ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

รอรถอยู่เลยค่ะ ไม่รู้หนูจะตกรถมั๊ยหนอ พี่ จานอั๋น พี่ Hamsin

ถ้าตก ก็ต้องรอรอบต่อไป :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

อืมแต่รถคันนี้ไม่ธรรมดานะครับ

จะรับเฉพาะ คนที่โบกตามข้างทางนะครับ

ส่วนคนที่ขึ้นมาก่อนแล้วอ่า เค้าคงจะลง ป้ายหน้า กันนะ

คงไม่มีใครนั้งรถ ไปลงป้ายปลายทางใช่ไหมครับ

ถ้ามีก็.................ฮืม กลัว จะหลับแล้วเลยป้ายมากว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิ

ถูกแก้ไข โดย Rจานอั๋น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:wub: Rอั๋นวันนี้เหนื่อยไหมคะเป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องนะคะสำหรับเทคนิคดีๆที่มีให้มาโดยตลอด

อืมเหนือ่ยกับน้ำท่วมนะครับ รออยู่อ่า

แต่ถ้าเรื่องทองไม่เหนือ่ยครับ ได้กำลังใจจากคุณกระต่ายทอง และทุกคนชาว THAIGOLD อ่าครับ หายเหนื่อยเลย cool.gif

ส่วนคนที่ขึ้นมาก่อนแล้วอ่า เค้าคงจะลง ป้ายหน้า กันนะ ....

ป้ายหน้า ท่ี 1756 หรือ 1777 ดีคะ.....ขอบคุณค่ะ Rจาน :blink:

ส่วนคนที่ขึ้นมาก่อนแล้วอ่า เค้าคงจะลง ป้ายหน้า กันนะ ....

ป้ายหน้า ท่ี 1756 หรือ 1777 ดีคะ.....ขอบคุณค่ะ Rจาน :blink:

ถ้า ป้าย 1749 จะได้ปะ พอดี คาดการว่า รถอาจจะน้ำมันหมด ก่อน cool.gif

เดี๋ยวเค้าคงหาน้ำมันเติมก่อนมั้ง

ถ้าโชคดี ก็ไปถึงป้ายครับ

R จานอั๋น - ถ้าพอจะเข้าได้ รบกวนส่งสัญญาณหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

อาจานอั๋นคะ รบกวนส่งสัญญานซื้อหน่อยนะคะ ^^ รอค่ะรอ อิอิ หวังว่าอาจานอั๋นคงปลอดภัยจากน้ำนะคะ :unsure:

R จานอั๋น - ถ้าพอจะเข้าได้ รบกวนส่งสัญญาณหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ถ้าเข้า นะครับ แนะนำ เตรียม เปิด S ดีกว่าครับ ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปcool.gif

อาจานอั๋นคะ รบกวนส่งสัญญานซื้อหน่อยนะคะ ^^ รอค่ะรอ อิอิ หวังว่าอาจานอั๋นคงปลอดภัยจากน้ำนะคะ :unsure:

สัญญาณซื้ออาจจะไม่มีแต่ถ้าขาย ก็มีเยอะ.........................................................นะ

ถ้าอยากจะซื้อจริงๆๆขอให้รอได้ไหมครับ ไม่ใช่ให้ฉันรอแล้วได้อะไรนะ

พี่ จานอั๋น S หนูก็จะทนรอ (ขอมากไปมั๊ย?????) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ดูเหมือนน้องทองกำลังไหลลงเรื่อยๆ สัญญาณเทขายออกมาอย่างเยอะเลยหรือค่ะ R จานอั๋น ถ้าแรงขายหมดแล้ว พอจะเข้าซื้อได้ รบกวนส่งสัญญาณด้วยนะค่ะ ขอบคุณ

ตรงนี้เป็นเกร็ด ความรู้เล็กๆน้อยนะครับ ใครว่างลองเข้ามาอ่านดูนะครับ

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I11233591/I11233591.html

[quote name=(^_^).เฟิร์ส.(^_^)' date='28 ตุลาคม 2011 - 13:30' timestamp='1319783438' post='175005]

รับแรกเท่าไหร่คะ

1732 -1727

หลังจากนัน้ก็ ดู 1714-1710

และ1700-1795 และ ยาว...............................1765 มั้ง ถ้าหมดแรงนะครับcool.gif

พี่ จานอั๋น S หนูก็จะทนรอ (ขอมากไปมั๊ย?????) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ไม่ามากหรอกครับ แต่เริ่ม ส่งสัญญาณแล้วอ่า 1737 ดูก่อนครัย แนวรับ นะ 1732 ก่อน

ดูเหมือนน้องทองกำลังไหลลงเรื่อยๆ สัญญาณเทขายออกมาอย่างเยอะเลยหรือค่ะ R จานอั๋น ถ้าแรงขายหมดแล้ว พอจะเข้าซื้อได้ รบกวนส่งสัญญาณด้วยนะค่ะ ขอบคุณ

อืมคงจะต้องเป็นข่วงดึกอ่าครับ น่า จะเกิด สึนามิ.............................cool.gif