ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แหม เข้ามาช้าไปหนึ่งอึดใจเอง อิอิ เหนื่อยขออ่านอะไรๆก่อนเด้อ เด๋วคุยไม่รู้เรื่อง

เดี๋ยวจะไม่ทูไนท์โชว์ ต้องอ่านนิ ข้ามไม่ได้เรย อิ อิ

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แหม่ มองขึ้นทั้งตลาด เเต่เจ้าดันเทแบบนี้กะไม่ให้คนอื่นเค้ากำไรกันบ้างเลยหรอเนี่ย ดีนะผมผ่านสงกรานนรกแตกมาแล้ว ลงแค่นี้วัคซีนยังเอาอยู่คับอยากเก็บแท่งเพิ่มเหมือนกัน แต่ไม่มีตังค้างอยุดอยหมดแล้ว 555

สู้ๆนะคับทุกคน

เจ้าป้าเงียบเเบบนี้ กะลังเทรดแน่นอน มารายงานด้วยค้าบ แพ้คุนนุชรึป่าวเนี่ย

เดี๋ยวก็ได้ลำใยค่ะสลาตัน แก้พอร์ทกะเจ้าป้าแล้วเฮงๆรวยๆ

คุณ chanchira.ji นามสกุลเดียวกับเจมส์ จิ เลยนิ555

เฮงๆรวยๆด้วยกันจ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

โอ้โห! คุณนุชเล่นแท่งด้วยยังเก็บลำใยได้บ่อยขนาดนี้เลยหรือครับ ถ้าไม่เก็บค่าลิขสิทธ์สงสัยต้องขอเอาไปใช้บ้างแล้ว ผมเล่นแท่งยังไม่ค่อยไปไหนเลยครับ

ติดดอยเยอะมากค่ะ เลยต้องขยันซอย อิอิ

แต่เครียดค่ะ กำลังจะเปลี่ยนเป็นเล่นยาวๆบ้าง เพราะเสียสุขภาพมากๆค่ะ

อาทิตย์นี้งานเยอะ เลยไม่ค่อยได้เล่น เลยไม่เครียดกับทอง

แต่เครียดกับงานแทน ตอนนี้เสร็จไป 1 จ๊อบแล้วค่ะ

ติดดอยเยอะมากค่ะ เลยต้องขยันซอย อิอิ

แต่เครียดค่ะ กำลังจะเปลี่ยนเป็นเล่นยาวๆบ้าง เพราะเสียสุขภาพมากๆค่ะ

อาทิตย์นี้งานเยอะ เลยไม่ค่อยได้เล่น เลยไม่เครียดกับทอง

แต่เครียดกับงานแทน ตอนนี้เสร็จไป 1 จ๊อบแล้วค่ะ

รักษาสุขภาพนะคะคุณนุช จะได้สวยและแข็งแรง

เจ้าป้ายังไม่แถลงผลงาน สงสัยกำลังร้อนใน ซัดเจ้ามือไป 108 ตลบ อิอิ

เอมะเช้า ป้าว่า ต้านอยุ่ที่93 นะ 6 แล้วเด้อ เค้าว่าไม่ผ่าน93 มันจะลงดิ่งไม่ใช่หรา ป้าก็เอสที่93 ปิด66 ตั้งหลักเอสไว้1ตัวที่เหลือก็เล่นในกรอบไป แอลมั่งเอสมั่ง ตัวเลขที่บอกคือ ราคาที่ดีที่สุดที่เล่นไป รอบนี้ แอลละแวก64 65 ปิด 68 69 70 คิดว่าเค้าจะขึ้นเทส73 ค่ะ เดานะ หรือว่าจะมีลูกบ้าหลังตี1 เทไป45 ไม่อยากจะเสี่ยงก็รอเจ้าเลือกค่อยเล่น

ปล. เจ๊งก็มีเด้อ ไม่อยากอวดลำไยเน่า อิอิ แอล85 กดcutไป70 ดีที่กดไป0.1lot มะงั้น ขาดทุนถึงค่าเข่งเลย

เอมะเช้า ป้าว่า ต้านอยุ่ที่93 นะ 6 แล้วเด้อ เค้าว่าไม่ผ่าน93 มันจะลงดิ่งไม่ใช่หรา ป้าก็เอสที่93 ปิด66 ตั้งหลักเอสไว้1ตัวที่เหลือก็เล่นในกรอบไป แอลมั่งเอสมั่ง ตัวเลขที่บอกคือ ราคาที่ดีที่สุดที่เล่นไป รอบนี้ แอลละแวก64 65 ปิด 68 69 70 คิดว่าเค้าจะขึ้นเทส73 ค่ะ เดานะ หรือว่าจะมีลูกบ้าหลังตี1 เทไป45 ไม่อยากจะเสี่ยงก็รอเจ้าเลือกค่อยเล่น

ปล. เจ๊งก็มีเด้อ ไม่อยากอวดลำไยเน่า อิอิ แอล85 กดcutไป70 ดีที่กดไป0.1lot มะงั้น ขาดทุนถึงค่าเข่งเลย

ช่ายค่ะเจ้าป้า เห็นคุณบาสโพสไว้เมื่อเช้า ยังจดใส่โพยไว้เลย

แต่วันนี้ทำงานวุ่นๆ กลัวพลาด กำไรก็กดกลับเลย เสียดายสุดๆ

ม่ายงั้นกำรเยอะ อาทิตย์หน้าหยุดเล่นไปเลย อิอิ

ส่วนใหญ่ติดนิสัย เล่นให้จบเร็วๆ ไม่ค่อยอยากค้างเอาไว้ เลยเล่นสั้นจนเป็นนิสัย รอไม่ค่อยเป็นค่ะ

กำลังจะหัดเปลี่ยนวิธีเล่นแล้วค่ะ มาไม่มาก็ช่าง เอาตามเป้า ฝึกเหมือนคุณบาส สบายค่ะ

คุณนุชกะเจ้าป้าเก่งจัง วันนี้ได้ลำไยหลายเข่ง

ตอนนี้เพิ่งหัดเล่น gs ค่ะ เวลาเดโมกดติดง่าย พอของจริง เด้งบ่อย กว่าจะได้ ราคาหดไปแล้วค่ะ

คุณ บาส รอรับราคาไหนดีครับ

:047

เดี๋ยวก็ได้ลำใยค่ะสลาตัน แก้พอร์ทกะเจ้าป้าแล้วเฮงๆรวยๆ

เอ จำได้ มะวานบอก ให้เอส ป้ายังขอเซ้งเอสเลย พี่กบป้าว่าเล่นหุ้นดีๆของไทยเรา จะแก็งค์กี่โมง คงไม่โหดเท่า เมกันแก็งค์

ข่าว บอกมีไอ้โม่ง ทุบทอง ใข้เวลานาทีเดียว ในตลาดcomex 2ล้าน ออนซ์ ทำให้ทองต้องหยุดเทรดไปชั่วขณะนึง ก็คงที่เราเห็น จาก8x ลงมา6x เลย.

เอ จำได้ มะวานบอก ให้เอส ป้ายังขอเซ้งเอสเลย พี่กบป้าว่าเล่นหุ้นดีๆของไทยเรา จะแก็งค์กี่โมง คงไม่โหดเท่า เมกันแก็งค์

ข่าว บอกมีไอ้โม่ง ทุบทอง ใข้เวลานาทีเดียว ในตลาดcomex 2ล้าน ออนซ์ ทำให้ทองต้องหยุดเทรดไปชั่วขณะนึง ก็คงที่เราเห็น จาก8x ลงมา6x เลย.

โอ้โฮ มีทุบทองในเวลานาทีเดียวเหรอ เห็นตลอดว่าเจ้ามือทองโหดมากๆ

พี่กบว่าด้วยเงินจำนวนเท่ากัน คนที่ไม่เก่งเทคนิคกราฟมากๆ พี่กบว่าเอาไปเล่นหุุ้นพื้นฐานดีๆดีกว่า

เพราะว่าเศรษฐกิจของไทยก็ดีไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง พอเศรษฐกิจโลกดีเท่านั้น ต่างชาติก็จะเข้ามาซื้อหุ้นไทยปั๊บเลย

เพียงแต่ว่าเราต้องแบ่งเทรดแต่ละตัวไว้หลายๆไม้ที่แนวรับแข็งๆ ไม่นานหุ้นพื้นฐานดีราคาก็จะขึ้นให้เราขาย

ถึงคุณนุช ตอนนี้เล็งไร

อยากขายค่ะ 77 84 เจ้าป้าเล็งไรคะ

แต่กลัวเจ้าจังเลย ทั้งทุบทั้งลาก แต่ละครั้งน่ากัวจิงๆ