ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ค่าสมัครเรียนเท่าไรเหรอครับ เผื่อผมชวนเพื่อนๆไปครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ค่าสมัครเรียนเท่าไรเหรอครับ เผื่อผมชวนเพื่อนๆไปครับ

ตามแต่กำลังศัทธาคะ เพราะเงินที่ได้หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้ว อ.จิ๊วจะนำไปทำบุญคะ จะได้บุญทั้งผู้สอนและผู้เรียนเลย :lol:

ขออนุโมทนาบุญกับอ.จิ๊วด้วยคะ

ขากลับฝนตกตลอดทางเลย โชคดีได้แฟ้มเอกสารของบ. เลยได้เอามาบังหัวหน่อยไม่งั้นคงเปียกเยอะกว่านี้แน่ !Wt

ที่อ.จิ๊วบอกว่าจะไปทำบุญให้กับเด็กชาวดอย ไปวันไหนคะ เผื่อว่างอยากไปด้วยคะ และจะได้บอกเพื่อนขอรับบริจาคเสื้อผ้าและเงินไปทำบุญด้วย !Announce

วันนี้เข้าไปเรียนเพิ่มเลยได้ความรู้การนับขาแบบอ.จิ๊วมาเพิ่ม

ขอบคุณอ.จิ๊วมากคะ !_087

ขออนุโมทนาบุญกับอ.จิ๊วด้วยคะ

ขากลับฝนตกตลอดทางเลย โชคดีได้แฟ้มเอกสารของบ. เลยได้เอามาบังหัวหน่อยไม่งั้นคงเปียกเยอะกว่านี้แน่ !Wt

ที่อ.จิ๊วบอกว่าจะไปทำบุญให้กับเด็กชาวดอย ไปวันไหนคะ เผื่อว่างอยากไปด้วยคะ และจะได้บอกเพื่อนขอรับบริจาคเสื้อผ้าและเงินไปทำบุญด้วย !Announce

วันนี้เข้าไปเรียนเพิ่มเลยได้ความรู้การนับขาแบบอ.จิ๊วมาเพิ่ม

ขอบคุณอ.จิ๊วมากคะ !_087

ดิ่งแล้วครับ หรือกองทุนมันจะทุบหัวแบะอย่าง อ.จิ้ว บอกไว้ ใจคอไม่ดีเลยถือไว้ 100% เลย !_cd

ลงแลัวๆ วันนี้ s ไว้ด้วย ต้องขอขอบคุณ คุณจิ๊วมากๆ เลยครับ

กลับถึงบ้านแล้วๆๆๆๆ

วันนี้ไปสอนรุ่น 18 รุ่นเวอร์จิ้น !uu เพราะเป็นรุ่นแรกที่สอนเลยที่ไม่มีใครเคยใช้ MT4 เลยสอนเหนื่อยนิดหนึ่ง แต่ดีที่มีนักเรียนรุ่นก่อนหน้ามาช่วยสองคน ขอบคุณพี่ทั้งสองมากๆครับ

สรุปได้เงินทำบุญรุ่นนี้ เป็นรุ่นที่ได้เยอะมากๆเลยครับ เพราะว่ามากันเยอะด้วย !La ได้ทั้งหมด 8900 บาทครับผมเลขสวยมากๆ ผมหักค่า อาหารว่างกับสถานที่ไป 1000 บาทเหลือ 7900 บาท ผมขอนำไปให้ทุนการศึกษา 3000 บาท เหลืออีก 4900 บาท คิดว่าจะนำเงินไปซื้อ หนังสือแจกโรงเรียนที่ขาดแคลนครับผม ตอนนี้มีโครงการว่าจะไปทำบุญตามเด็กดอยครับ เลยเงินที่เหลือว่าจะซื้อหนังสือทั้งหมดครับ ไว้ได้สถานที่แน่นอนแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ เพื่อมีใครอยากไปด้วย !10

ปล. วันนี้ผมต้องขอโทษป้าคนหนึ่งด้วยน่ะครับที่แซวเล่นเยอะไปหน่อยครับ แบบว่าผมนับถือมากๆเลยครับ ถ้าผมเล่นมากไปก็ขออภัยนะที่นี้ด้วยน่ะครับ

อยากไปเรียนด้วยมากๆ เลยครับ...

ต้องทำอย่างไรบ้าง...

ผมติดตามมานานแล้ว...

ถ้าเสาร์-อาทิตย์จะสะดวกครับ...

วันธรรมดาต้องทำงานครับ...

ถ้าไปทำบุญเด็กๆ ตามดอย...

ชวนกันมั่งนะครับ...

4WD ของผมอาจจะพอช่วยได้บ้าง...

ถ้าเวลาเอื้ออำนวยครับ...

คนที่มาเรียนกับผมส่วนใหญ่ก็ไม่เคยโพสอ่ะครับเท่าที่ถามอ่ะครับ

ปล. ผมชื่อ จิ๊วครับผม ไ่ม่ใช่ จั๊วครับ

โอเชคะ คุณจั๊ว ..จะได้บอกเพือนคะ อ้อ ขอโทษคะ พิมพ์ผิดไปไม่ได้ตรวจดู ขออภัยอย่างแรงจ้าคุณจั๊ว

วันนี้ผมได้ 2 ต่อเลยครับ Buy 1194 ถึง 1199 take profit แล้ว sell ต่อ :P

ผมว่าน่าจะปิดเหนือ 1193 น่ะครับ เห็นยูโรบวกอิอิ :P

หรือว่าจะยาวถึง 1187 เนี่ยะ

ถูกแก้ไข โดย nisit

ขอบคุณครับ อาจารย์จิ้ว (วรรณยุกต์ถูกมั้ยครับ)

วันนี้ได้ความรู้ไปใช้มากมาย

ตอนนี้กำลังหลุดเทรน กลับมาเป็นขาลงแล้วใช่มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

เด็กน้อยรุ่นเวอร์จิ้น

ชื่ออาจารย์สะกด "จิ๊ว" ต้วที่เป็นเลขเจ็ดไทยน่ะค่ะ

จารย์จิ๊วคะ 'จารย์ว่ามันใกล้จะหลุดเทรนเขียวอ๊ะยังคะ กำลังเล็ง cut เอเวอเรสท์น่ะค่ะ GF มันนิ่งๆ ไปค่อยขยับสักเท่าไหร่

รุ่นป๊อกแปด

ถูกแก้ไข โดย LittleBua

โอเชคะ คุณจั๊ว ..จะได้บอกเพือนคะ อ้อ ขอโทษคะ พิมพ์ผิดไปไม่ได้ตรวจดู ขออภัยอย่างแรงจ้าคุณจั๊ว

เง้อะ !033 อาจารย์ชื่อ จิ๊ว นะครับ กลัวไม่เห็น !_08