ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณ อ.อั่น คุณ กระต่ายทอง และทุกท่านมากค่ะ :uu :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Hi หวัดดีวันหยุดคะจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก ใครที่ได้กำไรดีใจด้วยนะคะ ทองผันผวนสูง ซื้อขายต้องวางแผนทุกระยะ ผิดทางต้องไว โอกาสทำกำไรไม่มีที่สิ้นสุด เดาใจคนทั้งโลกยาก ไม่มีใครรู้หรอกว่าทองจะขึ้นรึลง เราเป็นผู้เล่นต้องวางแผนทุกขั้นตอนให้ดีด้วยตัวเราเอง โอกาสเสียหายก้อจะน้อย เราเป็นผู้หนึ่งที่ไม่มีความรู้เรื่องกราฟเลย แต่เรามีความสุขทุกวันแบบพอเพียง อย่าคาดหวังในสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน ทางสายกลางใช้ได้ดีทุกเรื่องคะ วิธีการเล่นของแต่ละคนไม่เหมือนกัน มันแล้วแต่ความพอใจของเราทั้งนั้น ไม่มีอะไรดีที่สุด และแย่ที่สุด อย่าใจร้อน อย่าโลภ อย่าประมาท เรามีโอกาสกลับมาทำกำไรได้เสมอ กำลังใจมีให้เพื่อนๆทุกวันนะคะ เอาใจช่วยทุกการตัดสินใจคะ :gvme

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

วันจันทร์จะมีเด้งขึ้นบ้างไหมครับเนี่ย เด็กน้อยแผลเต็มตัวไปหมดแล้วครับ........T___T

วันจันทร์จะมีเด้งขึ้นบ้างไหมครับเนี่ย เด็กน้อยแผลเต็มตัวไปหมดแล้วครับ........T___T

55555เหมือนกันค่ะ ต้องรอดูค้าาาาาา

:Announce หวัดดีคะ เด้งซิคะ เราไม่น่าได้เห็นราคานี้ในวันจัน เดาคะอิอิ ลุ้นๆให้ขึ้นนะคะ :sidewayup: :gd

ใครมีความรูช่วยชีแนะด้วยค้าาาา

ใครมีความรูช่วยชีแนะด้วยค้าาาา

:Announce คุณรี่บายดีนะคะ เป็นงัยบ้าง วันจันลุยใหม่อิอิ ทองไม่ขึ้นก็ลง เล่นทองต้องให้เวลา นิ่ง ใจเย็น เล่นตามเทรน อ่านฟังแนวรับ แนวต้าน ที่กูรูให้ไว้ต้องวางแผนการเล่นและทำตามแผนที่วางไว้ทุกครั้งคะ เล่นเอง ตัดสินใจเองดีที่สุด เป็นกำลังใจให้ นะคะ :gd

หวัดดีพี่ๆทุกท่านคะ พี่กระต่าย เมื่อคืนจดๆจ้องๆที่หน้ามือถือ จนตีหนึ่งก็ยังไม่ได้โดด เห็นตัวเลขวันนี้ น้องทองเค้าเริ่มลงมาเยี่ยมเยียนพวกเราที่ตกรถใช่ป่าวคะเนี่ย

หวัดดีพี่ๆทุกท่านคะ พี่กระต่าย เมื่อคืนจดๆจ้องๆที่หน้ามือถือ จนตีหนึ่งก็ยังไม่ได้โดด เห็นตัวเลขวันนี้ น้องทองเค้าเริ่มลงมาเยี่ยมเยียนพวกเราที่ตกรถใช่ป่าวคะเนี่ย

คะ น่าจะเป็นแบบนั้น ว่างๆเสาร์อาทิตย์ ลองวางแผนดูนะคะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดหรอกคะ เราวางแผนแร้วจะเสียหายเยอะมันเป็นเรื่องที่ไม่น่าจะเป็นไปได้ ทุกอย่างมีพลาดได้ แต่ต้องไม่นาน เราเข้ามาในตลาดที่มีความเสี่ยง เรารู้อยู่แต่แรกแร้ว ถ้าได้คำตอบ ลุยเลยคะ แต่ถ้ายังก็ค่อยๆใจเย็นๆ ไม่มีครั้งแรกจะมีครั้งต่อไปได้ยังงัยคะ น่าหนุกออกชอบความเสี่ยงที่ยืนอยู่บนความไม่ประมาทนะคะ :_cd

โอ้วคำคมม๊ากมาก ขอบคุนพี่กระต่ายมากมายนะคะ ขอให้ได้กำไรเยอะๆนะคะ

หวัดดีค่ะเพื่อนๆที่คิดถึงทุกคน

ช่วงนี้ยุ่งไม่ค่อยได้เข้ามาห้องเลย งานเยอะมากค่ะ แต่ก็คอยจ้องแต่กราฟ (ถ้ามีเวลา) อิอิ

เมื่อวานโดดไป 3 ก้อน ซื้อกลับมาคืน 4 ก้อน ได้ค่าโต๊ะจีนมานิดหน่อย ฮิฮิ

ขอบคุณกระต่ายทองนะจ๊ะที่เป็นห่วง ยังบายดีอยู่ค่ะ Happy Happy ทุกวันค่ะ

วันจันทร์ อังคาร รอจังหวะตีตั๋วขึ้นรถไฟเหาะนะคะเพื่อนๆ (1715 1710 1700) :57

กระโดดเข้า กระโดดออก เหมือนกระต่ายทองปลอดภัยที่ซู๊ด นะจ๊ะ สิบอกไห่ :La

เล่นทองแท่งไม่ต้องกลัวจ้า ขึ้นก็ได้ ลงก็ดี รับได้เสมอ :aa

:Announce คุณรี่บายดีนะคะ เป็นงัยบ้าง วันจันลุยใหม่อิอิ ทองไม่ขึ้นก็ลง เล่นทองต้องให้เวลา นิ่ง ใจเย็น เล่นตามเทรน อ่านฟังแนวรับ แนวต้าน ที่กูรูให้ไว้ต้องวางแผนการเล่นและทำตามแผนที่วางไว้ทุกครั้งคะ เล่นเอง ตัดสินใจเองดีที่สุด เป็นกำลังใจให้ นะคะ :gd

ขอบคุณค้าสำหรับคำชี้แนะและกำลังใจค้าาาาาสู้ๆๆๆๆๆค้าาาา

วันหยุด พักผ่อนให้สบาย วันจันทร์เปิดมา เตรียมตัวให้ดีครับ เตรียมตัวตีตั๋วขึ้นรถสำหรับคนตกรถ คนบนดอยก็จายเย็นๆ เดี๋ยวมีเด้งๆๆๆ