ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไม่อยู่หลายวัน เพิ่งกลับมาจะทันหนังสือไม๊คะ จอง1 เล่มไว้ค่ะ !023 !17 !38

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โอนเงินktb เมื่อวานคะ320.80ทางATM mailแจ้งที่อยู่เรึยบร้อยคะขอบคุณคร้า

โอนชำระเงินวันนี้ยังทันรึปล่าวครับ อยากได้มากเลยครับ ผมเพิ่งกลับมาจากบ้านนอก ถ้าได้จะซื้อเล่มนึงนะีครับ

ไม่ได้เข้าเว็บเลย เพิ่งเห็นเค้าโอนเงินกันใหญ่ ที่จองไว้ 6 เล่ม จะไปโอนหลังเลิกงานเย็นนี้นะคะ แล้วจะเมล์ที่อยู่หลังโอนอีกที คุณเน็กซท์อย่าเพิ่งตัดชื่อออกจากบัญชีน้า ได้โปรดเถอะ อยากได้ก่อนตรุษจีนจริงๆค่ะ

ไม่ได้เข้าเว็บเลย เพิ่งเห็นเค้าโอนเงินกันใหญ่ ที่จองไว้ 6 เล่ม จะไปโอนหลังเลิกงานเย็นนี้นะคะ แล้วจะเมล์ที่อยู่หลังโอนอีกที คุณเน็กซท์อย่าเพิ่งตัดชื่อออกจากบัญชีน้า ได้โปรดเถอะ อยากได้ก่อนตรุษจีนจริงๆค่ะ

ไม่ตัดชื่อหรอกครับ จำคุณใจเย็นได้ โอนแล้วบอกผมที่ ogadthong@gmail.com นะครับ ....

หนังสือ "ขายวันนี้วันสุดท้าย" ครับ ดูจากแต่ละวันที่สั่งซื้อกันเข้ามา

ใกล้จะหมดแล้ว เอาเป็นว่ารับเงินโอนถึง

6 โมงเย็นวันนี้ แล้วหยุดก่อนนะครับ

หลังจากนี้ดูจากกระแสตอบรับแล้ว ดีใจมากเลยครับที่หนังสือขายได้

ผมคงจะดำเนินการขายลิขสิทธิ์ให้สำนักพิมพ์ แล้วให้เค้าจัดการแทน

คาดว่าคงใช้เวลา 2-3 เดือนคงวางแผงทั่วไป

อาจจะรอนานหน่อยแต่ก็มีข้อดี ตรงที่หากสำนักพิมพ์เข้ามาบริหารจัดการ

คงจะทำให้ต้นทุนหนังสือต่อเล่มถูกลง

ขอบพระคุณทุกท่านมาก รอรับหนังสือกันนะครับ :]

ปล. ใครยังไม่ได้แจ้งที่อยู่ผู้รับรีบแจ้งมาด้วยนะครับที่ ogadthong@gmail.com ดีกว่าครับ (ทาง PM มันเช็คยากจัง)

ประกาศคนหาย ใครโอนเงินเข้ามา 333.00 บาทตั้งแต่วันที่ 21/1/2554 แสดงตัวพร้อมหลักฐานการโอนด้วยครับ ฝ่ายบัญชีบอกหาไม่เจอ??

ถูกแก้ไข โดย Nexttonothing

จองไว้ 1 เล่ม ไ่ม่ทราบว่าหนังสือวางแผงหรือยังคะ จะได้ซื้อที่แผงเร็วกว่า

ให้พี่สาวโอนทางโทรศีพท์ตอนประมาณ10.30น วันนี้แล้วนะคะ ยอด 1850.02บาท ทีอยู่เด๊๋ยวเมล์ไปเดี๋ยวนี้เลย อย่าลืมลายเซ็นต์ใหญ่ๆ ชัดๆ ถ้าแถมรูปแนบด้วยจะยิ่งขอบพระคุณ รับรองไม่biasจากหน้าตาค่ะ

อย่าลืมเซ็นให้ผมด้วยน้า จะได้เป็นที่ระลึกว่าซื้อล็อตแรกๆในเว็ปThaigold อิอิ ขอบคุณครับบบ

รบกวนมากไปเป่าหว่า

ถูกแก้ไข โดย AunTonio

ตั้งหน้า ตั้งตา รอหนังสือของอาจารย์ NextToNothing อยู่ครับ !37

อ.เน็กซ์คะ จองหนังสือไว้ 1 เล่ม แต่ยังไม่ได้ไปโอนเงินเลยค่ะ ขอเวลาซักวันสองวันนะคะ ออกไปข้างนอกลำบากจริงๆค่ะ (พึ่งคลอดน้องค่ะ เค้าไม่ให้ออกไปไหน) อยู่กับคุณตาคุณยาย (พ่อแม่เราแหละค่ะ) แต่ท่านก็โอนเงินไม่เป็นค่ะ ไม่มีใครอยู่ด้วยเลย สามีก็ทำงานอยู่ไกลมาก..ก นานๆกลับบ้านที ไม่ได้ใช้งานเลย ปกติเรื่องเงิน เรื่องไปแบงก์เราจะไปเองประจำ แต่รับรองว่ายังจองอยู่นะคะ อยากได้จริงๆค่ะ แล้วจะรีบโอนให้ด่วนที่สุดเท่าที่ทำได้เลยค่ะ ขออภัยมากๆเลยค่ะ :(

อ.เน็กซ์คะ จองหนังสือไว้ 1 เล่ม แต่ยังไม่ได้ไปโอนเงินเลยค่ะ ขอเวลาซักวันสองวันนะคะ ออกไปข้างนอกลำบากจริงๆค่ะ (พึ่งคลอดน้องค่ะ เค้าไม่ให้ออกไปไหน) อยู่กับคุณตาคุณยาย (พ่อแม่เราแหละค่ะ) แต่ท่านก็โอนเงินไม่เป็นค่ะ ไม่มีใครอยู่ด้วยเลย สามีก็ทำงานอยู่ไกลมาก..ก นานๆกลับบ้านที ไม่ได้ใช้งานเลย ปกติเรื่องเงิน เรื่องไปแบงก์เราจะไปเองประจำ แต่รับรองว่ายังจองอยู่นะคะ อยากได้จริงๆค่ะ แล้วจะรีบโอนให้ด่วนที่สุดเท่าที่ทำได้เลยค่ะ ขออภัยมากๆเลยค่ะ :(

ผมเก็บไว้ให้ดีกว่า อย่าลำบากออกมาเลย พักผ่อนนะครับ เมื่อไหร่ก็ได้ครับ :rolleyes:

(คนหาย)รายงานตัวครับครู /คือผมครับครูผมส่งมา333บาทแบ็งค์กสิกรไทยสาขาตลาดพลูเวลา15.00น.ครั้งที่แล้วแฟนผมแจ้ง ที่อยู่ทางเมลแล้ว/เดี๋ยวผมให้แฟนแจ้งใหม่ครับเพราะผมแจ้งไม่เป็นครับ :wub: :wub:

โอนเงินให้แล้วนะค่ะ แจ้งที่อยู่และยอดโอนทาง mail แล้วค่ะ

รออ่านนะค่ะ

ต้องขอโทษคุณ Next ด้วยค่ะที่โอนเงินช้า โอนผ่าน K Cyber แล้วค่ะ ยอด 320.22 ทำการแจ้งที่อยู่ผ่านทาง Cyber Banking แล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะทั้งทีมงานที่เป็นธุระให้