ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ คุณ R จานอั่น สำหรับแนวทางวันนี้

:047 :57 :21

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ ราคาทองคำ เงียบมาก..........................1741-1747 นานแล้ว

จนจะง่วงนอนไปหมดแล้ว :37 ไม่ไปไหนเลย........ :023 :_09

ตอนนี้ ราคาทองคำ เงียบมาก..........................1741-1747 นานแล้ว

จนจะง่วงนอนไปหมดแล้ว :37 ไม่ไปไหนเลย........ :023 :_09

:034 หลับไป4ตื่นแร้วจานอั๋น ตื่นมายังเท่าเดิมอยู่เล้ย เอาไงดีพ่อหมอทองคำตอบด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :Hot

สงสัยรอข่าว 2 ทุ่มครึ่ง

:_Rd คุณมนต์เป็นงั้ยบ้าง เงินที่ได้เต็มตุ่มยังคะแบ่งมาทางนี้บ้างก้อได้นะคะอิอิ :57

ดูกราฟของคุณRจานอั๋น ขอบอกว่า "ครบเครื่องต้องคุณRจานอั๋น" ทุกระยะ ทุกขั้นตอน พร้อมคำแนะนำ ทุกอย่างจริงๆ

ขอบคุณสำหรับการวิเคราะห์และคำแนะนำดีๆมากค่ะ :) :01

เต็มตุ่มที่ว่า....ดอยมากกว่าค่ะ คุณกระต่ายทอง ตอนร่วงลงไปก็ไม่ได้เล่น เพราะตอนนั้นเหลือกระสุนนัดเดียวกะรอ 1640 แต่ดันร่วงไม่ถึงเลยไม่ได้ซื้อเอาต้นทุนเฉลี่ยดอยเลย แถมตอนนี้มาเจอบาทแข็งอีก โอย.....เศร้าเมื่อไรจะหลุดดอยซะที เครียด เครียด

เต็มตุ่มที่ว่า....ดอยมากกว่าค่ะ คุณกระต่ายทอง ตอนร่วงลงไปก็ไม่ได้เล่น เพราะตอนนั้นเหลือกระสุนนัดเดียวกะรอ 1640 แต่ดันร่วงไม่ถึงเลยไม่ได้ซื้อเอาต้นทุนเฉลี่ยดอยเลย แถมตอนนี้มาเจอบาทแข็งอีก โอย.....เศร้าเมื่อไรจะหลุดดอยซะที เครียด เครียด

:Hot อย่าเครียดเลยนะคะ คิดทบไปทบมาไม่ขาดทุนก้อOKแล้ว คิดซะว่าเราเรียนรู้ทุกอย่างด้วยตัวเอง ตัดสินใจเอง ก้อคิดว่าเป็นค่าครูให้เค้าไป ไม่มีใครในโลกรู้หรอกคะว่านาทีต่อไปทองจะขึ้นรึลง เราก้อจ้องเอาเงินเค้า เค้าก้อจ้องเอาเงินเรา อย่าโทษตัวเองเลยนะคะ เดี๋ยวจะเสียสุขภาพป่าวๆ :_09

:034 หลับไป4ตื่นแร้วจานอั๋น ตื่นมายังเท่าเดิมอยู่เล้ย เอาไงดีพ่อหมอทองคำตอบด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :Hot

ตื่นมาก็หาดูหนัง ออกกำลัง อาบน้ำ ทานข้าว แล้ว นอน ครับ วันนี้ เงียบ................... :034

สงสัยรอข่าว 2 ทุ่มครึ่ง

ประมาณนั้น มั้ง ครับ ตอนนี้คงได้ แต่ รอ รอ รอ อย่างใจเย็น ครับ :21 :_Rd :21

ดูกราฟของคุณRจานอั๋น ขอบอกว่า "ครบเครื่องต้องคุณRจานอั๋น" ทุกระยะ ทุกขั้นตอน พร้อมคำแนะนำ ทุกอย่างจริงๆ

ขอบคุณสำหรับการวิเคราะห์และคำแนะนำดีๆมากค่ะ :) :01

ขอบคุณเช่นกันคับ ตอนนี้ก็ รอ รอ รอ และ รอ ครับ :21 :37