ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อีกก้อนีอ1230-1237ครับแถวๆนี้มาก้อเก็บไม่มาก้อรอ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อีกก้อนีอ1230-1237ครับ

แถวๆนี้มาก้อเก็บไม่มาก้อรอ

จัดตามนี้ค่ะ รอเก็บ 1230-1237 มาก็เก็บ ไม่มาก็ขึ้นบน

Nantaphob Phandee

1360 แล้ว มันมีโอกาสครบคลื่น5 ย่อย นะครับ

เป็นผม จะปิดกำไร หมดก่อนนะครับ....

จบข่าวสั้น

ไอ้คลื่นนี่ อ่านกี่ทีก็ไม่ค่อยเข้าใจอะ

Wow Wow ..Wow!!! พีกบค๊าบ .... ทำไมมันไหลเป็นน้ำตกเลยอ่ะ วันนี้ยุ่งทั้งวันเลยไม่ได้เข้ามาดูเห็นแล้วคิดว่าฝันไปคับ ในเมื่อลงมาแล้วผมก็ต้องตักไว้ซัก 1 ก้อนไว้รอลุ้นกะเค้ามั่ง

แต่ว่าพี่กบตอนนี้สอยไปแล้วกี่ก้อนครับ เผื่อจะได้ตามมั่ง อิอิ

Wow Wow ..Wow!!! พีกบค๊าบ .... ทำไมมันไหลเป็นน้ำตกเลยอ่ะ วันนี้ยุ่งทั้งวันเลยไม่ได้เข้ามาดูเห็นแล้วคิดว่าฝันไปคับ

ในเมื่อลงมาแล้วผมก็ต้องตักไว้ซัก 1 ก้อนไว้รอลุ้นกะเค้ามั่ง

แต่ว่าพี่กบตอนนี้สอยไปแล้วกี่ก้อนครับ เผื่อจะได้ตามมั่ง อิอิ

ไม้แรกเท่านั้น คุณ S ก็เก็บแล้วใช่ไหม ไม้ที่สองถ้ามา 1230-1237 ก็เก็บค่ะ

หมู่เฮามาเก็บโตยกั๋นนะ 555

ไอ้คลื่นนี่ อ่านกี่ทีก็ไม่ค่อยเข้าใจอะ

อย่าว่าแต่เจ๊เลยขอรับ ตัวผมเองก็ไม่ค่อยจะเข้าใจ ต้องอาศัยกูรูท่านต่างๆอธิบายให้ฟังเหมือนกันขอรับ

เพราะมันมีคลื่นใหญ่ คลื่นย่อย อีก

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณบาส และเพื่อนๆ

ไวรัสลงเครื่องคอม แย่เลยค่ะ ต้องมาคีย์ที่น้องไอ

วันนี้น้ำตกแรงส์จริงๆ มีช็อตหลายไม้เสียดายเก็บก่อนน้ำตก ลำใยเลยน้อยค่ะ

เสร็จงานไปหนึ่งจ๊อบเลยมีเวลาลงสนาม อาทิตย์หน้าเริ่มจ๊อบใหม่ คงไม่ค่อยได้เล่นอีก 1 อาทิตย์ค่ะ

ขาย 19199 ซื้อ 19058

ขาย 19092 ซื้อ 19053

ขาย 19125 ซื้อ 18800 ตัวนี้ตั้งซื้อไว้ค่ะ

ขาย 18850 ซื้อ 18810

คุณนุชเก่งจังเลย ซัดเจ้ามือไปหลายไม้ แท่งด้วย ชนะเลิศเจ้าป้าค่ำนี้ 555

คุณนุชเก่งจังเลย ซัดเจ้ามือไปหลายไม้ แท่งด้วย ชนะเลิศเจ้าป้าค่ำนี้ 555

เจ้าป้ายังไม่แถลงผลงาน สงสัยกำลังร้อนใน ซัดเจ้ามือไป 108 ตลบ อิอิ

เจ้าป้ายังไม่แถลงผลงาน สงสัยกำลังร้อนใน ซัดเจ้ามือไป 108 ตลบ อิอิ

อิ อิ โตย ก็เจ้าป้ามัวแต่เต้นไป กินลำใยลูกโตๆไปจนร้อนใน

แหม เข้ามาช้าไปหนึ่งอึดใจเอง อิอิ เหนื่อยขออ่านอะไรๆก่อนเด้อ เด๋วคุยไม่รู้เรื่อง

แหม่ มองขึ้นทั้งตลาด เเต่เจ้าดันเทแบบนี้กะไม่ให้คนอื่นเค้ากำไรกันบ้างเลยหรอเนี่ย ดีนะผมผ่านสงกรานนรกแตกมาแล้ว ลงแค่นี้วัคซีนยังเอาอยู่คับอยากเก็บแท่งเพิ่มเหมือนกัน แต่ไม่มีตังค้างอยุดอยหมดแล้ว 555

สู้ๆนะคับทุกคน

เจ้าป้าเงียบเเบบนี้ กะลังเทรดแน่นอน มารายงานด้วยค้าบ แพ้คุนนุชรึป่าวเนี่ย

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณบาส และเพื่อนๆ

ไวรัสลงเครื่องคอม แย่เลยค่ะ ต้องมาคีย์ที่น้องไอ

วันนี้น้ำตกแรงส์จริงๆ มีช็อตหลายไม้เสียดายเก็บก่อนน้ำตก ลำใยเลยน้อยค่ะ

เสร็จงานไปหนึ่งจ๊อบเลยมีเวลาลงสนาม อาทิตย์หน้าเริ่มจ๊อบใหม่ คงไม่ค่อยได้เล่นอีก 1 อาทิตย์ค่ะ

ขาย 19199 ซื้อ 19058

ขาย 19092 ซื้อ 19053

ขาย 19125 ซื้อ 18800 ตัวนี้ตั้งซื้อไว้ค่ะ

ขาย 18850 ซื้อ 18810

โอ้โห! คุณนุชเล่นแท่งด้วยยังเก็บลำใยได้บ่อยขนาดนี้เลยหรือครับ ถ้าไม่เก็บค่าลิขสิทธ์สงสัยต้องขอเอาไปใช้บ้างแล้ว ผมเล่นแท่งยังไม่ค่อยไปไหนเลยครับ