ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดูเหมือนทำท่าจะลงได้อีก หลอกกันเล่นหรือเปล่า

ดูแนวรับ แถวๆ 1775 -1773 ไว้ดีๆ

และถ้า ma 10 ตัด 30 อีกล่ะก็คงไม่ต้องบอกแล้วนะ มันจวนๆ จะหล่นหรือ จะขึ้นดีนะ .. มันก็มีจุดวัดใจกัน :blush:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:blush: ขอบคุณนะมดแดงรอซื้ออยู่เหมือนกันเอาไงดีหละ ^_^+1ให้นะจ๊ะคนดี ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอบคุณค่ะคุณมดแดง เมื่อกี้เข้าไปแล้ว 1782 ถ้าไม่หลุด 1775-1773 พอจะซื้อเพิ่มได้มั๊ยค่ะ

เมื่อกี้ตกใจเห็นราคาลง กดขายที่1786 ไงราคาออนไลน์ให้ราคาต่ำมาก 25906 เซ็งเป็ด :mad:

แนวรับที่น่าสน ของตัวเองนะคะ ก็ที่บอกไปแล้ว และ 1769 1764 1760 1756 1751... 1749 มันอาจไม่มาก็ได้

แต่พอไปดูกราฟรายวันตอนนี้ sto ไม่ค่อยสวย เอาใจช่วยทุกท่าน ยังงัยมดแดงรอเป้าหมายเดิม 185X ถ้าย่อมาถูกใจก็เข้าเพิ่ม

ถูกแก้ไข โดย moddang..

+1 คุณมดแดง ขอให้มาตามแนวรับนะคะรออยู่ค่ะ แล้วค่อยไปที่เป้าหมาย 185x คริคริ

!thk !57 !30

ค่ำวันจันทร์ ที่รู้จักรักและเมตตาแก่ตนเอง การเจริญเมตตาภาวนา ทำให้จิตใจมีความสุข :)

พระพุทธเจ้าตรัสไว้ว่า ความรักเสมอด้วยตนไม่มี เริ่มต้นเราต้องรู้จักรักตนเอง ถ้าเราไม่รู้จักรักตนเอง มันก็รักคนอื่นไม่ได้เลย :wub:

พระพุทธเจ้าสอนว่า เราต้องรู้จักรักตนเอง ทุกวันนี้เรามีความเห็นอย่างไร? รักที่สุด คือ คิดถึงพ่อคิดถึงแม่ คิดถึงลูกคิดถึงสามี(ภรรยา) :wub:

บางครั้งก็คิดถึงคนอื่น :wub:

ทีนี้พระพุทธเจ้าสอนว่าเราต้องรู้จักรักและเมตตาตัวเอง ไม่ใช่ว่าให้เห็นแก่ตัวเห็นแก่ได้ อย่างนี้ก็ไม่รักตัวเอง การรักและเมตตาแก่ตัวเองคือ

:wub: รู้จักรักษาสุขภาพจิตใจที่ดี :wub:

ขอราตรีสวัสดีนะคะ ginger มดแดง news และเพื่อนๆทุกๆคน หลับและฝันดีค่ะ :wub:

สวัสดีครับคุณ Ginger Moddang Chez NOT4545 Harnsin Chinchilla fung เด็กสยาม ย่าหยา พวงชมพู และทุกท่านครับ

กราฟรายวันเป็นเขียวแท่งสามครับ !53

ราคาทิศทาง side way ครับ แบลคคิงเส้นเขียววิ่งแนวราบอยูใต้เส้นแดงและอยู่เหนือเส้นเหลืองทิศทางวิ่งแนวราบ

QQE เส้นฟ้าวิ่งเหนือเส้นเหลืองทิศทางวิ่งแนวราบและวิ่งเหนือเส้น 50

ลักษณะนี้ช่วงเช้าน่าจะ side way down ก่อน แล้วไปรอลุ้นช่วงตลาดเมกาว่าจะลากราคาขึ้นมั๊ย ถ้าไม่ลากขึ้น ราคาจะปรับตัวลง !uu

แนวต้าน 1785 1802 1829

แนวรับ 1772 1752 1725

ขอให้โชคดีครับ !031

post-1891-064620500 1321317155.gif

ปล.ถ้าราคามีการปั่นขึ้นปั่นลง technical analysis ก็ไม่ตรงนะครับ :ph34r:

ถูกแก้ไข โดย news

ขอบคุณคะ คุณ NEWS อิอิ ปั่นราคากันน่าดูเลย !32

เช้าวันอังคารชื่นบานค่ะ สวัสดีค้า ginger มดแดง news และเพื่อนๆทุกๆคนค่ะ.

ขอบคุณมากๆจ๊ะ news สำหรับกราฟและแนวทาง.

ถูกแก้ไข โดย ย่าหยา

http://www.manager.co.th/Home/ViewNews.aspx?NewsID=9540000145384

ตามในหลวงเสด็จฯ ทอดพระเนตรระดับน้ำที่ท่าน้ำร้านสีฟ้า ขอพระองค์จงทรงพระเจริญ.

..

ถูกแก้ไข โดย chinchilla