ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:wub: จานอั๋นกลับมาแล้วสบายดีป่าวเป็นห่วงคิดถึงตลอด :blush:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะพี่จานอั๋น ณ บัดนี้หนูก็ยัง ร้องเพลงรอ รอ รอ รออย่างมีความหวัง

ที่ระยอง ตอนนี้คนเยอะ รถเเยอะ ของกินน้อย คนในพื้นที่บ้างคนก็ฟันกันซะคนกรุงขยาดดดดดดดดดดดด

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กันนะค่ะ

55555555555 รอไปก่อนนะครับ ร้องเพลงรอต่อไปนะครับ

ผมคิดว่าเดี๋ยวก็น่าจะมีความชัดเจนมากยิ่งขึ้นแล้ว ราคาน่าจะดีด ตัวลงไป ละ

คงจะต้องเปลี่ยนจากรอ มาเป็นหักธงรบ ละครับ

แต่เล่น GF นะ ต้อง หาทิศทาง และแนวโน้ม ที่ชัดเจนและ แน่นอนนะครับ ไม่งั้น จะไม่ได้เพลง... รอ แต่จะเป็นเพลง เสียใจและก็เสียน้ำตา อิอิ

อืม ว่าแต่ระยองอ่า ...........สงสัยคนเค้าจะอยู่หนี จากกรุงเทพ ไป ชล พอชล เต็ม เลยไประยองมั้งอิอิ

แต่ที่ กทม อ่า เงียบดี ไม่เห็นจะมีน้ำมาท่วมเลย ผมอยู่แถวห้วยขวางอ่า ไม่เห็นจะมีน้ำท่วมเลย รอมา ตั้งหลายอาทิตย์ละ

สงสัยไม่มีน้ำมาละ แต่ก็จะไม่ประมาทอิอิ ส่วนเสบียง ที่กักตุน ก็ตามสภาพ หมดไปตาม วาระ ไม่เห็นเกิดอะไรขึ้นเลย...........

แล้วจะกลับ กทม เมื่อไหร่อ้่าครับ...........................cool.gifสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ

:wub: จานอั๋นกลับมาแล้วสบายดีป่าวเป็นห่วงคิดถึงตลอด :blush:

ได้กำลงใจจากคุณกระต่ายทองแบบนี้ ค่อยรุ้สึกมีกำลังใจ..............ขึ้นมา สู้โว้ย...........................อิอิ(เอาซะเขินเลยbiggrin.gif)

เป็นยังไงบ้างนะครับ คุณ กระต่ายทอง ช่วงนี้ที่บ้าน น้ำท่วม ไหม ครับ

ส่วนผมอยู่ห้วยขวาง รอมานาน แล้ว ไม่มาท่วม ซะที จนเลิกคิดไปละว่าจะมาท่วมเมื่อไหร่ ไม่อยากรอแล้ว (น้อยใจ น้ำไม่มาท่วม ปล่อยให้รออยู่ได้)

แล้วเรื่องทอง...........อ่าครับ เป็นยังไงบ้างได้เข้าซื้อไหมครับ อย่าบอกนะว่า ติดดอย รอบนี้อีกละ

ถ้าติดรอบนี้ๆ มีงอลเหมือนน้ำท่วมอีกละ....อิอิ

ยังไงในเรื่องของทองคำถ้ารอได้ ก็ขอให้รอก่อนนะครับ ช่วงนี้ยังไม่ปลอดภัย จริงๆๆๆ เมื่อเช้า อยู่ดีดี ก็ร่วง ลง 30 กว่าเหรียญ.................น่ากลัวอ่า

และก็ยังคงจะมีแบบนี้อีกเป็น ระยะ เป็นห่วงนะครับ กลัวคุณกระต่ายทอง ทำใจไม่ได้cool.gif

ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันครับ คุณ tanawuth

สบายดีนะครับ ที่บ้านน้ำไม่่ท่วมและก็ไม่ติดดอย รอบนี้นะครับcool.gif

:wub: น้ำยังไม่ท่วมเพราะอยู่เมืองนฐทองยังไม่ได้เข้าซื้อเลยคอยดูจานบอกให้ซื้อตอนไหนค่อยเข้าซื้อเชื่อจานเลยไม่เคยติดดอยองค์พระปฐมเจดีย์ใกล้มีงานประจำปีแล้ววันลอยกระทงปีนี้อย่าลืมลอยความทุกข์ไปกลับกระทงหละOKจุ๊บๆ :wacko:

:wub: น้ำยังไม่ท่วมเพราะอยู่เมืองนฐทองยังไม่ได้เข้าซื้อเลยคอยดูจานบอกให้ซื้อตอนไหนค่อยเข้าซื้อเชื่อจานเลยไม่เคยติดดอยองค์พระปฐมเจดีย์ใกล้มีงานประจำปีแล้ววันลอยกระทงปีนี้อย่าลืมลอยความทุกข์ไปกลับกระทงหละOKจุ๊บๆ :wacko:

โชคดีนะคะที่อยู่นครปฐมตอนนี้ตัวเองอยู่ศาลาธรรมสพน์ที่บ้านน้ำถึงคอแล้วคะไม่ได้ติดตามราคามาตั้งแต่ ๒๗ ยังไม่มีอารมณ์ดูเลยเพิ่งเข้ามาเปิดดู ยังไงขอให้คุณกระต่ายทองปลอดภัยนะเพราะที่ท่านาก็หนีมาหลายคน ขอให้องค์พระรอดนะคะ เพราะฝากรถไว้ที่ ร.พ.

โชคดีนะคะที่อยู่นครปฐมตอนนี้ตัวเองอยู่ศาลาธรรมสพน์ที่บ้านน้ำถึงคอแล้วคะไม่ได้ติดตามราคามาตั้งแต่ ๒๗ ยังไม่มีอารมณ์ดูเลยเพิ่งเข้ามาเปิดดู ยังไงขอให้คุณกระต่ายทองปลอดภัยนะเพราะที่ท่านาก็หนีมาหลายคน ขอให้องค์พระรอดนะคะ เพราะฝากรถไว้ที่ ร.พ.

ตอนนี้พี่เกี้ยมอี้ ปลอดภัยนะค่ะ

:wub: ขอบคุณคะอย่าเครียดนะคะทุกอย่างต้องดีขึ้นที่บ้านอยู่หน้าองค์พระปฐมเจดีย์คะรถจอดไว้ที่ร.พ.ก้อไม่ต้องเป็นห่วงเพราะมีรปภนฐเข้าเวรตลอด :rolleyes:

ช่าย ช่าย คุณ Harnsin หายไปหลายวันแล้ว สงสัยคงกะลังหนีน้ำอยู่

ช่าย ช่าย คุณ Harnsin หายไปหลายวันแล้ว สงสัยคงกะลังหนีน้ำอยู่

อืม......................สงสัยคณ Harnsin เค้า หนีน้ำท่วมปไหนไม่รุ้ ..........หายไปเลย จถรู้ไหมนะ ว่าเพื่อน ๆชาวไทยโกล คิดถึงงงงงงcool.gif

กลับบ้านละนะครับ.............................ทุกคน

พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะครับ

คืนนี้ถ้าใครจะเข้าซื้อแนะนำ ให้รอดูตลาดก่อนนะครับ ช่วงอาจจะซบเซานะครับ

แนะนำให้ไปหาซีรี เกาหลีดูก่อนละกัน เรื่องที่แล้ว สงสัย คงจะดูยังไม่จบ ไปดูกันต่อนะครับ.................cool.gif

ส่วนวันนี้ไปก่อนละครับ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขติฟ้าหรือจะสู้มานะคน cool.gifครับ

ตอนนี้พี่เกี้ยมอี้ ปลอดภัยนะค่ะ

ตอนนี้ปลอดภัยคะ่ กินข้าวไม่ลงนอนไม่หลับมาหลายวัน เดินขนของขึันชั้นบนไม่มีเหนื่อย แต่พอออกมาได้ ปวดเมื่อยทั้งตัวเลยเขียวช้ำทั้งแขนและขา เริ่มหิวข้าวแล้ว ตอนออกมาเห็นพวกที่ยังน้ำท่วมไม่ถึงลั่นล้ามาชอบปิ้ง อยากจะเขกกระโหลกว่าภัยมาถึงตัวแล้วยังไม่รู้สึกอีก ตอนออกมาได้ข่าวว่าน้ำจะมาหนองแขมแล้วต้องรีบไปเอารถออกจาก ร.พ ก่อนที่น้ำจะมานครปฐม แล้วค่อยคิดว่าจะไปไหนดี ทำเรื่องลางานยาวเลยไม่รู้ว่าจะได้ไหม

ออนไลน์กับตู้แดงที่เล่นอยู่ปิดยาวเหมือนกันเลยไม่ได้ติดตามข่าวเลย คิดว่าปลอดภัยแล้วค่อยกับมาดู

:wub: ขอบคุณคะอย่าเครียดนะคะทุกอย่างต้องดีขึ้นที่บ้านอยู่หน้าองค์พระปฐมเจดีย์คะรถจอดไว้ที่ร.พ.ก้อไม่ต้องเป็นห่วงเพราะมีรปภนฐเข้าเวรตลอด :rolleyes:

อยู่หน้าองค์พระฝั่งไหน ขายอะไรคะ