ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

ตามลิ้งค์นะคะ

http://www.sealthail...w=article&id=87 แล้วคลิกที่มุมบนด้านซ้าย(ที่เขียนว่าหน้าแรก) คลิกต่อเข้าไปที่กองทุนพระเจ้าตาก(อยู่ด้านขวามือ)

แต่รู้สึกว่าเหรียญพระจ้าตากสินเหรียญใหญ่จะหมดแล้วเหลือแต่เหรียญขนาด20 มม.

หนักประมาณ 6.8 กรัม ราคาเช่าเหรียญละ 399 บาทค่ะ

มีพระยอดธงเงินแท้ด้วยนะคะ สวยมากๆ 499บาทเท่านั้นเองค่ะ

ส่วนเหรียญเงินแท้หน้าเหรียญรูปกรมหลวงชุมพรและหลวงปูอี๋ มีทั้งขนาด 30 มม.และ 20 มม.ค่ะ

ขอโทษครับ ผมเข้าตามลิ้งค์แล้วครับแต่ไม่ได้สงสัยเว็ปมีปัญหา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณJPSคะ

ลองที่ลิงค์นี้นะคะ http://www.sealthailand.com/index.php?option=com_content&view=article&id=51&Itemid=49

โทรสั่งจองในเวลาราชการที่หมายเลข 038 437593 ภายในกองทัพเรือ หมายเลข 02-4661180 ต่อ 73911 และ 57347 อีกหมายเลขคือ 02-4757347

ลองติดต่อดูนะคะ

43 มาแล้ว เอาใจช่วยให้เจ้าจิ๋วไปต่อจ๊ะ3ca8b998.gif :upstrong:

post-2493-053752300 1313796115.jpg

ฝันต่อ ตอนแรกคิดว่า โลละ 100,000 ก็วางแผนใช้ธนบัตร เครียดกันทั้งบ้าน ถ้าตอนนั้นถึงโลละ 400,000 น่าจะมีคลั่ง เน๊อะ!

อยากคลั่งงงง

ตามหาข้อความเก่าที่ผมคุยกับคุณหมอเล็กไม่เจอ ที่ผมบอกคุณหมอเล็กว่าคนรู้จักบอกผมว่า ราคาโลหะเงินอาจไปถึงโลละห้าแสน อัตราส่วนเงินต่อทอง1:10 วันที่ผมพูดว่าโลละห้าแสนตกใจกันหลายคน รอต่อไปแบบไม่มีเป้าหมายสัญญาณระยะยาวขายถึงออก

ตามหาข้อความเก่าที่ผมคุยกับคุณหมอเล็กไม่เจอ ที่ผมบอกคุณหมอเล็กว่าคนรู้จักบอกผมว่า ราคาโลหะเงินอาจไปถึงโลละห้าแสน อัตราส่วนเงินต่อทอง1:10 วันที่ผมพูดว่าโลละห้าแสนตกใจกันหลายคน รอต่อไปแบบไม่มีเป้าหมายสัญญาณระยะยาวขายถึงออก

ถ้างั้นรบกวนคุณส้มโอมือควานหาข้อมูลที่ว่านั้นมาให้ดูทีเถอะค่ะ โอ๊ย! จะเป็นลม ยังงั้นเลยเหรอค่ะ

ดีใจ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะได้ลงดอยไปอยู่ที่ราบกับเขามั่ง !La !La !La

Bob Chapman : Mexico which is the second largest producer of silver in the world is thinking of backing the Mexican peso with silver , it is hard to find the centenarios in Mexico , South Africa is nationalizing its gold and platinum mines , they are going to make a mess out of them , production will fall , more African countries can follow in nationalizing their mines .....

ดีใจจังเลย เล่น sv กำไร 100% แล้ว กำไรมากกว่าทอง แต่ว่าเวลาผิดทางก็มากกว่าืทอง อิอิ ตาม W กันต่อไปเท่าไหร่ก็เท่านั้น 5555

:excl: สถานะเฝ้าระวังอาทิตย์หน้าพลังในการกดตลาดเพิ่มกลับมาจากขาใหญ่ที่พยายามดิ้น :lol:

:excl: ขาใหญ่จะยอมอยู่เฉยหรือไม่ โปรดติดตามตอนต่อไป !_cd

Interactive Brokers Warns Gold Margin Hike Imminent, CME Next?

The first shot was just fired in today's battle with daily record gold prices. IB always tends to be a few minutes ahead of the CME. And following last week's 22% margin hike in gold, we are confident the CME will do everything in its power to pull a "silver" on gold. Are we about to experience a barrage of margin hikes in gold? Stay tuned and find out.

Interactive Brokers bulletin board

To HKFE,HKMEX,NYMEX,NYSELIFFE traders:

Fri Aug 19 13:29:35 2011 EST

As a result of the volatile trading environment at the present

time, please be advised that Exchange margins and House margins are

likely to increase over the next couple of days. For exchange-

specific increases, please visit the respective websites. IB will

also be increasing the gold derivatives margin. Please monitor any

affected holdings closely and manage your risk accordingly

Silver ไม่กลัวปังตอ

!061 !061 !061

แผนกกดราคาเค้าเบรกราคารอพวกเราอยู่ใช่มั้ย แหม...รู้ใจชีวิตมนุษย์เงินเดือนเสียจริง !gd

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

ช่วยเชียร์ด้วยค่ะ

น้องเงินเพิ่มอัตราเร่งได้แล้ว กองเชียร์มาเต็มสนามเลย

43 แว้ว ดันกระทู้ด้วยคน :lol:

อาทิตย์หน้าคงกดกันไม่อยู่แล้ว พอๆ กับทองเริ่มสูงมากจนหลายคนหันมาซื้อเงินแล้วนะครับ

ราคาสุดยอดครับ ยังไงอาทิตย์หน้าต้องยืน 45 ให้ได้นะจ๊ะน้องเงินจ๋า

43.0 เหรียญ

ดีใจ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะได้ลงดอยไปอยู่ที่ราบกับเขามั่ง 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif

วิ่งด้วยคนครับ!

ชื่อกระทู้เปลี่ยนไปหรือเปล่า มีคำว่า "ระยะประชิด" เพิ่มเข้ามา