ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอถามคุณ Prinkgold ครับ เกี่ยว Futures เช่น Golg futures/Set50 index futures ถ้าดูจาก Mt4/millennium จากอินดี้ที่แจกมา ต้องดูรายไหนครับ H4 หรือ D1ครับ ขอรบกวนแคนี้ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทิศทางทองคำเช้าวันนี้ Side way ในกรอบ 1286 1300 ดูในกราฟครับ

แนวต้าน 1300 1305 1310

แนวรับ 1286 1280 1272

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 36

ขอถามคุณ Prinkgold ครับ เกี่ยว Futures เช่น Golg futures/Set50 index futures ถ้าดูจาก Mt4/millennium จากอินดี้ที่แจกมา ต้องดูรายไหนครับ H4 หรือ D1ครับ ขอรบกวนแคนี้ครับ

แนะนำดูแบบรายวันควบคู่ไปกับ Metastock นะครับคุณ gaichon

ราคา GF แนะนำดูรระบบ Metastock จะดีกว่าครับดูด้วยกันได้ทิศทางทองคำบ้านเราจะไปในรูปแบบเดียวกันกับทองทองคำโลกคงเข้าใจนะครับ

• ถูกใจ 10

ขอบคุณครับ รบกวนคุณ Prinkgold โพสกราฟดาวน์โจนส์หน่อยนะครับ :rolleyes:

สอบถามสูตรที่เขียนของทอง นำ้้มัน ดาวโจนส์ มี เงื่อนไขบวก VOLUME เข้าไปด้วยรึเปล่าครับ และใช้สูตรเดียวกันกับทุกตัวหรือเปล่าครับ คือผมกำลังพยายามเขียนสูตรโดยใส่ เข้าไปใน MT4 ด้วยนะครับ แต่ผมยังทำไม่ได้ครับ.....พอจะทราบวิธีเขียน VOLUME ..ใส่เงื่อนไขเพิ่มเพื่อให้เกิดแท่งเขียวแดงใน MT 4 ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ :rolleyes:

ช่วงนี้รอไปก่อนนะครับผมกำลังทำอยู่น่าจะได้ดูเร็วนี้ ไปพร้อมกับ Silver ครับเรื่องของสูตรใน MT4 เดียววันหลังจะมาแนะนำวิธีการแก้ไข Volume และโค๊ตที่เขียนให้จะได้ดูใน MT4 ได้รอไปก่อนนะwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 10

ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์ดีๆเช้าวันนี้ :rolleyes:

น้ำมันระบบเขียวแท่งที่ 3 อยู่หน้าซื้อใครที่เข้าซื้อไปเมื่อวานก็สบายไปครับwub.gif

ขอบคุณครับโดดเข้าน้ำมันไปตามระบบโชคดีจังครับราคาดีขึ้นมาทำกำไรตามเคย !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...