ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

post-4992-0-44445000-1331603669.gifpost-4992-0-27275400-1331603718.jpg

:031 หวัดดีคะจานอั๋น และเพื่อนๆที่น่ารัก โชคดีมีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :10

:Announce การลงทุนทุกครั้ง ต้องวางแผน ต้องดูแลจิตใจตัวเองให้มีความสุขนะคะ ใจที่ไม่พอคือใจที่ไม่มีความสุข ใจที่พอใจที่มีความสุข นั่นคือกำไรนะคะเพื่อนๆ :gvme

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทองคนสวย สบายดีนะครับ การซื้อ-ขาย ช่วงนี้ เป็นยังไง บ้าง ครับ ได้กำไรกำไร ก็แบ่งกันบ้าง นะครับ อิอิ :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอาจานอั๋น เสมอๆค่ะ หนูก็รอเข้าซื้ออยู่น้า

สวัสดีครับ มารายงานตัวสายหน่อย หะหะ

รายงานตัว เหมือนกันเลยนะครับ คุณ uni_pause ไม่ได้ทักทายกัน ซะนาน สบายดีนะครับ :01

สวัสดียามสายค่ะ Rจานอั๋น คุณกระต่ายทอง และเพื่อนๆ ทุกคน

เช้านี้อ้าวมากเลยค่ะ สงสัยฝนจะตก ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ

สวัสดี ยาม บ่าย เช่นกันครับ คุณ Pasaya สบายดีนะครับ ช่วงนี้อากาศ เปลี่ยนแปลง บ่อย ดูแล สุขภาพ ของตัวเองและคนรอบกาย ด้วยนะครับ :gd ส่วนการซือ้-ขยาก้ดูแลพอร์ต ด้วยนะครับ ช่วงนี้ราคาทองคำเปล่ยนเเปลง บ่อย

ขอบคุณอาจานอั๋น เสมอๆค่ะ หนูก็รอเข้าซื้ออยู่น้า

สวัสดีครับ คุณkaykee คนสวย ไม่ได้ เข้ามาทักทาย คุณ kaykee ซะนาน ถ้ารอเข้าซือ้ ก็คง ต้องลุ้น ให้ ต่ำกว่า 1700 ลงไปนะครับ ถ้ารอขาย คงต้อง รอขาย เหนือ 1710 ขึ้นไป

ช่วงนี้ราคาทองคำ เล่น ตามข่าว มากกว่าครับ ช่วงนี้ เล่นสั้นดีกว่านะครับ จะได้ ซือ้-ขาย ได้กำไร เยอะๆ ดี ครับ :57

ขอบคุณ อ.อั๋นสำหรับวิเคาะห์ข่าวและวิเคราะห์ ขาใหญ่ครับ :gd

ไม่ได้มา ทักทาย คุณ กัสจัง แฟน พี่โดม ตั้งนาน สบายดีนะครับ ช่วงนี้ ขาใหญ่ เข้า คงอยากหาเงิน ไปเลี้ยง เด็ก ๆ มั้งครับ

ขยัน ปั่นกันเหลือเกินครับ ทำไงได้ นะครับ ก็มีข่าว ที่ยังขาย ได้ อย่เรื่อย ๆ อ่าครับ อิอิ :gd

ขอบคุณค่ะ อาจารย์อั๋น

:uu

ขอบคุณ เช่นกันครับ คุณ wann ไม่ได้ทักทาย กันซะนาน สบายดีนะครับ การซือ้-ขาย ได้กำไร เยอะไหมครับ สู้ๆๆครับ ผม :uu

ขอบคุณค่า..จารย์อั๋น .....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

ยินดีต้อนรับ ครับ คุณ ป้าหนู ว่าแต่ คุณป้าหนู ต้องเเวะมา ทักทายกัน บ่อย ๆ นะครับ ไม่งั้น ห้องเงียบเหงา แย่ เลยครับ :17

ขอบคุณ เช่นกันครับ คุณ wann ไม่ได้ทักทาย กันซะนาน สบายดีนะครับ การซือ้-ขาย ได้กำไร เยอะไหมครับ สู้ๆๆครับ ผม :uu

สบายดีค่ะจานอั๋น

ได้กำไรไม่เยอะหรอกค่ะ เพราะเป็นโรคปอดๆๆ ได้มา แล้วก็รีบปล่อย ใจไม่แข็ง เลยไม่ได้ถือยาวซ๊ากที

จานอั๋นน่ารักตลอดนะค่ะ ขนาดงานยุ่งๆ ยังเข้ามาให้ข้อมูลพวกเราทุ๊กวันเลย

ขอบคุณครับ Rจานอั๋น

ไม่ได้ทักทาย กัน ซะนาน นะครับคุณ ลูกน้ำเค็ม ขอบคุณเช่นกันครับ :gd

สวัสดีครับ คุณkaykee คนสวย ไม่ได้ เข้ามาทักทาย คุณ kaykee ซะนาน ถ้ารอเข้าซือ้ ก็คง ต้องลุ้น ให้ ต่ำกว่า 1700 ลงไปนะครับ ถ้ารอขาย คงต้อง รอขาย เหนือ 1710 ขึ้นไป

ช่วงนี้ราคาทองคำ เล่น ตามข่าว มากกว่าครับ ช่วงนี้ เล่นสั้นดีกว่านะครับ จะได้ ซือ้-ขาย ได้กำไร เยอะๆ ดี ครับ :57

ขอบคุณมากมายนะคร้า เดวรอเก็บค่ะ^^

ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันครับ คุณ deb99 สบายดีนะครับ ผม .................. :gd

:32

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทองคนสวย สบายดีนะครับ การซื้อ-ขาย ช่วงนี้ เป็นยังไง บ้าง ครับ ได้กำไรกำไร ก็แบ่งกันบ้าง นะครับ อิอิ :uu

:031 จานอั๋นบายดีนะคะ ขอบคุณคะที่เป็นห่วง เก็บส่วนแบ่งของจานอั๋นไว้แร้วคะ ว่าแต่อย่าฝากไว้นานนะคะเดี๋ยวลืมคริคริ ของว่างคะจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก :Announce

post-4992-0-81628000-1331630993.jpgpost-4992-0-29499900-1331631029.jpg