ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับคุณKitty..ผมนึกว่าผมเป็นอยู่คนเดียว

คุณแม่ของคุณKittyคงอายุยังไม่มากยังพอดูมีศิลปะอยู่บ้าง

(คุณแม่ผมอายุมากตามประสาขี้บ่น)ผมมีพระเจ้าตากทรงม้าชูดาบ

นวโลหะขนาดห้อยคอบูชาในงานพิธืที่วงเวียนใหญ่28ธ.ค.จัดทุกปี

สงสัยถ้าได้มาคงต้องวางบนตู้เซฟเป็นของโชว์ไปเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องเงินเรามาปิดราคาน่าเสียวเชียวเฉียดๆ43$ นี่ก็ใกล้ปลายปีแล้วเข้าช่วงไฮซีซั่นแล้ว(รึป่าวหว่า) ขอให้น้องเงินทำตัวแบบเดิมๆคือพุ่งเอาๆช่วงปลายปี อิอิ

คุณAunTonio และคุณส้มโอมือคะ(เผื่อแวะมาอ่านนะคะ)

ยังสนใจพระยอดธงเงินแท้อยูหรือเปล่าคะ kitty ได้อ่านในหนังสือพิมพ์วันนี้ วัด(จำชื่อวัดไม่ได้ค่ะ) มีให้เช่าบูชาแต่ราคา 1500 ค่ะ

แต่ที่ kitty ให้ลิงค์ไปยังราคาเดิมนะคะ 499 ค่ะ เกรงว่าจะหมดเสียก่อน เลยมาแจ้งให้ทราบค่ะ

ขอบคุณมากๆๆเลยคับคุณคิตตี้ ผมเพิ่งได้เข้ามาตามอ่านเลยเพิ่งเห็น ขอโทษทีคับที่มาขอบคุณช้า

Profile as of 8/19/2011

Tonnes of Silver in Trust 9,745.28

หน้านี้มีปริมาณโลหะเงินที่เป็นปัจจุบันของ iShare Silver trust อยู่ด้านขวามือครับ

http://us.ishares.com/product_info/fund/overview/SLV.htm

ขอบคุณมากเลยคับ ดูแล้วอยากให้เมืองไทยมีกองทุนโลหะเงินบ้าง

ผมเข้าไปอ่านในเวปบอดพันทิพ http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I10958354/I10958354.html#51 แอบรุ้สึกกัวๆจังแหะ แบบกัวว่าเวลาที่โลหะเงินพุ่งแล้ว ตลาดหุ้นบ้านเราอาจจะร่วงระนาวตามเมืองนอกเขาไป เพราะผมก็ยังถือกองทุนหุ้นอยู่เลยอ่ะ

คุณAunTonioคะ

เข้าลิงค์นี้นะคะ http://www.sealthail...id=51&Itemid=49

ลิงค์เดิมเข้าไม่ได้แล้วค่ะ

ปกติvolumeชื้อขายทองจะมากกว่าโลหะเงินเยอะ แต่เช้านี้ช่วง90นาทีแรก Volumeชื้อขายของโลหะเงินมากกว่าของทองเยอะมาก สงสัยวันนี้มีอะไรดีๆ ถ้าvolumeการซื้อขายเยอะอย่างนี้ตลอด เชื่อว่าเจพี มอร์แกนกดเงินไม่อยู่แน่

สงสัยจรวดโดนจุดแล้ว ผู้โดยสารพร้อมกันหรือยังละ มีใครแวะไปทำธุระอะไรหรือเปล่านะ เวลาแรงซื้อมามากๆ ระหว่างเงินกับทองอะไรหาซื้อยากกว่ากันนะ

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

สวัสดีค่ะคุณส้มโอมือ

ผู้โดยสารพร้อมแล้วค่ะ ในที่สุดจรวดก็พร้อมหลังจากอุ่นเครื่องอยู่ซะนาน

ราคาที่เวปเรา ทะลุ44แล้ววว

เช้านี้ทองขึ้นแบบไม่มีvolumeกันเลยนะ volumeมาโผล่ที่โลหะเงินแบบผืดสังเกตุเลย

คุณส้มโอ ที่ผมสังเกตุเรื่องปริมาณการซื้อขายคือ ปริมาณการซื้อขายช่วงกลางวันมีมากขึ้นอย่างผิดปกติมาก บางวันมากเท่ากับหรือเกินกว่าสองพัน สำหรับทอง เงินก็เพิ่มมากขึ้นเกินกว่าเดิมประมาณเกือบสองเท่าในช่วงกลางวัน ดูใน MT4 แต่หน่วยเป็นอะไรไม่รู้ครับ

นัองSilverสู้ๆๆตามพี่ใหญ่ไปเร็วพี่เค้าไปยาวแล้ว44$Upๆๆๆๆ

ปลายปีขอซัก 60 เหรียญได้มั้ย

!061 !061 !061

ปลายปีขอซัก 60 เหรียญได้มั้ย

!061 !061 !061

ปลายปีเลยหรือครับ ขอต่อคำเดียว เดือนหน้าก็แล้วกัน !53 !53 !53