ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้แฟนผมโอน3ครั้งแล้วยังโอนไม่ได้ครับเห็นเพื่อนๆในกะทู้ก็ติดขัดเหมือนกัน :wub: ระบบแบ็งค์ล่มเพราะครู(น็กช์)แหนๆ555/โอนไห้ได้พี่น้องครับ :wub: :wub: โอนได้แล้วจะอีกทีครับครู

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมเคยจองไว้แล้ว 2เล่มครับ แต่ผมโอนไม่ผ่านครับ ไม่ทราบว่าระบบเป็นอะไรครับ เดี๋ยวโอนใหม่ครับ ขอบคุณครับ

โอนผ่าน Easynet หรือเปล่าคะ โอนไป ธ.กสิกร มักไม่ผ่านไม่รู้เหมือนกันว่าระบบของกสิกรมีปัญหาอะไร

ตอนนี้แฟนผมโอน3ครั้งแล้วยังโอนไม่ได้ครับเห็นเพื่อนๆในกะทู้ก็ติดขัดเหมือนกัน :wub: ระบบแบ็งค์ล่มเพราะครู(น็กช์)แหนๆ555/โอนไห้ได้พี่น้องครับ :wub: :wub: โอนได้แล้วจะอีกทีครับครู

แนะนำว่า โอนผ่านเคาท์เตอร์ได้แน่นอนครับ

แต่หากไม่สะดวกจะโอนทางตู้เอทีเอ็มหรือทางเนท โอนพรุ่งนี้ก็ได้ครับ

คนโอนคงเบาบางลงและทำธุรกรรมได้สะดวกขึ้นครับ

ได้โอนเงินสำหรับหนังสือโอกาสทอง(จริงๆ) 1 เล่่ม จำนวนเงิน 320.22 บาท และได้ส่งชื่อ ที่อยู่สำหรับจัดส่งหนังสือ

ไปที่อีเมล์ ogadthong@gmail.com เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณค่ะ

น้าเน็ก โอนเงินไปแล้วนะครับ เช็ค PM ด้วยครับ

10 เล่มครับ แฟนผมโอนตังค์แล้ว ผ่าน Kbank ATM SIM เป็น 2 ยอด เนื่องจากแฟนผมเข้าใจผิด 3050.00 และ 20.01 รวมเป็น 3070.01 รายละเอียแจ้งผ่านทาง e-mail แล้วครับ !v@

ราคาของ Copper ก็ยังคงสามารถขึ้นได้เรื่อยๆนะครับ

แต่ไม่ทราบจริงๆสำหรับราคาทองแดงที่ไหม้แล้ว หากอยากจะลงทุนในโลหะ คุณzawakeeta

อาจจะขายทองแดงเก่าแล้วเอาเงินไปซื้อพวก Silver หรือ Gold มาเก็บไว้ก็ดีนะครับ

ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับคำแนะนำ

อยากซื้อหนังสือด้วย ต้องทำยังไงบ้างครับคุณเน็กซ์

ครูครับเลขบัญชี183-2-888-034ทางแบ็งค์ว่าไม่ถูกครับเป็นเพราะอะไรครับ :wub :wub::

คุณเน็กซ์ จะเริ่มจัดส่งหนังสือวันไหนคะ

ถ้าโอนเงินวันนี้ กะโอนวันเสาร์ จัดส่งวันเดียวกันไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

[size="4"]ครุครับ ผมได้โอนเข้า บ/ช เรียบร้อยแล้วครับ ประมาณ 15.00 น. วันนี้ จำนวนเงิน 333 บาทถ้วน ไชโยยยยยย โอนได้แล้วพี่น้องครับ

ผมได้แจ้งที่อยู่ทางเมล์เรียบร้อยแล้วครับ (วิรัตน์) : :dd [/

font][/size]

ได้โอนเงินสำหรับหนังสือโอกาสทอง(จริงๆ) 1 เล่่ม จำนวนเงิน 320.22 บาท และได้ส่งชื่อ ที่อยู่สำหรับจัดส่งหนังสือ

ไปที่อีเมล์ ogadthong@gmail.com เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณค่ะ

น้าเน็ก โอนเงินไปแล้วนะครับ เช็ค PM ด้วยครับ

10 เล่มครับ แฟนผมโอนตังค์แล้ว ผ่าน Kbank ATM SIM เป็น 2 ยอด เนื่องจากแฟนผมเข้าใจผิด 3050.00 และ 20.01 รวมเป็น 3070.01 รายละเอียแจ้งผ่านทาง e-mail แล้วครับ !v@

[size="4"]ครุครับ ผมได้โอนเข้า บ/ช เรียบร้อยแล้วครับ ประมาณ 15.00 น. วันนี้ จำนวนเงิน 333 บาทถ้วน ไชโยยยยยย โอนได้แล้วพี่น้องครับ

ผมได้แจ้งที่อยู่ทางเมล์เรียบร้อยแล้วครับ (วิรัตน์) : :dd [/

font][/size]

รับทราบครับ รอรับหนังสือนะครับ

ถูกแก้ไข โดย Nexttonothing

คุณเน็กซ์ จะเริ่มจัดส่งหนังสือวันไหนคะ

ถ้าโอนเงินวันนี้ กะโอนวันเสาร์ จัดส่งวันเดียวกันไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

คงจะเริ่มทยอยจัดส่งอาทิตย์หน้าเป็นต้นไปนะครับ รอนิีิ๊ดน้าาา

ขอจองหนังสือ1เล่ม ไม่ทราบว่ายังทันหรือเปล่าครับ

ไปโอนผ่านตู้ATM ของกสิกรแต่ไม่ได้อ่ะค่ะ....

เดี๋ยวไปลองใหม่อีกที...

ถ้ายังไม่ได้อีก

ยังไงขอให้อาจารย์ช่วยเก็บยอดจองไว้ถึงวันจันทร์ได้ไหมคะ...(เคยจองหลังไมค์ไปแล้วค่ะ 1 เล่ม)

น้าเน็กครับผมขอสั่งซื้อหนังสือ 2 เล่มครับ ไม่ทราบว่ายังมีหรือไม่ ถ้ายังมีผมจะโอนเงินให้ทันทีครับช่วยตอบกลับด้วยครับ ขอบคุณครับ