ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

พี่สาวผมตอนนี้ร้อนไปหมดแล้วครับอาจานอั๋น. อยากจะซื้อใจแทบขาด เสี่ยงซื้อตอนนี้มีลุ้นกำไรมั๊ยครับ

รอย่อดีกว่านะครับ แล้วดูค่าเงินบาทค่าเงินบาทด้วยครับ ................ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้มาตอบบ่อยๆ นะครั ครับ ขอโทษที พอดีงายยุ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องใหม่ครับ เข้ามาเก็บความรู้

ยินดีครับผม คุณกาย :gd

ขอบคุณอาจานอั๋นคร้า

สวัสดีอาจานอั๋นด้วย พี่ห่านด้วย พี่กระต่ายทองด้วย พี่พวงชมพูด้วย พี่เด็กอู่ทองด้วย 55555

สวัสดีครับ คุณ kaykee ได้ลองซือ้-ขายยังครับ ..................... :gd สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนครับ อิอิ

สวัสดีค่ะอ.อั๋น ขอบคุณค่ะ :047 วันนี้รอจังหวะปล่อยอยู่ค่ะ

ตอนนี้ปล่อยไปยัง ครับ แนวต้าน 1750-1755 ......................เมื่อกี่ขึ้นมาทดสอบ 1 รอบแล้วนะครับ ไม่ผ่าน ย่อลงต่อ 1746 ครับ :57

ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ มือใหม่มาขอความรู้ครับ

ขออย่างเดียวแล้วอย่างงี้ วันหลัง รบกวน คุณ picht เอาความรู้มา ฝากห้องนี้ด้วยนะครับ จะได้ แบ่งกันรู้ๆๆๆๆๆๆๆนะครับ อิอิ :gd

ขอบคุณ อ.อั๋น คุณกระต่ายทอง คะ :57 :gd :uu

ไม่ได้มาขอบคุณ คุณ ohshikung ตั้งนาน ขอบคุณนะครับ ผม... :gd

post-4992-0-28652900-1328168147.gif :Announce จิบกาแฟแก้ง่วงก่อนนะคะจานอั๋นและเพื่อนๆ เฮงๆนะคะ :gvme

กำลังง่วงเลย ขอบคุณคุณกระต่ายทองมากมากนะครับ หาบง่วง เลย สู้ๆๆๆๆๆๆ

ช่วงนี้ฝากหน่อยนะครบ กำลัง ยุ่งๆๆอยู่ครับ ผม :gd

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ จานอั๋น

สวัสดีค่ะ กระต่ายทอง กบจ๊า นุชบา kaykee และทุกคน

สบายดีกันน๊า โชคดีมีกำไรกันทุกคนนะคะ

ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย ได้แต่เข้ามาแว่บๆดูจ๊ะ

ขอบคุณเช่นกันครับ คุณ พวงชมพู ครับ ช่วงนี้ ยุ่ง ๆเรื่องงาน เหมือนกันเลยนะครับ อิอิ :uu

ช่วงนี้ไมน้องทองเอาใจยากจังครับ :033

ช่วงนี้ไมน้องทองเอาใจยากจังครับ :033

เป็นเพราะว่า น้องทอง ...........เริ่มจะมี กิ๊ก อ้าวไม่ใช่ เป็นเพราะ น้องทอง เค้า วิ่งขึ้นมาเยอะ แล้ว อ่าครับ

ก้เป็นธรรมดานะ...........ที่จะต้องมี หยุดพักบ้าง ท้อแท้ บ้าง เลยทำให้ เดาใจไม่ค่อยถูก อ่า อิอิ เล่นสั้นๆๆๆๆๆดีกว่านะครับ ขายเมื่อมีกำไร จะเข้าซือ้ก็รอย่อนะครับ :17 สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ อ. จานอั๋น :01 เชื่อจานนะเนี่ยไม่งั้นติดดอยแล้วขอบคุณอีกครั้ง :53

post-4992-0-88613600-1328190505.jpgpost-4992-0-27044900-1328187320.jpg ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

กำลังง่วงเลย ขอบคุณคุณกระต่ายทองมากมากนะครับ หาบง่วง เลย สู้ๆๆๆๆๆๆ

ช่วงนี้ฝากหน่อยนะครบ กำลัง ยุ่งๆๆอยู่ครับ ผม :gd

:Announce จานอั๋นและเพื่อนๆ วันนี้ไปลั้ลล้านะคะ เดี๋ยวดริ้งเผื่อนะคะ กำไรเยอะๆนะคะพรุ่งนี้อย่าลืมส่วนแบ่งนะคะอิอิ :32 :La ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง