ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อยากสมัครเหมือนกันครับ

แต่เห็นบอกจำกัดรุ่นละ 20 คน

ตอนนี้ต่อคิวกันเป็นร้อยแล้วมั้ง :blink:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนสนใจมากมายขนาดนี้

จะขอรบกวนแต่ละท่านที่สนใจจะเรียนกับอาจารย์ซี ช่วยแจ้งความจำนงอีกครั้งมาทางe-mail samonpapat@gmail.com แล้วแสงแดดจะส่งใบสมัครพร้อมแบบสอบถามกลับไปให้กรอกอีกครั้งนะคะ

ทั้งนี้เพื่อใช้ประกอบในการจัดกลุ่มเรียนค่ะ

ขอบคุณ อ.ซี มากนะค่ะ ขอบคุณพี่แสงแดดด้วยนะ ถ้ามีอะไรให้น้องช่วยได้บอกเลยนะค่ะ ยินดีมากค่ะ

น้องหัดเล่น gfคะ คงมีอะไรให้ช่วยแน่ๆ เห็นจำนวนคนสนใจเกิน 80 คนแล้ว คนเดียวคงทำไม่ทันแน่ ช่วยส่งemail มาก่อนนะคะ

อย่างที่คุณkikapu แนะนำ ไม่อยากให้เพื่อนๆใส่เบอร์โทร ในกระทู้ จะได้หลีกเลี่ยงการหลอกลวง ผู้รู้แนะนำต้องฟังค่ะ ต้องขอบคุณ คุณ kikapu ด้วยนะคะ

เปิดคลาส "อนุบาล" ด้วยจะมีใครช่วยสอนมั๊ยเนี่ย สมาชิกไม่ต่ำกว่าสิบละ

กลัวเม้าท์อยู่คนเดียวจะโดนเหม็นขี้หน้าซะก่อน อิอิ :P เดี๋ยวลองปรึกษากับผู้ใหญ่ดูก่อนดีกว่า

พี่คิกค่ะ...รีบๆเปิดนะค่ะ !_09 ...ขอให้เป็นอนุบาลจริงๆนะค่ะ ไม่เอาแบบลูกผสมนะค่ะ...

คนสูงอายุต้องค่อยๆ ทำความเข้าใจค๊า !17 ...แต่มีความตั้งใจเต็มที่นะค่ะ.... !19

ถ้าจะให้ดีเวทีนี้ขอพี่เลี้ยงหลายๆ คนเลยเน้อ :lol:

ขอทราบค่าใช้จ่ายคอสดูกราฟและสถานที่ได้ไหม สนใจด้วยครับ kimthemall@yahoo.com

คุณซี คุณแสงแดด

สนใจสมัครเรียนคอร์สอนุบาล 2ที่ด้วยค่ะ pimphanga@gmail.com

เรียนคุณแสงแดดคะ. ขอสมัครเรียนด้วย1ที่ค่ะ madamjun@hotmail.com

ไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนสนใจมากมายขนาดนี้

จะขอรบกวนแต่ละท่านที่สนใจจะเรียนกับอาจารย์ซี ช่วยแจ้งความจำนงอีกครั้งมาทางe-mail samonpapat@gmail.com แล้วแสงแดดจะส่งใบสมัครพร้อมแบบสอบถามกลับไปให้กรอกอีกครั้งนะคะ

ทั้งนี้เพื่อใช้ประกอบในการจัดกลุ่มเรียนค่ะ

ขอโทษคะสงสัยสื่อสารไม่ชัดเจน

รบกวนผู้สนใจส่ง e-mail มาให้แสงแดดที่ e-mail address samonpapat@gmail.com นะคะ กลัวว่าถ้าต้องมาจดaddress ของแต่ละคนจากในกระทู้ กลัวจะตกหล่นค่ะ

ผมติดตามอ.ซี มาได้ซักพักแล้วล่ะคับโดยส่วนตัวไม่มีหลักในการเล่นแต่อาศัยข้อมูลและความคิดเห็นต่างๆของกูรูเก่งๆ แต่ผมดูกราฟไม่เป็น(เชื่อว่าจะมีประโยชน์มาก)ขอสมัครเรียนดูกราฟด้วยคนนะคับ ส่ง e-mail ให้คุณแสงแดดแล้วคับ

ส่ง mail ไปสมัครแล้วนะคะ รบกวนด้วยคน ... อิอิ

ชัดๆๆ

รบกวนผู้สนใจส่ง e-mail มาให้แสงแดดที่ e-mail address

samonpapat@gmail.com