ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับจานอั๋น ขอบคุณจานอั๋นที่ให้ข้อมูลแนะนำผมไว้เมื่อศุกร์ที่แล้ว ผมเหลือกระสุนนัดสุดท้ายแล้วโชคดีที่ตัดสินใจยังไม่ได้เข้าซื้อไป ขอบคุณจริงๆครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อืม... ไม่ได้ปล่อยของมานาน วันนี้ขอสักนิสนุงนะ

ใครใช้ mt4 เทรดทองสั้นๆ ลองเปิด TF 5 Min กับ 15 Min นะครับ แล้วตั้งค่า Bolinger ที่ 200 วัน เพื่อนๆจะเห็นอะไรบางอย่าง ว่าจะเทรดทองแบบสวนกราฟจะต้องทำไง

คำเตือน .... เสียห้ามว่าผมนะ ก่อนเทรดจริง สังเกตุให้ดีๆ จากพฤติกรรมของราคานะจ๊ะ

key หลักของการเทรดแบบนี้คือ คุณต้องกล้าสวนกราฟนะครับ (มันสะเทือนใจจิงๆ)

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

สบายดีคับ อาจารย์ พอดีผมเห็นว่าอาจารย์แนะนำได้เป็นแนวทางที่ช่วยเหลือเพื่อนๆ ได้ดีอยู่แล้วน่ะครับ ผมไม่ค่อยจะถนัดตรงนี้สักเท่าไหร่ (กลัวปากพาคนอื่นเสียตังค์) ส่วนลิ้งค์เวปที่ผมเอามาลงมันเป็นเวปนอกนะครับ เอาไว้ดูสถิติเฉยๆคับ

ถึงยังไง ผม ก้ยินดี ตอนรับ คุณ Harnsin นะครับ อยุ่เสมอนะครับ

อย่าลืมนะครับ มี จุดวัดใจ ที่น่าาสนใจก็รีบ ตีตั้ว มาบอก เพื่อน และผม ด้วยนะครับ

ขอขอบคุณ ล่วงหน้า เลย ละกัน ครับ

ขอบคุณครับ :gvme :gd

ขอบคุณครับ อ. อั๋น

:uu ผมว่าความหวังยังมีครับ อย่าท้อครับ ไม่นานคงได้ดั่งใจ :57 ฝั้นให้ไกลไปให้ถึงครับ ช่วงวันนี้โดนทุบ :gvme พรุ่งนี้ต้องเป็นวันของเราแน่นอนจายเย็นๆครับพี่น้อง...555 (จากเด็กดอย)

มันทุบตอนไหนฟ่ะ... แป๊ปเดียว จาก1709 ไป 1782 หันไปทำกับข้าวเตรียมทำบุญเลี้ยงพระ. แล้วดอยจะทำยังไงล่ะเนี่ย. จานอั๋น. ความหวังสิ้นปีปิด 1800 หมดแล้วใช่ป่าวค่ะ

เหลือเวลา อีกไม่กี่วัน ก็จะ สิ้ิ้นปี แล้วยังพอมีเวลา ครับ ตอนนี้ก้คง ต้องปล่อย ให้ราคาทองยังคง ลงปรับฐาน ก่อนอีกสักระยะ ก่อน จะ พุ่งตัว ขึ้นไป ครั้งสุดท้่าย

แล้ว............................. :_cd

ใจเย็นๆ ครับ ตอนนี้ ทางฝั่ง ยุโรป ก้ ยังไม่แน่นอน ครับ ยัง ไม่สามารถ ทำให้นักลงทุน ทั่วโลก มั้นใจและเชื่อมั่น กับกลุ่ม ยูโร ได้เลยนะครับ

ถ้า ยุโรป ยังไม่สามารถ แก้ไข ได้ คงต้องรออีก สักระยะ แล้ว เดี๋ยว ทองคำ จะ กลับมา ติดจรวด :_ee เอง ครับ ต้องบอกว่า ช่วง นี้

ต้องยก บทบาท พระเอก ให้ กับ ทาง ยุโรป เป็นตัวดำเนินเรื่องก่อนนะครับ ส่วนพี่เบิ้ม เป็นพระรอง แล้ว พี่ทอง ก็เป็น ลูก ของพระเอก ครับ

ต้องรอ ให้ พี่ ยุโรป หมด ยุค แล้วแล้วแล้ว พี่ทองของเรา ก็ขึ้นเป็น พระเอก แทน ตลอดกาล ครับอิิอิิ :57 :_ee

สวัสดีครับจานอั๋น ขอบคุณจานอั๋นที่ให้ข้อมูลแนะนำผมไว้เมื่อศุกร์ที่แล้ว ผมเหลือกระสุนนัดสุดท้ายแล้วโชคดีที่ตัดสินใจยังไม่ได้เข้าซื้อไป ขอบคุณจริงๆครับ

อิอิ ผม ว่า จริงจริงแล้ว ต้องขอยกความโชคดี ให้ กับตัวของคุณ SILVER&GOLD เองนะครับ

ผมแค่ เป็น ไฟฉาย กระบอกเล็ก ๆ ที่ ช่วย ส่องทางได้เล็กน้อยและในบางครั้งแค่นัน้เองครับ :031

ฮิฮิ บนดอยเย็นๆๆๆๆ

ต้องรอๆๆๆๆๆๆๆๆ :21 ครับ :_cd :_cd :_cd

อืม... ไม่ได้ปล่อยของมานาน วันนี้ขอสักนิสนุงนะ

ใครใช้ mt4 เทรดทองสั้นๆ ลองเปิด TF 5 Min กับ 15 Min นะครับ แล้วตั้งค่า Bolinger ที่ 200 วัน เพื่อนๆจะเห็นอะไรบางอย่าง ว่าจะเทรดทองแบบสวนกราฟจะต้องทำไง

คำเตือน .... เสียห้ามว่าผมนะ ก่อนเทรดจริง สังเกตุให้ดีๆ จากพฤติกรรมของราคานะจ๊ะ

key หลักของการเทรดแบบนี้คือ คุณต้องกล้าสวนกราฟนะครับ (มันสะเทือนใจจิงๆ)

ขอบคุณมากนะครับ ...............ปล่อย ของออกมา นิสนุง จริง ๆ อิอิ :gd :047

ขอบคุณครับ Rจานอั๋น ผมยังหวัง 1800 อยู่ครับ ไม่รู้พอเป็นไปได้ไม