ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ดีขึ้นบ้างแล้วละโซดา แต่ขาก็ยังบวมอยู่อาการไข้ลดลงมากแล้วน่าจะหายดีภายในอาทิตย์นี้ละครับขา GS คงหวิวๆ ใจอยู่วันจันทร์คงได้ลงสนามแน่ครับwub.gif

ขอให้หายดีไวๆเน้อ ถ้าไงขอปรึกษาหน่อยนะครับ !Wt

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เข้ามา +1 ให้กำลังใจค่ะ :wub: ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ดี ๆ ทุกวันนะคะ :D :D

เข้ามา +1 มาให้กำลังใจครับ ไม่ทราบทองแท่งเข้าได้หรือยังครับ

เข้ามารอสัญญาณด้วยคน คืนนี้จะขึ้นหรือจะลงน๊า ขอลงแล้วกันยังไม่ได้ซื้อเลย :lol:

พี่พิงค์ พักผ่อนเยอะๆ หายป่วยไวๆ คะ

ตอนนี้ให้คุณโซดา โซโล่ไปก่อน

แผนก GF นั่งมองกราฟกันต่อไป ฮิฮิ

ได้เวลา พี่ลอนดอน ออกโชว์ลีลาอีกแย้วววววววววววววววววววววว ดูจิ 1203 จาแข็งเหมือนศิลาแลงอ่ะป่าววววววววววววววว07baa27a.gif07baa27a.gif07baa27a.gif07baa27a.gif07baa27a.gif

วันนี้คุณโซดาเข้าข้างไหน น้องทองวิ่งแต่เช้าเลยยังเข้าไม่ทัน :ph34r: :ph34r: :ph34r:

วันนี้คุณโซดาเข้าข้างไหน น้องทองวิ่งแต่เช้าเลยยังเข้าไม่ทัน :ph34r: :ph34r: :ph34r:

อืมม มุมมองโซดานะคะ ห้ามลอกเลียนแบบบ มิฉะนั้น อาจทุนหายกำไรหดได้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มองว่า ไม่น่าผ่าน 1203 แต่ก่อนจะถึงตรงนั้น คิดว่า แตะ1201 แล้วถอยหลังกรูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคะ tongue.giftongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif กำลังเล็งจุดเข้าอยู่คะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

ว่าจะ S เหมือนกันตั้งไว้1203

ลองให้แตะดูก่อนมั๊ย แล้วs พร้อมกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คุณทองชมพู มะสะบาย ยังไดคุงปีเตอร์เพื่อนเป็นที่ปรึกษา 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...