ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ktb ตัดใจขายไป100หุ้นที่20.7แล้วครับ เหลืออีก200 รอระบบแดงหรือ22.6 ครับได้ตามเป้าก็เอาเอิ๊กๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

L1290 ตัวเล็กๆลุ้นรีบาวค่ะ

cut ตัวเอง1285 พักเลยแผลข้างสนามคะ

ดีใจกะขาเอส พี่กบ คุณบาส และเพื่อนๆทุกคนนะคะ

ลงมา1284 แล้วครับคุณบาส จะลงยาวมั๊ยนี่

โดนคัตไปแล้วเช่นกันครับ มานั่งรอข้างสนามด้วยคน อิอิ

cut ตัวเอง1285 พักเลยแผลข้างสนามคะ

ดีใจกะขาเอส พี่กบ คุณบาส และเพื่อนๆทุกคนนะคะ

โดนคัตครับคลุมเคลือแบบนี้ขอลุ้นแค่ที่ตั้งไว้ละกัน :17

ควรจะกำไร แต่แต่ โดน cut ไปทั้ง S และ L จ้า

ก่อนหน้าพี่กบอยู่นอกสถานที่ ไม่ค่อยมีเวลาดูดีๆ ได้ S1291, 1292 cut 1295 น่ากำไร แต่ไหงพี่กบไป cut เองก่อนซะงั้น แล้วทองก็ลง

และ L ไปด้วยค่ะที่ 1289.6 cut 1287 ทีนี้ก็โดนเจ้า cut เลย

ตอนนี้ทองอยากจะลงต่อม้าง

ktb ตัดใจขายไป100หุ้นที่20.7แล้วครับ เหลืออีก200 รอระบบแดงหรือ22.6 ครับได้ตามเป้าก็เอาเอิ๊กๆๆๆๆ

ตั้งแต่ก่อนออกไป fortune พี่กบขาย KTB ไปหมดแล้วค่ะที่ 20.7

จะตั้งรอซื้อใหม่ แนวรับยังเหมือนเดิมที่ให้ไว้ ไม้แรกที่ 19.6 หรือเปล่าคุณบาส หรือขึ้นต่อไม่เหลียวหลัง

ควรจะกำไร แต่แต่ โดน cut ไปทั้ง S และ L จ้า

ก่อนหน้าพี่กบอยู่นอกสถานที่ ไม่ค่อยมีเวลาดูดีๆ ได้ S1291, 1292 cut 1295 น่ากำไร แต่ไหงพี่กบไป cut เองก่อนซะงั้น แล้วทองก็ลง

และ L ไปด้วยค่ะที่ 1289.6 cut 1287 ทีนี้ก็โดนเจ้า cut เลย

ตอนนี้ทองอยากจะลงต่อม้าง

รึว่าวันนีอาจไม่ใช่วันของเรา หือๆ(ขนาดนั่งเฝ้าจอนะคะเนี่ย 555)

ไม่เปนไรคะ พักยก เด๊วเริ่มกันใหม่

ตลาดGFเปิดทุ่มครึ่ง

ค่ำๆมาเม้าท์กันใหม่นะคะ

โชคดี มีกำไร ทุกๆคนะเลยคะ

ตั้งแต่ก่อนออกไป fortune พี่กบขาย KTB ไปหมดแล้วค่ะที่ 20.7

จะตั้งรอซื้อใหม่ แนวรับยังเหมือนเดิมที่ให้ไว้ ไม้แรกที่ 19.6 หรือเปล่าคุณบาส หรือขึ้นต่อไม่เหลียวหลัง

ยังไม่ชัดเจนครับแต่น่าจะใกล้เคียง

เอารูปภรรยาสุดloveมาให้ดู ชื่อภาพ "ไม่รู้เล่นไรกัน" :ghost

คิดถึงคุณเอ๋จัง :Announce

คุณบาสๆๆ

ฝากความคิดถึงคุณเอ๋ให้พี่กบอ่ะเปล่าจ๊า

นึกว่าเหลือผมอยู่คนเดียว

555 ยังมีอีกหลายคนเหรอเนี่ย s1288

ดีใจยังมีแนวร่วม

โดนเจ้ากินไปแล้วจ้า ก็พี่กบดวงถูกโฉลกกับทองก็อย่างนี้แหละ555

ถูกแก้ไข โดย gejen

รึว่าวันนีอาจไม่ใช่วันของเรา หือๆ(ขนาดนั่งเฝ้าจอนะคะเนี่ย 555)

ไม่เปนไรคะ พักยก เด๊วเริ่มกันใหม่

ตลาดGFเปิดทุ่มครึ่ง

ค่ำๆมาเม้าท์กันใหม่นะคะ

โชคดี มีกำไร ทุกๆคนะเลยคะ

โอเคจ้า มาเมาส์กันใหม่น้าแม่น้องคิตตี้

โชคดี กำไรๆเช่นกัน :D

ถูกแก้ไข โดย gejen

หวัดดีค่ะทุกๆ คน

มารายงานผล มั่วๆ กับการหัดเล่น gs เล่นได้ 2 วัน เล่นทีละ 0.01 lot ขาดทุนไปเกือบ 30 เหรียญ ต้องเรียนรู้อีกเยอะเลยค่ะ

หวัดดีค่ะทุกๆ คน

มารายงานผล มั่วๆ กับการหัดเล่น gs เล่นได้ 2 วัน เล่นทีละ 0.01 lot ขาดทุนไปเกือบ 30 เหรียญ ต้องเรียนรู้อีกเยอะเลยค่ะ

เทรดเริ่มต้น 0.01 lot ดีแล้วค่ะ ได้ประสบการณ์เพิ่มทุกครั้ง เป็นเรื่องธรรมดาที่ต้องโดนเจ้ารับน้อง

พอมีกำไรสะสมค่อยเทรดเพิ่ม เค้าเรียกเป็นคนไม่ประมาท จะชิลๆไม่มีเครียดเลย :gd