ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

รบกวนอาจารย์ prinkgold ช่วยส่งสัญญาณ L ด้วยนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ !01 !01 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากให้ลงให้สุดขาลงสักที เตรียมช้อนไว้หลายวันแล้วไม่ได้ตักสักที !034

คืนนี้ลุ้น 1180 ค่ะ ขอให้มาที่เถอะ !54 !54

อยากให้ลงเหมือนกันค่ะ ดอยอันเก่าก็ช่างไหนๆ ก็ดอยแล้ว มาลุ้นให้ลงเยอะๆ แล้วค่อยพุ่งไปทีเดียวดีกว่า 6f428754.gif 6f428754.gif 6f428754.gif

ค่่ะคุณจิว ถ้าไม่ลงให้สุดมันไม่ยอมกลับตัวขึ้นซะที 332f960b.gifเอาให้สุดๆไปเลยจะได้พุ่งขึ้นแรงๆ ดอยเดยช่างมัน อิอิ70bff581.gifd5f02ecd.gif4d6161fd.gif

ครับผมก็หวังให้มันลงมาอีกหน่อยแถว 1174 เลยครับจะได้เข้าเก็บ แวะไปดูน้ำมัน CL มากำลังดีดตัวขึ้นไปบ้างแล้วครับ

ใครที่เข้าซื้อเมื่อเช้าตามที่ระบบบอกก็คงนั่งยิ้มกันไปบ้างแล้ว ส่วน Dow Jones ก็ปรับตัวดีดขึ้นตามกันมาพร้อมกับน้ำมัน

แต่ติดตรงที่ SET50 หรือ TFEX นี่ละครับเปิดตัวสูงตอนนี้ดิ่งลงมาแล้วถ้าเป็นแบบนี้อยู่ไม่เกิน 2 วันพี่แดงมาเยี่ยมแน่ๆครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ขอบคุณอาจารย์พิ้งครับ.... !10

ผมจะรอ 117x ตามอาจารย์ครับ !21

ถ้าลงอีกก็ได้แต่นั่งมองอย่างเดียวแระตอนนี้เข้าจนหมดงบihb17.gifihb17.gifihb17.gif

GC-Comex Gold ทองระบบแดง อยู่หน้าขายรอไปก่อนครับอย่าเพิ่งใจร้อน น่าจะได้เข้าเก็บต่ำกว่านี้คาดการน่าจะลงต่ออีกถ้าดีดกลับไม่ผ่าน 1207 1217

แต่ก็ยังอยู่ในกรอบของขาลงอยู่ ดูได้จากกราฟเราจะเห็นว่าทองวิ่งตามโซนของมันอยู่ครับ

• ถูกใจ 1

CL น้ำมันระบบเขียวถือต่อครับ

• ถูกใจ 1

DJ-ระบบเขียว

• ถูกใจ 1

Silver ระบบเขียว

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...