ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีปีใหม่ค่ะ เพื่อนๆที่รัก

เป็นไงกันบ้างคะ ลำใยกันหลายเข่งใช่มั๊ยคะ

หลังจากพักไปหลายวัน รู้สึกสบายมากเลยค่ะ ไม่ต้องคอยเฝ้าน้องทอง

ไม่ต้องกังวลว่าจะขึ้นหรือลง มีความสุขจริงๆค่ะ

ขอให้เพื่อนๆ โชคดี มีลำใยทุกครั้งที่ซื้อขายนะคะ

แล้วว่างๆ จะเข้ามาทักทายใหม่นะคะ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ จุ๊ป จุ๊ป

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ค่ะ เพื่อนๆที่รัก

เป็นไงกันบ้างคะ ลำใยกันหลายเข่งใช่มั๊ยคะ

หลังจากพักไปหลายวัน รู้สึกสบายมากเลยค่ะ ไม่ต้องคอยเฝ้าน้องทอง

ไม่ต้องกังวลว่าจะขึ้นหรือลง มีความสุขจริงๆค่ะ

ขอให้เพื่อนๆ โชคดี มีลำใยทุกครั้งที่ซื้อขายนะคะ

แล้วว่างๆ จะเข้ามาทักทายใหม่นะคะ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ จุ๊ป จุ๊ป

ขอให้หายวันหายคืน จัดการกับร่างกายและสุขภาพของตัวเองให้ เจ๋ง เหมือนกับจัดการน้องทองนะจ๊ะ จะได้เหมือนเพลงนี้ อยู่เรื่อยๆไปจนแก่(กากบาท คำว่าแก่ ออกก็ดีนะ) อิอิ

สองวันนี้ ชีวิตวนเวียน อยู่5-6$ คิดช้าไม่ได้เลย ขึ้นบนก็โดนเตะลงมา ลงล่างก็เก็บกันใหญ่ สรุป ได้15฿ แบร่ๆ แต่ใจเชียร์ขึ้นอ่ะ สู้เค้าน้องทอง

1653 เจ้าป้าซื้อหรือเปล่าขอรับ :_ee

ซื้อไปแล้วที่24025 ขาย24040 มะกี้ลงมา มัวคิด กดไม่ทัน อิอิ

ถึงคุณ SR ใกล้ๆ5ทุ่ม เด๋วมีอีก เดาว่ามีลงอีกนิดเลยรอ ไม่รุ้เดาถูก?

สองวันนี้ ชีวิตวนเวียน อยู่5-6$ คิดช้าไม่ได้เลย ขึ้นบนก็โดนเตะลงมา ลงล่างก็เก็บกันใหญ่ สรุป ได้15฿ แบร่ๆ แต่ใจเชียร์ขึ้นอ่ะ สู้เค้าน้องทอง

แน่นอนจริงๆขอรับเจ้าป้า ยังปืนไวและแม่นเหมือนเดิม ตัวกระผมยังไม่กล้าซื้อขอรับ เนื่องจากเน็ตหลุดบ่อยเหลือเกิน จนหมดอารมณ์จะเล่นละ

ก็สวิงไปมาวนเวียนงี้ทั้งวันกลัวจะเป็นงี้ไปอีกทั้งคืน เลยขอดูท่าทีหลัง 4ทุ่มอีกทีละกันเนาะขอรับ

แน่นอนจริงๆขอรับเจ้าป้า ยังปืนไวและแม่นเหมือนเดิม ตัวกระผมยังไม่กล้าซื้อขอรับ เนื่องจากเน็ตหลุดบ่อยเหลือเกิน จนหมดอารมณ์จะเล่นละ

ก็สวิงไปมาวนเวียนงี้ทั้งวันกลัวจะเป็นงี้ไปอีกทั้งคืน เลยขอดูท่าทีหลัง 4ทุ่มอีกทีละกันเนาะขอรับ

ลงมาอีกแระ แต่ใครลงเวทย์ไว้ ไม่ยอมหลุดจั้กที แตะปั๊บเด้ง จะซื้อก็กลัวอ่ะ ป้ารอตำ่กว่า24000 อย่าให้เห็น

คืนนี้ซื้อไม่ได้ พรุ่งนี้ยังมีอีกวัน ตราบใด เรื่องหน้าผายังค้างคา อิอิ

ผมรอ 35 มาป่าวไม่รู้

กะเอาตายเลยหรา เดาว่าคืนนี้ไม่ถึง แต่ถ้ามา จะไชโย ชาวแท่งรับเละ อิอิ

สวัสดีค่ะ อาเต๊า พี่วิ เจ้าป้า คุณเม่า คุณดอด คุณnatty คุณเด็กอู่ทอง และทุกคน