ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:30 วันนี้คงต้องขอตัวก่อนนะคะ โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ พรุ่งนี้เจอกันคะ ราตรีสวัสดิ์บ้ายบาย :37

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ปล่อยไปแล้วด้วย1594 กำลังรอซื้อกลับอยู่คะ

เหมือนไม่เคยขาดทุนจริงๆนะครับ..คุณกระต่ายทองจะซื้อที่เท่าไรครับวันพรุ่ง..

พรุ่งนี้หากยังไม่มีข่าวดีอะไรจะเหมือนเราเล่นการพนันใช่ไหม

ทองแท่งดีกว่ากระดาษนะครับว่าไปแล้ว ลูบได้(อย่าแรงจะสึก) ค้ำมาร์จินได้ เวียนจำนำไปแทง short longได้อีกถ้าไม่กลัวหายนะ..อ่านว่าหายะนะ

ไม่ซีเรียสนะครับพอดีเด็กๆข้างบ้านมีวันเกิดเมาร้องเพลงกันเลยยังไม่อยากนอน

มาดูกระต่ายครับ น่ารักมาก เมื่อก่อนเคยเลี้ยงไว้ หลายตัว พอเขาตายร้องไห้ขี้มูกโป่งไปหลายวัน จากนั้นก็ไม่กล้าเลี้ยงอีกเลย สงสารเขา เป็นสัตว์ที่ไม่มีพิษสงอะไรเลย มีแต่ความน่ารัก

เป็นสัตว์ที่ไม่มีพิษสงอะไรเลย

แต่เขาเอาตัวรอดเก่งมากครับคุณ ngoodin ชอบโดดกลับตัวพร้อมสาดฉี่ใส่ตาเจ้าหมาที่มาแกล้งได้ แล้วหลบไปอยู่ใต้รถเตี้ยๆเจ้าหมาใหญ่ก็เอ๋งด้วยตกใจแต่ได้แค่แยกเขี้ยวอยู่นอกรถ...บ๊าย บายครับทุกท่าน

มัน(ใครก็ไม่รู้) ทุบอีกแล้ว 1560 - -" หลุด Low เมื่อวานจนได้ คืนนี้จะไปถึงไหนล่ะเนี่ย

สวัสดี ..ศุกร์วันสดใส..ครับ"อ.อั๋น" :gd

วันนี้ท่าทางจะสดใสน้อ คุณนายทองกำลังจะขึ้นแล้วค่ะ สวัสดี อ .อั๋น และเพื่อนๆทุกคนค่ะ

เลี้ยงแต่ตัวผู้คะ เพราะกระต่ายเค้าลูกดก เนื้อที่ที่บ้านน้อย บ้านตึกแถวนะคะ ว่างๆผ่านมานฐก้อมาเที่ยวนะคะ บ้านอยู่หน้าองค์พระปฐมเจดีย์นะคะ ปีใหม่มีโปรแกรมไปไหนรึป่าวคะ มาไหว้พระที่นฐก้อได้นะคะวัดเยอะคะ มีวัดองค์พระปฐมเจดีย์ (พระร่วงโรจนฤทธิ์ เจดีย์สูงที่สุด)วัดศรีษะทอง (พระราหูใหญ่ที่สุด) วัดดอนยายหอม(หลวงพ่อเงิน) วัดพระประโทน วัดพะเนียงแตก (หลวงพ่อทา)วัดตาก้อง (หลวงพ่อแช่ม)วัดธรรมศาลา (หลวงพ่อน้อย)วัดสามง่าม (หลวงพ่อทั้ง6) วัดกำแพงแสน (หลวงปู่แผ้ว)ยังมีพระราชวังสนามจันทร์ที่สวยงามมากๆๆๆๆนะคะ

ปีหน้า อาจได้ผ่านไปเยี่ยมเยียนนะคะ น่ารักทั้งคน ทั้งกระต่ายจริงๆ อิอิ ^_^

มาดูกระต่ายครับ น่ารักมาก เมื่อก่อนเคยเลี้ยงไว้ หลายตัว พอเขาตายร้องไห้ขี้มูกโป่งไปหลายวัน จากนั้นก็ไม่กล้าเลี้ยงอีกเลย สงสารเขา เป็นสัตว์ที่ไม่มีพิษสงอะไรเลย มีแต่ความน่ารัก

หวัดดีคะคุณngoodin ดีใจนะคะเนี้ยะที่แวะเข้ามา ติดตามบทวิเคราะห์ตลอดขอบคุณมากๆๆๆๆนะคะ :Kk

วันนี้ผมเชียร์แบบนี้ครับ

Zone สีแดงคือแนวต้านย่อยที่เป็นภาระกิจสำคัญในวันนี้ครับ แต่หากชนแล้วร่วงลงมาอีก ขอเดาว่า แนวรับจะอยู่ในบริเวณ Zone เขียวทั้งหมด

หมายถึงว่า น่าจะรับอยู่นะครับ แต่หากหลุด 78.6% ลงไป อย่าเพิ่งใจร้อนเข้า Long กันนะ

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

ตอนนี้น้องทองทำตัวน่าไว้ใจพอที่จะเข้าได้แล้วหรอค่ะ คุณ Harnsin