ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

เมื่อก่อนตอนเปิดบริษัทใหม่ ๆ กัน มีค่ะ แต่ตอนนี้ เขารู้ทันกันแล้ว เปลี่ยนแปลงไม่มีแล้วค่ะ เท่าที่รู้น่ะ

หลัง ๆ ต้องโอนเต็มจำนวนค่ะ

จะทำระบบ ATS ให้เขาตัดจากบัญชีก็ได้ค่ะ แต่เงินจำนวนมาก เราขยันโอนเองดีกว่า ที่เขาจะมาตัด เมื่อเราเผลอลืมเช็ค ไม่ดีกว่าหรือ ?

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะคุณกระต่ายทอง

อิจฉาจัง รู้งี้ไปเที่ยวด้วยดีกว่า นั่งหน้าจอเวียนหัวรถไฟเหาะตีลังกา จะขายก็ไม่กล้าเพราะขายไปก้อนนึงเมื่อตอนบ่าย

จะซื้อก็ไม่กล้า เพราะกลัวยังลงไม่สุด ชักปืนเข้าชักปืนออกอยู่นั่น เลยไม่ได้ทำไร สัปดาห์หน้าเอาใหม่ เนอะ

ทองมีให้เล่นทั้งชาติ

วันนี้ไปทำบุญบริจาคโลงศพที่มูลนิธิปอเต็กตึ๊ง เอาบุญมาฝากเพื่อนๆด้วยค่ะ

สัปดาห์หน้ารวยๆทุกคนนะคะ

อนุโมนาบุญด้วยค่ะ ก่อนปีใหม่ก้อไปบริจาคมาเหมือนกันค่ะ

ถามเพิ่มเติมของ GT นะครับ เรื่องเวลาซื้อขาย จากเอกสารแผ่นนี้ http://www.gtgoldonl...llcondition.pdf

เวลาซื้อขาย 9-24 น. แต่มีเวลาส่งคำสั่งซ์้อขาย (Place Order) 4 ช่วงเวลาคือ

1. 10.00 -10.30

2. 14.00 - 14.30

3. 17.00 - 17.30

4. 22.00-23.00

มันหมายความว่าไงครับ เราจะซื้อจะขายได้แค่ 4 ช่วงเวลาที่กำหนดหรือเปล่าครับ

ผมอ่านแล้วงง ตอนแรกเข้าใจว่าในช่วง 9.00-24.00 เห็นราคาดีก็เข้าซื้อขายได้ทันที ได้ราคาตามเวลาซื้อขาย

อีกซักคำถามนะครับคุณกระต่ายทอง จากเอกสารหน้าเดียวกันเขียนว่า

" การจับคู่รายการซื้อขายทองคำนั้น บริษัทฯ จะใช้วิธีการจับคู่แบบ First in First out ตามหลักมาตรฐานการบัญชี "

หมายความว่ายังไงครับ มันเหมือนหุ้นเหรอครับ คือถ้าสั่งขายแล้วไม่มีคนมาซื้อก็ขายไม่ออก หรือยังไงครับ

หวัดดีคะ เราเล่นกับGT Gold Bullion 02-6758888 เล่นทองแท่งออนไลน์ ตั้งแต่เวลา9.45-ตี1 จัน-ศุกร์ เล่นได้ลอดเวลาคะ ส่วนต่าง50-65บาท ลองโทรดูนะคะ :_Rd

เมื่อวานเน็ตตัดไป ขออภัยด้วยนะทุกคน ตอนนี้ไปจ่ายมาแระ วันจันทร์เจอกาน ใครเลื่อน SL มา 1603 ยังไม่โดนกินก็ลุ้นต่อปายหรือใครใจเสาะก็ตัดขายไปเลยจ้า ส่วนตัวคิดว่าแนวรับ 1590 น่าจะต้องถูกทดสอบอีกสักครั้ง !!

เมื่อวานเน็ตตัดไป ขออภัยด้วยนะทุกคน ตอนนี้ไปจ่ายมาแระ วันจันทร์เจอกาน ใครเลื่อน SL มา 1603 ยังไม่โดนกินก็ลุ้นต่อปายหรือใครใจเสาะก็ตัดขายไปเลยจ้า ส่วนตัวคิดว่าแนวรับ 1590 น่าจะต้องถูกทดสอบอีกสักครั้ง !!

หวัดดีคะ วันหยุดยังทำงานเดี๋ยวเพิ่มโบนัสให้ น่ารักนะคะเนี้ยะ ทานข้าวแล้วยังคะ วันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนเหรอคะ ขอบคุณมากนะคะ

หวัดดีคะ วันหยุดยังทำงานเดี๋ยวเพิ่มโบนัสให้ น่ารักนะคะเนี้ยะ ทานข้าวแล้วยังคะ วันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนเหรอคะ ขอบคุณมากนะคะ

ยังไม่ทานเลยหิวจะแย่แล้ว ส่งพิซซ่ามาทีเอาที่โลตัสนครปฐมนะ อิๆ

แต่สัปดาห์หน้ามีคิวงานนิดหน่อย ไม่รู้จะว่างสักกี่วัน

มะวานคุณกบจ๊ะคงเซ็ง อยากเข้าใจจะขาด เราให้ไป 1593 เอิ้กๆ รอจนหลับอ่ะ

ยังไม่ทานเลยหิวจะแย่แล้ว ส่งพิซซ่ามาทีเอาที่โลตัสนครปฐมนะ อิๆ

แต่สัปดาห์หน้ามีคิวงานนิดหน่อย ไม่รู้จะว่างสักกี่วัน

ได้คะเดี๋ยวรีบส่งไปให้ ว่างๆมาจะพาไปทานให้อิ่มแปร้เลย ติดธุระก้อไม่เป็นรายเพื่อนๆคอยอยู่นะคะ ถ้าว่างรีบรายงานตัวนะ คิดถึงคะ :033

ได้คะเดี๋ยวรีบส่งไปให้ ว่างๆมาจะพาไปทานให้อิ่มแปร้เลย ติดธุระก้อไม่เป็นรายเพื่อนๆคอยอยู่นะคะ ถ้าว่างรีบรายงานตัวนะ คิดถึงคะ :033

เฮ้ยพิซซ่าร้านนั้นเราเลี้ยงเอง อิๆ

เป็นงัวบ้างค่ะคุณกระต่ายทองเมื่อคืนไปเที่ยวมาสนุกมั้ย ขอฟ้องเมื่อคืนอยู่ดีๆคุณHarnsin หายตัวไปซะงั้น เพื่อนๆตาหากันใหญ่เลยไม่รู้เป็นอะรัยอ่ะป่าว

กบจ๊าฟ้องว่าหารซิ่นหายไปไหน สงสัยนอนรอจนหลับไปแร้วอิอิ :37

เฮ้ยพิซซ่าร้านนั้นเราเลี้ยงเอง อิๆ

คืนนี้ว่าจะไปร้องเพลงต่อ ว่างไปด้วยกันมั้ยเดี๋ยวส่่งฮอลิปคอปเตอร์ไปรับหน้าบ้านอิอิ :aa

คืนนี้ว่าจะไปร้องเพลงต่อ ว่างไปด้วยกันมั้ยเดี๋ยวส่่งฮอลิปคอปเตอร์ไปรับหน้าบ้านอิอิ :aa

เราว่านะวันนึงจะต้องมีคนเชิญเราสองคนให้ไปใช้บริการห้องแชตด้านล่างแทนการคุยกันตรงนี้แน่เลย 555 พอเถอะวันจันทร์เจอกัน

รบกวนถามคุณharnsinหน่อยครับ มีโอกาศจะลงไปทดสอบ1590ก่อนหรือจะเด็งก่อนแล้วค่อยลงครับ

รบกวนถามคุณharnsinหน่อยครับ มีโอกาศจะลงไปทดสอบ1590ก่อนหรือจะเด็งก่อนแล้วค่อยลงครับ

แนวโน้มเดิมคือขึ้น แต่มันขึ้นในขาลงอันนี้เดาใจลำบาก นี่ก็มาไกลพอสมควร ดูเหมือนมีการเก็บกันมาตลอดทาง หากราคาพุ่งขึ้นแล้วเกิด Divergence ขายให้ไว หากยัง let profit run อยู่ต้องใจแข็ง เพราะหากลงมาแตะ SL ก็คือได้กำไรนิดเดียว