ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ ลุ้นๆๆครับ

สวสดีครบ ลุ้น.............................ครบ แต่อย่าล้น เพลิน จน ลืม ระบาย ทอง ออกมาcool.gifด้วยนะครับ เดี๋ยว จะ.............เสียดาย อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ค่า ปลอดภัยค่า น้ำไม่ท่วมค่า ^^ เป็นกำลังใจให้คนที่โดนผลกระทบจากน้ำท่วมทุกคนนะคะ *ขอบคุนอุทกภัย ที่ทำให้รู้ว่า คนไทยรักกัน* มาลุ้นน้องทองกันต่อ เห็นขึ้นๆก้อมีกะลังใจขึ้นมาหน่อย ^^

อืม เงินบาท 30.92 และ 30.96 ครับ

...................................

คืนนี้ลุ้นที่เท่าไรดีคะ อาจานอั๋น^^

1652 ครับถ้าไม่ถึง คงต้องทยอย ออกมาก่อน ...............ไม่งั้น เสียดาย แย่

แต่ตอนนี้ก็เริ่ม ทยอยทองคำ ออกมาบ้าง ละครับรอดู 1652 สุด ๆๆๆๆอีกที

พี่อาจานอั๋นค่ะ ถ้าถึง 1652 นี้พอจะยืนเป็นขาขึ้นได้บ้างใช่มั๊ยค่ะ เพราซี่รี่ที่หนูดูตอนนี้ ใกล้จะจบตอน หนูคงต้องต่ออีก 1ซีรี่ อ่ะค่ะ :wacko: :wacko:

1652 ครับถ้าไม่ถึง คงต้องทยอย ออกมาก่อน ...............ไม่งั้น เสียดาย แย่

แต่ตอนนี้ก็เริ่ม ทยอยทองคำ ออกมาบ้าง ละครับรอดู 1652 สุด ๆๆๆๆอีกที

ขอบคุนค่าอาจานอั๋น รอลุ้นอยู่ค่ะ ^^!

พี่อาจานอั๋นค่ะ ถ้าถึง 1652 นี้พอจะยืนเป็นขาขึ้นได้บ้างใช่มั๊ยค่ะ เพราซี่รี่ที่หนูดูตอนนี้ ใกล้จะจบตอน หนูคงต้องต่ออีก 1ซีรี่ อ่ะค่ะ :wacko: :wacko:

ยังครับ .........................

ผมคิดว่าน่าจะแรงขายออก.............................แล้วราคาน่าจะย่อลง มา ประมาณ 163-- กว่า อย่างต่ำ นะ

แล้วราคาก็จะดีด กลับ ตัว ขึ้นไปอีกครั้ง.ในไม่ช้านี้ครับ..แต่อาจจะไม่ใช่วันนี้ก็ได้..........................เพราะมีวันหยุด เสาร์ -อาทิตย์ และวันหยุดต่างๆๆ เข้ามาด้วยในช่วงนี้

ทำให้ราคา คงจะยัง ทรงตัว ประมาณ 162++-1650++ (ถ้าโชคดี นะครับ)

ตอนนี้ผมคิดว่า.ราคายังคงถูก แรงซื้อมาเพื่อ เก็งกำไรระยะสั้นครับ ก่อนนะครับ หลังจากที่ มีคน เทขายออกมา เยอะ คนขายก็จะอยาก ซื้อกลับขึ้นไปด้วย ตามประสา คน .มีเงินและอำนาจ เยอะ นะครับcool.gif

ยังไงถ้าตอนนี้มีกำไร ถ้า พอจะขายได้ ก็ขอแนะนำให้ทยอยขายออกมาก่อนนะครับ เพื่อรอย่อซื้ออีกที ถึง แม้ บางครั้ง อาจจะ ไม่ได้ ราคา ที่ซือ้ไว้ต่ำ แต่ก็ดีกว่า ขาดทุนไม่ใช่เหรอครับ ลองคิดดูนะครับ cool.gif

ส่วนตัวคิดว่าขายังไม่แข็งพอ คงจะมีคนตี ขากันบ้างครับ ..............แต่เค้าอาจจะไม่ตีตอนนี้ครับ เพราะ ว่า เหยื่อ ยังมีไม่เยอะครับbiggrin.gif

wub.gifและอีกอย่างครับ เดี่ยว ถ้าเป็นขาขึ้น.....................แล้ว ไม่ซื้ออ่านะ..................................น่าดู และก็จะน้อยใจให้ดูครับ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย Rจานอั๋น

จากกราฟ นะครับ ราคา เริ่ม จะย่อตัว ลงละครับ.............................ส่วนตวคิดว่าวันนี้ยังคงไม่ใช่ขาขึ้นนะครับ.......................

.ที่ราคาขึ้นมาได้น่าจะเป็นแรงซื้อกลับออกมาเพื่อรอเก็งกำไรระยะสั้น ก่อนนะครับlaugh.gif

หลังจากที่มีการเทขาย...........................มีระยะหนึ่ง......................................มั้ง

อืม...................................ก็อยากที่บอกครับ เดี๋ยว ถ้าเป็นขาขึ้นจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจะค่อยเก็บไว้ขาย ตอน 169++ แล้วกันครับ ใจเย็น

ตอนนี้ถ้าย่อลงไปอีกแล้วทยอย ซือ้ได้ ค่อยทยอยซื้อสมสมนะครับ ตามแนวรับ ดีกว่านะครับ หรือไม่ก็ออกมาดูราคาจะดีดกลับก่อนครับ

เพราะ ว่าวันนี้วันศุกรและก็มีวันหยุดยาวด้วยนะครับ................................cool.gif

ดีจังคะที่ จาน อั๋น อยู่เป็นเพื่อน คุณแบม ไปแล้วหรือคะ