ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

คุณkung ซื้อทันมั้ยคะ1568 ปล่อยไปแล้วด้วย1594 กำลังรอซื้อกลับอยู่คะ

รีรออยู่เลยค่ะ ไว้รอรอบต่อไป ตอนนี้เล่นระยะยาวก่อนค่ะ กะเล่นสั้นๆ ปีหน้าค่ะ ไว้สมัคร ออนไลน์ก่อน

ปีหน้าปีมังกรทอง คุณกระต่ายทอง ต้องเปลี่ยนชื่ออ่ะป่าวคะ อิอิ :047

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังไม่เลวร้ายซะทีเดียวครับ

รีรออยู่เลยค่ะ ไว้รอรอบต่อไป ตอนนี้เล่นระยะยาวก่อนค่ะ กะเล่นสั้นๆ ปีหน้าค่ะ ไว้สมัคร ออนไลน์ก่อน

ปีหน้าปีมังกรทอง คุณกระต่ายทอง ต้องเปลี่ยนชื่ออ่ะป่าวคะ อิอิ :047

จิงจิงแล้วเกิดปีมะโรงคะ แต่ที่บ้านเลี้ยงกระต่าย 4ตัว ตั้งแต่เลี้ยงโชคดีสมหวังเกือบจะทุกอย่าง ก้อเลยให้เกรียติเค้าหน่อยนะคะ ตื่นเช้ามาก้อทำความสะอาดกรงให้เค้า อาบน้ำให้อาทิตย์ละครั้ง เค้าน่ารักนะคะ ตอนเช้าก้อจะบอกเค้าว่าวันนี้ให้เฮงๆนะ เดี๋ยวไม่ซื้อของให้กินนา พอซื้อขายทองเสร็จก้อออกไปนั่งเล่นกับเค้าตลอด กระต่ายพันธุ์มินิแลกซ์ 1ตัว พันธุ์ฮอล์แลนด์ล็อป 2ตัว พันธุ์ไทยไลน์ออน์เฮด 1ตัว ฉลาดมากๆขี้ประจบเวลาเค้าหิวจะยืนสองขา พอให้ของกินช้าจะโมโหงอนหันก้นให้ บางตัวชอบกินขนมปังโฮมวีท บางตัวชอบกินแอปเปิ้ล ส่วนใหญ่โปรดผักหอมมากๆ แครรอทก้อชอบเป็นบางเวลา มีความสุขเวลานั่งทานอาหารแล้วเค้าจะเข้ามาเอาปากชนเท้าเรา ขี้เล่นกระโดดเยงๆเลยนะคะ HAPPY สุดๆอิอิ

เอารูปกระต่ายนำโชคมา ให้ชมด้วยนะครับอยากเห็นจังคงจะน่ารักน่าดูเลย

:Announce ชอบๆ กระต่ายน่ารัก นำโชคอีกตะหาก ถ้ามีลูก ขอจองนะคะ :v@

สวัสดีตอนเย็น ช่วงดึกนะครับ เวลา 19.21 น. ครับ 15/12/2011

เดี๋ยวผมจะขอตัวกลับบ้านก่อนนะครับ

ช่วงนี้ต้องขอโทษทีนครับ ที่ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย ทุกคน

เพราะว่า กำลัง ยุ่งกับ กับงาน อยู่ครับ :_Rd

แต่ก็โชคดีและก็ขอขอบคุณ ครับ :gd ที่ มีคุณ Harnsin และคุณ กระต่ายทอง รวมทั้ง เพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาวไทยโกลด์ มาช่วยกัน วิเคราะห์ สถาการณ์ และให้กำลังใจ กันอยู่เสมอ

ทำให้กระทู้นี้ไม่เคยเหงา และยังอบอ่นเช่น เดิม ครับ ขอบคุณครับ

ตอนนี้ คาดว่า คงต้อง ดูข่าว ตอน 20.30 น. นะครับ มีตัวเลข ของอเมริกา ประกาศออกมา อีกแล้ว ครับ เยอะเลยทีเดียว http://www.forexfactory.com/

ตอนนี้ราคา อยู่ที่ 1585*-1593 คาดว่าราคา ยังคง รอทิศทาง และข้อมูล ข่าวสาร ให้มานำทาง ว่าจะขึ้นหรือลง ครับ

ตอนนี้ หากยังไม่สามารถ ยืนเหนือ 1580 และ 1600** ได้ คาดว่า น่าจะย่อลงไปทดสอบ แนวรับ ที่ 1565** 1553** 1535-1532*** ต่อครับ

แต่หาก สามารถ ยืนเหนือ 1600 ได้ ก็คงต้องมอง กรอบสั้น ที่ 1580-1630 = 50 เหรียญ ก่อนนะครับ

ตอนนี้แนะนำให้นักลงทุน รอดูและเล่นระยะสั้น จริงๆๆๆๆๆๆครับ เพราะว่า ราคาผันผวน มาก มาก คราบ........... :01

ตอนนี้ก็ขอตัวกัลบ้านก่อนละครับ

แล้วพรุ่งนี้จะรีบ มารายงาน ตั้งแต่เช้า ชดเชย ให้นะครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กันนะครับ ทุกคน

ขอให้ โชคดีไม่มีดอย และก็ซือ้-ขายได้กำไร เยอะๆ ๆ รวย ๆ ๆ นะครับ สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับทุกคน ผม เป็นกำลัง ใจและก็ขอช่วยเชียร์ ด้วยคนครับ

แต่ตอนนี้ ขอตัวกลับบ้านก่อนนะครับ บาย..........ๆๆ :bye :37

ขอฝาก

ตอนนี้ ประเมิน แนวต้าน ที่ 1580 *** ลุ้นให้ยืนให้ไหว 1596*** 1600** 1613****

ตอนนี้ประเมิน 1665****1553*** 1535-1532*** Low เดิม 1517-1514 *** 1505 ** 1480-1477*** แล้วก็ 14xxxxxxxxxx ยาว เลย

กรอบเล็ก ตอนนี้ 1580-1530 = 50 เหรียญ

กรอบใหม่ เพิ่งมาถึง 1550-1600 ครับ = 50 เหรียญ

กรอบใหญ่ ตอนนี ดูที่ 1500-1580 = 80 เหรียญ

สำคัญคืนนี้ต้องอ่าน เกม ของทางฝั่ง อเมริกา ให้ออกด้วยนะครับ วิธีการอ่านเกม ง่าย ๆ คือ

ใช้วิธี รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง น้นหมายถึง

เราต้องรุ้ความคิดของคนอื่น ว่าตอนนี้ ถ้าเป็น เขา เขาคิดอย่างไร แล้ว ถ้าเราเป็นแบบ เค้า ละ แล้ว เราจะคิดยังไง ครับ

ขอฝากแค่นี้ด้วยครับ ไปแล้ว นะ.............บายๆ ของจริง ฝันดี ครับทุกคน

ขอบคุณมากมายค่ะ

จิงจิงแล้วเกิดปีมะโรงคะ แต่ที่บ้านเลี้ยงกระต่าย 4ตัว ตั้งแต่เลี้ยงโชคดีสมหวังเกือบจะทุกอย่าง ก้อเลยให้เกรียติเค้าหน่อยนะคะ ตื่นเช้ามาก้อทำความสะอาดกรงให้เค้า อาบน้ำให้อาทิตย์ละครั้ง เค้าน่ารักนะคะ ตอนเช้าก้อจะบอกเค้าว่าวันนี้ให้เฮงๆนะ เดี๋ยวไม่ซื้อของให้กินนา พอซื้อขายทองเสร็จก้อออกไปนั่งเล่นกับเค้าตลอด กระต่ายพันธุ์มินิแลกซ์ 1ตัว พันธุ์ฮอล์แลนด์ล็อป 2ตัว พันธุ์ไทยไลน์ออน์เฮด 1ตัว ฉลาดมากๆขี้ประจบเวลาเค้าหิวจะยืนสองขา พอให้ของกินช้าจะโมโหงอนหันก้นให้ บางตัวชอบกินขนมปังโฮมวีท บางตัวชอบกินแอปเปิ้ล ส่วนใหญ่โปรดผักหอมมากๆ แครรอทก้อชอบเป็นบางเวลา มีความสุขเวลานั่งทานอาหารแล้วเค้าจะเข้ามาเอาปากชนเท้าเรา ขี้เล่นกระโดดเยงๆเลยนะคะ HAPPY สุดๆอิอิ

น่ารักจังเลยค่ะ ทั้งเจ้าของและกระต่าย

:10

:Announce ชอบๆ กระต่ายน่ารัก นำโชคอีกตะหาก ถ้ามีลูก ขอจองนะคะ :v@

เลี้ยงแต่ตัวผู้คะ เพราะกระต่ายเค้าลูกดก เนื้อที่ที่บ้านน้อย บ้านตึกแถวนะคะ ว่างๆผ่านมานฐก้อมาเที่ยวนะคะ บ้านอยู่หน้าองค์พระปฐมเจดีย์นะคะ ปีใหม่มีโปรแกรมไปไหนรึป่าวคะ มาไหว้พระที่นฐก้อได้นะคะวัดเยอะคะ มีวัดองค์พระปฐมเจดีย์ (พระร่วงโรจนฤทธิ์ เจดีย์สูงที่สุด)วัดศรีษะทอง (พระราหูใหญ่ที่สุด) วัดดอนยายหอม(หลวงพ่อเงิน) วัดพระประโทน วัดพะเนียงแตก (หลวงพ่อทา)วัดตาก้อง (หลวงพ่อแช่ม)วัดธรรมศาลา (หลวงพ่อน้อย)วัดสามง่าม (หลวงพ่อทั้ง6) วัดกำแพงแสน (หลวงปู่แผ้ว)ยังมีพระราชวังสนามจันทร์ที่สวยงามมากๆๆๆๆนะคะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เดี๋ยวไว้จะพาแม่ไปไหว้พระค่ะ. คุณกระต่ายทอง

เดี๋ยวไว้จะพาแม่ไปไหว้พระค่ะ. คุณกระต่ายทอง

:La มาซิคะใกล้นิดเดียวเองจากกรุงเทพประมาณ45กิโล องค์พระปฐมเจดีย์สวยงามมากๆๆๆๆ

เจ้าพระคูณ. วันนี้ขอให้ยืนได้ซัก 1600 เถอะ. พรุ่งนี้กลับไปยืนเหนือ 1622. ให้ได้. ชาวดอยจะได้หายหนาวลงหน่อย. สาธุ

เอารูปกระต่ายนำโชคมา ให้ชมด้วยนะครับอยากเห็นจังคงจะน่ารักน่าดูเลย

จัดให้เพื่อนๆคะ

ฮั่งตู๋ กะ ออมสิน

อิกคิวซัง

ขวดโหล

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง