ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้องทองยังเล่นเทรนเขียวต่อไป

1. เมื่อคืนเด้งขึ้นมาให้ขายทำกำไร สั้นๆตามคาดที่ผมบอกน่ะจะขึ้นมาได้แถว 1200+- ไปได้ไกลสุด 1203 แล้วก็ร่วงมาให้ทำกำไรสั้นๆเรียกว่าออกตอนนี้ยังกำไรเลย

2. วันนี้รอดูต่อไปว่าจะหลุดเขียวเมื่อไร แต่ถ้าไม่หลุดคงย่อมาได้แถว 1191+- เป้าหมายสูงสุดของเทรนเขียว 1212+-

3. เป้าหมายขาขึ้นรอบนี้คงมาได้แค่ 1212+- เพราะเท่าที่ดูก็คงครบขา 5 เต็มตรงนี้ แ้ล้วคงร่วงตรงนี้ ใครที่ซื้อทองแท่งตามหรืออะไรก็ตามที่ตรง 1160+- ตรงเส้นเหลืองที่ กองทุนมันขาย 28 ตัน ผมบอกแล้วว่ามันไม่ลงกองทุนมันขายให้คนตกใจแล้วมันก็ลากขึ้นมาเรื่อยๆ(ทำผมตกใจนิดหน่อยปล่อยหมูไปด้วย !uu) ตอนนี้คนคงมองเป็นขึ้นแล้วมั่งค่อยดูดีๆ เดียวมันทุบหัวแบะอีก ช่วงนี้ใครที่ซื้อไว้กำไรก็พยายามปล่อยน่ะครับ เดียวจะหาว่าไม่เตือน....

ปล. วันนี้คงสอนรุ่น 18 ทั้งวัน เป็นโชคดีของรุ่นนี้จริงๆ ที่หายป่วยทันคิดอยู่เหมือนกันว่าถ้าวันนี้ไม่หายจะทำไง

post-725-094390700 1280973273.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Morning ค่า... อ.จิ๊ว..

มี spread GF อยู่ ตะว่า L ที่เอเวอเรสแน่ะ.. จะโดด Cut ละ หลังจากทำจายมานาน..

ควร cut ตรงไหนดีคะ !32

!031 + 1 ให้จารย์จิ๋วน้าค้าาาา มะคืนเป็นไปตามที่จารย์คาดหมายเลยยยยค่าาา

!54 !54 วันนี้ขอลุ้นนนนนขึ้นอีกหน่อย มิช่ายงกนะค้าา แต่ยังดอยอยู่ค่าาา อิอิอิ

!_10 !_10 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคร่าาาา !thk !thk

+1 จารย์จิ๊วค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ ลุ๊นขึ้นๆๆๆๆๆๆ ปล่อยไปก้อนนึงละ เหลือดอย 2 ก้อน

18400 18150 ขึ้นให้ถึงนะจ๊ะ :lol: :lol:

!32 !32 กำไรซะที ขึ้นไปถึง1212 เลยคงดีนะคะ !21 !21

อ.จิ๊วครับ ....ผมขายไว้หลายจุด สต็อปลอส 1215 พอมั้ยครับ... !_09 . !023