือนะครับ

สำหรับคนทั่วไปที่จะสั่งซื้อวันนี้ หนังสือยังมีเหลือนะครับ

แต่อาจจะได้รับ ช้าหน่อย คงต้องหลังตรุษจีนไปแล้ว

ขออภัยด้วยคร้า้บบบ

คุณเน็กซ์ครับ ผมได้โอนเงิน สำหรับหนังสือโอกาสทอง(จริงๆ)ที่จองไว้ 1เล่่ม จำนวนเงิน 322.88 บาท วันนี้เวลา 14.03 น.

และผมได้ส่งชื่อ ที่อยู่สำหรับจัดส่งหนังสือไปที่อีเมล์ ogadthong@gmail.com เรียบร้อยแล้วครับ และขอลายเซ็นด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ !01 !01 !01 !01 !01

โอนเงินไปแล้วนะครับ 321.03 รายละเอียดทางPMครับ ขอบคุณครับ

โอนเงินแล้วครับ จำนวน6เล่ม 1,851บาท กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลบางนา วันที่23/01/2554เวลาประมาณ14.00-15.00ครับ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ 5 เล่ม

23/01/2011 12.00.29 น.

1,545.50 บาท

email รายละเอียดจัดส่งแล้วครับ

ขอบคุณครับ

โอนเงินผ่าน ATM / KBANK แล้วค่ะ 2 เล่ม

22/01/2011 : 16;35

630.50 bt

5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

ได้โอนเงินค่าหนังสือ 1 เล่ม เมื่อ วันที่ 22/1/54 เวลา09:26 น. จำนวนเงิน 320.54 บาท

และได้เมล์บอกแล้ว คุณเน็กซ์ ช่วยคอนเฟิร์มกลับทางเมล์ด้วยค่ะ (ชื่อสุกัญญา ค่ะ)

ได้โอนเงินค่าซื้อหนังสือ 2 เล่ม วันนี้ = 23/1/54 เวลา 22.51 น. จำนวนเงิน 633.22 บาท

และได้เมล์บอกแล้ว คุณเน็กซ์ ช่วยคอนเฟิร์มกลับทางเมล์ด้วยครับ (รายละเอียดของคนที่สั่งซื้อ dashsem107@gmail.com)

ได้โอนค่าหนังสือ 2 เล่มเมื่อ 23 มค.54 เวลา 9.36 น.จำนวน 639.07 บาทและแจ้งที่อยู่ ทางอีเมล์แล้ว

คุณเน็กคะเข้าไปดูใน Pm แต่ไม่ทราบคุณเน็ก confirm หรือยัง รบกวน PMด้วยค่า

คุณ next คะ

จองไว้ 2 เล่ม โอนเงิน 630.25 บาทเรียบร้อยแล้วนะคะ เมื่อวานนี้

ขอบคุณค่ะ

รับทราบครับผม รอรับหนังสือนะครับ :]

สำหรับผู้ที่สั่งซื้อ เหมือนเดิมนะครับรบกวน PM ยืนยันหรือ E-mail มาที่ Ogadthong@gmail.com ดีกว่านะครับ

มาหน้าไมค์กันเยอะเกรงใจกระทู้ข้างเคียง ขอบคุณครับ

อ.เน็กซ์คะ

ขอลายเซ็นต์อาจารย์เป็น "อ.เน็กซ์ คอนเฟิร์ม" ได้ไหมคะ

ขำขำค่ะ ^_^

โอนแล้วคับ 323 บาท

ที่อยู่จัดส่งตามอีเมล์คับ

คณินท์ ศรีสวัสดิ์

จองไว้โอนเงินไปแล้ว

คุณเน็กเช็คเมล์รึยังคับ

ได้โอนค่าหนังสือ 2 เล่มเมื่อ 24 มค.54 เวลา 10.34 น.จำนวน 630 บาทและแจ้งที่อยู่ ทางอีเมล์แล้ว