ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคุณ Harnsin ช่วยเข้ามาชี้แนะเพื่อนสมาชิกสม่ำเสมอ.... กดให้ 1 โหวตแล้วค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณ Harnsin ช่วยเข้ามาชี้แนะเพื่อนสมาชิกสม่ำเสมอ.... กดให้ 1 โหวตแล้วค่ะ

โอ้ว...ขอบคุณครับ ผมพูดเล่นๆครับ แค่อยากกวนๆ สนุกดี :53

โอ้ว...ขอบคุณครับ ผมพูดเล่นๆครับ แค่อยากกวนๆ สนุกดี :53

:_cd กวนๆสนุกดีแล้ว คนอารมณ์ดีอายุยืน ไม่แก่ ไม่มีโรค มีแต่ฟามสุข :uu

น้องทองคงฮึดอีกเฮือกนึง แล้วคงย่อลงมา มาลุ้นกันครับว่าจะย่อถึงไหนกัน

:aa จำได้มั้ยเมื่อวานก้อป้วนเปี้ยนอยู่อย่างเนี้ยะแป๊ปเดี๋ยวร่วงยาวเลยขึ้นไปได้แค่1594 ว่ามั้ยคะ :Hot ถ้ากระเถิบมารับแรกรีบถอยออกก่อนนะคะ เดี๋ยวบาดเจ็บ เฮ้อผันผวนจิงๆๆๆๆ :_10 วันนี้วันศุกร์ด้วยแฮะๆ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

น้องทองคงฮึดอีกเฮือกนึง แล้วคงย่อลงมา มาลุ้นกันครับว่าจะย่อถึงไหนกัน

ง้านคราวนี้ ย่ออีกจะรีบอุ้มมานั่งตักเลย :_ee

:aa จำได้มั้ยเมื่อวานก้อป้วนเปี้ยนอยู่อย่างเนี้ยะแป๊ปเดี๋ยวร่วงยาวเลยขึ้นไปได้แค่1594 ว่ามั้ยคะ :Hot ถ้ากระเถิบมารับแรกรีบถอยออกก่อนนะคะ เดี๋ยวบาดเจ็บ เฮ้อผันผวนจิงๆๆๆๆ :_10 วันนี้วันศุกร์ด้วยแฮะๆ :gvme

หวัดดีค่ะ คุณกระต่าย วันนี้เพิ่งเข้ามา จะมาขอบคุณคำแนะนำที่ว่าเล่นแบบขาลง งงอยู่ตั้งนาน เมื่อวานเลยลองขายออกก่อน แล้วรับกลับ (เอาดอยสูงมาเล่น)โชคดีที่ทำได้ วันนี้น่าจะทำแแบเดิมดีไหมคะ ขอบคุณทุก ๆท่านในห้องนี้ มีกระต่ายเหมือนกันเลยแต่เป็นของลูกค่ะแต่เอามาโซว์ไม่เป็นค่ะ ชื่อบัดดี้ ตัวผู้เลี้ยงมา 6 ปีแล้ว น่ารักตามประสากระต่าย ตามอ่านอยู่นะคะ

หวัดดีค่ะ คุณกระต่าย วันนี้เพิ่งเข้ามา จะมาขอบคุณคำแนะนำที่ว่าเล่นแบบขาลง งงอยู่ตั้งนาน เมื่อวานเลยลองขายออกก่อน แล้วรับกลับ (เอาดอยสูงมาเล่น)โชคดีที่ทำได้ วันนี้น่าจะทำแแบเดิมดีไหมคะ ขอบคุณทุก ๆท่านในห้องนี้ มีกระต่ายเหมือนกันเลยแต่เป็นของลูกค่ะแต่เอามาโซว์ไม่เป็นค่ะ ชื่อบัดดี้ ตัวผู้เลี้ยงมา 6 ปีแล้ว น่ารักตามประสากระต่าย ตามอ่านอยู่นะคะ

:53 ทำได้คะ หักกลับไปมาติดลบรึได้กำไร ก้อจดไว้ เดี๋ยวก้อจะกลับมาได้กำไรเองคะ ถ้าซื้อแล้วคอยดูนะคะถ้าขึ้นถึงต้านแรก+ ก้อขายออกมาก่อนรอรับกลับที่ต่ำกว่า โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ อย่าชะล้าใจนะคะผันผวนสูงจิงจิงไม่อยากให้เจ็บตัวนะคะ ถ้าซื้อแล้วเกิดถอยมาที่รับแรกถอยออกมาก่อนนะคะ เหมือนกันรอซื้อกลับที่ต่ำกว่าอิอิ :Hot เลี้ยงเค้าดีๆนะคะทุกอย่างในโลกถ้าเราเลี้ยงเค้าดีเค้าจะตอบแทนเราเอง :Kk เป็นนักเก็งกำไรที่ชอบความผันผวนเพราะเราจะมีอารายเล่นได้ทั้งวันนะคะอิอิ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีครับ :10 ทุกคน สวัสดีตอนเช้า วันที่ 16/12/2011 เวลา 10.10 น.

เมื่อคืน ราคา วิ่งขึ้นทดสอบ 159x กว่า ราคา ยังไม่ถึง 1600 ครับ

ตอนนี้คาดว่าจะเป็นแรงรีบาวด์ ดีด กลับขึ้้นมาทดสอบ 1594-1596**และ 1600-1613***หลังจากลงไป หลายวัน

ถ้าตอนนี้ หรือวันนี้ ไม่สามารถ ขึ้นไปทดสอบ 1600-1613 และยืนเหนือ ได้ 1600 ได้

คาดการณ์ว่า น่าจะลงมาทดสอบ 1665-1550 โดยประมาณ หากรับไม่อยู่ คาดว่าลงไปว่าที่ 1535-1532 ตรงLOW เดิม ถ้าหลุด ก็ 15xx หรือไม่ก็ 14xx

แนวต้านตอนนี้ อยู่ที่ 1594-1596 ** รอขึ้นทดสอบ หากผ่าน ขึ้นทดสอบ 1600-1613 **** 1626** 1635** 1645 ครับ

แนวรับตอนนี้ อยู่ที่ 1565****รอลงมาทดสอบ 1556-1553 ********** รอรับ ด่านแรก 1535-1533 รอรับสุดท้ายตรง LOw เดิม 1517-1514*** 1505*** 1485-1477** *ไม่อยากเห็น

กรอบเล็กตอนนี้ 1550-1600 = 50 เหรียญ

กรอบนิดนิด 1530-1610 = 80 เหรียญ

กรอบเสริม หากผ่าน 1600 คือ 1580-1630 = 50 เหรียญ

กรอบเสริมหากหลุด 1550 ลงไป 1550-1500= 50 เหรียญ กรณีพิเศษ หลุด 1532 ลงไป 1530-1430 = 100 เหรียญ ครับ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มาะคน ครับ

การให้ทียิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ :047

ช่วงนี้มีการประชุม ของ ECB อยู่ โดย ท่าน ECB ,มาริโอ ดรากี้ ผู้ทรงเกียรติ จะออกมา Speak..............เวลา 15.30 น. :031

ขอบคุณครับ :047

:53 ทำได้คะ หักกลับไปมาติดลบรึได้กำไร ก้อจดไว้ เดี๋ยวก้อจะกลับมาได้กำไรเองคะ ถ้าซื้อแล้วคอยดูนะคะถ้าขึ้นถึงต้านแรก+ ก้อขายออกมาก่อนรอรับกลับที่ต่ำกว่า โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ อย่าชะล้าใจนะคะผันผวนสูงจิงจิงไม่อยากให้เจ็บตัวนะคะ ถ้าซื้อแล้วเกิดถอยมาที่รับแรกถอยออกมาก่อนนะคะ เหมือนกันรอซื้อกลับที่ต่ำกว่าอิอิ :Hot เลี้ยงเค้าดีๆนะคะทุกอย่างในโลกถ้าเราเลี้ยงเค้าดีเค้าจะตอบแทนเราเอง :Kk

ขอบคุณค่ะ เดื๋ยวจะนั่งดูจอแล้ว จะลองฝึกทำแบบที่คุณกระต่าสอนค่ะ ขอบคุณนะคะ

น้อมรับคำชมคะ คุณพวงชมพูOKรึป่าวคะ ค่อยๆใจเย็นๆค่อยเป็นค่อยไป ไม่ต้องรีบนะคะ ไม่มีใครในโลกรู้หรอกคะว่านาทีต่อไปทองจะขึ้นรึลง ทุกอย่างเป็นเพียงแนวโน้ม รึแนวทางเท่านั้น อย่าเล่นสวนเทรน อ่านและทำความเข้าใจกับบทวิเคราะห์ บริหารพอรต์ให้ดี รับรองไม่มีเสียมีแต่ได้กับได้คะ :Kk

-ขอบคุณมากๆค่ะในน้ำใจและไมตรีที่มอบให้ทุกๆคน

แล้วยังใจดีถามไถ่อีก ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากๆ

ตอนนี้ไม่ค่อยOKค่ะ แต่ก็ต้องสู้ๆนะคะ

(ปลอบใจตัวเองค่ะ และทุกๆคนค่ะ)

ไว้คงต้องหาโอกาสขอคำแนะนำจากคุณกระต่ายทองนะคะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

-ขอบคุณมากๆค่ะในน้ำใจและไมตรีที่มอบให้ทุกๆคน

แล้วยังใจดีถามไถ่อีก ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากๆ

ตอนนี้ไม่ค่อยOKค่ะ แต่ก็ต้องสู้ๆนะคะ

(ปลอบใจตัวเองค่ะ และทุกๆคนค่ะ)

ไว้คงต้องหาโอกาสขอคำแนะนำจากคุณกระต่ายทองนะคะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

:53 ยินดีคะ ขอเพียงให้รู้ว่าเราไม่ได้อยู่เพียงลำพังในโลก ทุกอย่างมีทางออกเสมอ ขอเพียงเราแบมือออกทุกอย่างจะอยู่แค่เอื้อม :57

พี่พวงชมพูเป็นไงบ้างค่ะ. เดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันค่ะ

:53 :53 หัวเราะด้วย คึกครื้นดี อิอิ

:Kk คุณkungnangเป็นงัยบ้างคะ OKรึป่าว ส่งข่าวหน่อยค้าอิอิ :uu

ขอบคุณครับ พี่ๆทุกคน...อ.อั๋น

:_Rd :_10 :_Rd :_cd :_Rd :21 :upstrong: :uu :sidewaydown: :49 ...555( เรื่องสั้น ที่ เกิดจากเรื่องจริง )