ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กระจ่างชัดเจน สนุกจริงๆครับ

ขอบคุณสำหรับบทความครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
5fc0f220.gifขอบคุณค่ะ บทความน่าสนใจ สนุก และเข้าใจง่าย(ฟามรู้เรื่องเศรฐกิจน้อยอย่างเรา)

ขอบคุณสำหรับบทความดี ๆ อ่านสนุกเข้าใจง่าย ขออนุญาต คุณ Next ส่งต่อให้พ่อแม่และน้า ๆ ที่ไม่กล้าซื้อทองเก็บนะคะ ได้แต่ฝากเงินในธนาคารค่ะ..+1 ค่ะสำหรับคะแนนความใจดีของคุณ nextค่ะ

บอกได้คำเดียวว่าเยี่ยมค่ะ ไม่ติดตามไม่ได้แล้ว :wub:

ขอบคุณค่ะอ.Next(ขออนุญาติเรียกสั้นๆ)เป็นคู่แฝดกับอ.Bullish(เพื่อความรอบรู้ต้องอ่านคู่กัน)

Thank youค่ะ :lol: +1ค่ะ

ชัดเจนมากคะ ขอบตุณคะแล้วจะรออ่านต่อ :lol:

ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าจัดทำเป็นหนังสือเมื่อไร อย่าลืมบอกนะครับ

ถ้าให้ผมเดาจุดสูงสุดของ ทองคำในรอบนี้ น่าจะเกิดในปี 2012 วันสิ้นโลก นะครับ

เศษฐกิจอเมริกาจะพังทลาย คนจะเลิกใช้เงินกระดาษอย่าง DOLLAR

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย 888

รออ่านค่ะ

อยากรู้ตอนจบของหนังสือเล่มนี้ไวๆจัง :blush:

ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เข้ามาติดตาม เพิ่มความรู้ที่ไม่เคยมีค่ะ !thk จริงๆด้วยอยากอ่านต่อค่ะ !10 !gd

ขอบคุณมากครับ :ph34r: :lol: เอาไปเล่าต่อให้คุณแม่ฟังยังเข้าใจเลยครับ

เมี้ยวๆๆๆ อ่านมันจริงๆ ฉะหนุก :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วเข้าใจง่ายและน่าติดตามจริงๆ

ชอบเรื่อง QE2 มากครับ ได้ความรู้เยอะมากๆ

ขออนุญาตเอาไปแชร์ใน facebook หน่อยนะครับ !gd

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากๆค่ะ ได้ความรู้เยอะจริงๆ

สวัสดีค่ะ Khun Nexttonoting ขอบคุณค่ะ มาห้องเรียนสาย ต้องอ่านย้อนหลังหลายหน้าเลย งานประจำวันเยอะค่ะ

รับรองว่าตั้งใจเรียนค่ะ ขอนำไป Link ฝากที่ร้านกาแฟนะค่ะ บวกคะแนนทุกบทความจากใจ !thk !thk

ขอบคูณนะครับที่ชื่นชอบ :D เป็นกำลังใจมากๆเลยครับ ถือว่า Feedback ที่ได้รับดีเกินที่ผมคาดเลยครับสำหรับ

บทความที่เป็นวิชาการแบบนี้

คุณNext โพสดึกๆอย่างนี้เหนื่อยรึเปล่าคร้า เสิร์ฟน้ำชาคร้า post-510-046325500 1288980737.jpg :P :P

ชื่นนนใจครับ ขอบคุณครับ :rolleyes:

ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าจัดทำเป็นหนังสือเมื่อไร อย่าลืมบอกนะครับ

ถ้าให้ผมเดาจุดสูงสุดของ ทองคำในรอบนี้ น่าจะเกิดในปี 2012 วันสิ้นโลก นะครับ

เศษฐกิจอเมริกาจะพังทลาย คนจะเลิกใช้เงินกระดาษอย่าง DOLLAR

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

เรื่องหนังสือ มีความคิดเหมือนกันนะครับ คร่าวๆในหัวนี่คือ จะจัดทำรวมเล่ม

เพิ่มเนื้อหาในรายละเอียดเข้าไปให้มากขึ้น แล้ว

ขายกำไร เล่มละ 20-50 บาท จากนั้นนำกำไรที่ได้ทั้งหมดไปทำบุญ

หากมีโอกาสได้รวมเล่มจริง จะบอกบุญ ร่วมกันนะครับ :)

ขอบคุณสำหรับบทความครับ .. ตอนต่อไปจะเป็นไงน้า ลุ้นระทึก :lol:

มันส์มากค่ะ ขอบอก อ่านแล้วอยากอ่านต่อไวๆจังค่ะ