ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทำไมไม่มีใครกลัวลงเลย เป็นอันว่า เด็กขายของใจไม่ถึงพอ ปล่อยหมูไปแล้ว 85 % ตอนบ่าย

ช่วงที่กราฟเริ่มดิ่งลง ปล่อยได้ที่ราคา 18,920 บาท พอเพียงก่อนรอบนี้ รอพรุ่งนี้ ค่อยว่ากันใหม่ หนาวและเสียวเรื่อง Gold Option

ปิดคืนนี้ ร่วมมือกับ Gold Future ซึ่งมีปริมาณทองกระดาษมากกว่าทองแท่งจริงๆ หลายร้อยเท่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รบกวนช่วยแนะนำที่ค่ะ อยากได้ระบบที่คุณ PinkGold ใช้อยู่ ไม่ทราบหาโหลดได้จากไหนได้บ้างค่ะ

ลองย้อนกลับเปิดกระทู้ย้อนหลังถึงหน้า 332 แล้วก็ไม่เจอ (ตาลายก่อน) :wacko: ... ขอบคุณล่วงหน้ามากมายค่ะ

โหลดได้ที่หน้าแรกของกระทู้ครับ

ขอเสียงคนใจถึงถือ L ต่อหน่อยค่ะ มายกมือตามระบบอย่างเช่ือมั่นค่ะ

ไม่ได้ Long แต่เล่นกองทุนครับ 55 เชียร์ขึ้นด้วย ยังไม่ถึงจุด cut ทว่าถ้าดอลล่าห์ขึ้นไม่หยุดคงต้องถอยแล้ว

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขายแนะนำปิดสถานะก่อนครับราคาอาจลงต่อลึกกว่านี้อีกครับ

ทิศทางทองคำเมื่อวานก็ไปไม่ถึงดวงดาวซะแล้วพิษเพราะค่าเงิน US ที่แข็งขึ้นมาอย่างต่อเนื่องเป็นวันที่สองซึ่งราคาเป้าหมายของค่าเงิน

US อยู่ที่ 80.000$ - 80.400$ นั่นหมายความว่าน้องทองของเรามีโอกาสลงไปถึง 1274$ - 1262$ เลยครับซึ่งนับจากนี้ไปน่าจะลงต่ออีก

สอง-สามสัปดาห์เพื่อปรับฐานใหญ่ก่อนที่จะขึ้นต่อไป อย่างที่ได้บอกไปครับว่าถ้าเกิด US แข็งค่าขึ้นมาน้องทองรอดยากครับเมื่อวานใคร

ที่ตั้ง SL ไว้ที่ 1327 ก็รอดไป ส่วนผมเองก็ติดดอยไปหนึ่งไม้ไม่เครียดครับถือซะว่ายืนอยู่บนดอยต้อนรับลมหนาวก็แล้วกันสักไม้ ถ้าจะขาย

ออกวันนี้ก็ทันเงินเย็นครับ รอหาจังหวะเข้าทำใหม่ทีนี้ต้องรอระบบทองคำแท่งเขียวโน่นเลยครับถึงจะปลอดภัยอดใจรอกันหน่อยนะครับถ้า

เขียวมาจะรีบมาบอกทันที มุมมองวันนี้ราคายังไม่หลุดกรอบเทรนรับสุดท้ายตามเคยเหมือนจะรออะไรสักอย่าง ผมมองว่ายังไงก็น่าจะลงต่อ

อย่างแน่นอนถ้าเกิดหลุดเทรนรับใหญ่ลงไปก็รอเข้าเก็บตามราคาในกราฟได้เลยครับ ส่วนทองคำแท่งก็รอเข้าเก็บเพิ่มตอนระบบเขียวแท่ง

แรกมาเหมือนกันครับช่วงนี้เป็นโอกาสของขา S เล่นกันส่วนคนที่ติดดอยถือเอาไว้ก่อนยังไงทองก็ขึ้นไปหาอยู่ดีครับไม่ช้าก็เร็ว ยังไงก็เผื่อ

เงินมาจิ้นไว้ด้วยแล้วกัน มาดูทางด้าน SET50 ระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายแนะนำปิดสถานะไปก่อนครับ น้ำมันระบบปิดเขียวแท่งนี้ก็แนะนำปิด

สถานะตามทองคำไปด้วยเลยครับเพราะถ้าทองลงน้ำมันก็ไม่รอดด้วยเช่นกัน ขอให้โชคดีกันทุกคนครับcool.gif

แนวต้าน 1329 1335 1344

แนวรับ 1318 1312 1295

• ถูกใจ 26

น้ำมันระบบปิดเขียววันนี้แนะนำปิดสถานะไปก่อนครับอยู่ช่วงอันตราย

• ถูกใจ 15

SET50 ระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายนั่งรอขึ้นรถรอบต่อไป

• ถูกใจ 11

อัยหย่าเมื่อวานยังไม่ได้ปิดเลยครับติดดอยตามปู่ไปด้วยคนต้อนรับลมหนาว ชอบจังคำนี้เงินเย็นครับจะไม่ให้เย็นได้อย่างไรเพราะมันหนาว !_cd !53

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขายแนะนำปิดสถานะก่อนครับราคาอาจลงต่อลึกกว่านี้อีกครับ

ทิศทางทองคำเมื่อวานก็ไปไม่ถึงดวงดาวซะแล้วพิษเพราะค่าเงิน US ที่แข็งขึ้นมาอย่างต่อเนื่องเป็นวันที่สองซึ่งราคาเป้าหมายของค่าเงิน

US อยู่ที่ 80.000$ - 80.400$ นั่นหมายความว่าน้องทองของเรามีโอกาสลงไปถึง 1274$ - 1262$ เลยครับซึ่งนับจากนี้ไปน่าจะลงต่ออีก

สอง-สามสัปดาห์เพื่อปรับฐานใหญ่ก่อนที่จะขึ้นต่อไป อย่างที่ได้บอกไปครับว่าถ้าเกิด US แข็งค่าขึ้นมาน้องทองรอดยากครับเมื่อวานใคร

ที่ตั้ง SL ไว้ที่ 1327 ก็รอดไป ส่วนผมเองก็ติดดอยไปหนึ่งไม้ไม่เครียดครับถือซะว่ายืนอยู่บนดอยต้อนรับลมหนาวก็แล้วกันสักไม้ ถ้าจะขาย

ออกวันนี้ก็ทันเงินเย็นครับ รอหาจังหวะเข้าทำใหม่ทีนี้ต้องรอระบบทองคำแท่งเขียวโน่นเลยครับถึงจะปลอดภัยอดใจรอกันหน่อยนะครับถ้า

เขียวมาจะรีบมาบอกทันที มุมมองวันนี้ราคายังไม่หลุดกรอบเทรนรับสุดท้ายตามเคยเหมือนจะรออะไรสักอย่าง ผมมองว่ายังไงก็น่าจะลงต่อ

อย่างแน่นอนถ้าเกิดหลุดเทรนรับใหญ่ลงไปก็รอเข้าเก็บตามราคาในกราฟได้เลยครับ ส่วนทองคำแท่งก็รอเข้าเก็บเพิ่มตอนระบบเขียวแท่ง

แรกมาเหมือนกันครับช่วงนี้เป็นโอกาสของขา S เล่นกันส่วนคนที่ติดดอยถือเอาไว้ก่อนยังไงทองก็ขึ้นไปหาอยู่ดีครับไม่ช้าก็เร็ว ยังไงก็เผื่อ

เงินมาจิ้นไว้ด้วยแล้วกัน มาดูทางด้าน SET50 ระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายแนะนำปิดสถานะไปก่อนครับ น้ำมันระบบปิดเขียวแท่งนี้ก็แนะนำปิด

สถานะตามทองคำไปด้วยเลยครับเพราะถ้าทองลงน้ำมันก็ไม่รอดด้วยเช่นกัน ขอให้โชคดีกันทุกคนครับcool.gif

แนวต้าน 1329 1335 1344

แนวรับ 1318 1312 1295

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าและขอบคุณคุณพิงค์โกลด์มาก หน้าขายทองทำตามระบบ เซ็ท 50 หน้าชายทำตามระบบ ครายชอบขาเอสก็มาแล้ว สบายใจดี อิอิ เช้านี้อากาศเริ่มมีลมหนาวพัดโชยมาแล้ว ระวังสุขภาพด้วย ห่วงใยกันมีความสุขดีจริงๆ

04a97f13.gif em183.gif em0009.gif ceb85dec.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...