ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

จะไหวไหมนี่วันนี้มันลงมาอีกละเพิ่งจะรอดตายวันนี้มันมาอีกละ !_10 !_cd !023

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาใจช่วยคุณโซดานะคะ ขอให้ ราคาจงขึ้น โอม เพี้ยง เอาใจช่วยดันราคาด้วยคนค่ะ

ขอบคุณคุณ PG !01 !01 เยี่ยมมาก ๆ ค่ะ !gd !gd

+1 ให้ทุกวันค่ะ !_06

สุดยอดและยอดเยี่ยมมากๆๆครับ !gd เมื่อเช้ารีบปิดตัว S50Z10ไปทัน ไม่งั้นตกเหวไปแล้วครับ !87 !_cd ขอบคุณ คุณ Prinkgoldมากๆๆครับ !01 !01 !01

post-929-025165300 1289493067.gif

• ถูกใจ 2

ดีใจด้วยนะคะ คุณโซดา

ราคาวิ่งขึ้นมาแล้วค่ะ 1407+ ขอให้รวย ขอให้รวยทุกคนนะคะ

จารย์คะ วันนี้ set 50 เป็นไงบ้างคะ หนูติดดอยที่ 722 อ่ะ เเงๆๆๆๆ

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบวันนี้แนะนำเล่นแบบระวังกันด้วยครับ

เมื่อวานทองคำยังวิ่งอยู่ในกรอบขาขึ้นทิศทางยังต้องเฝ้าระวังอยู่เนื่องจากค่าเงิน US แข็งค่าขึ้นมาติดๆ วันนี้เห็นสัญญาณการกลับตัว

ลงของเงิน US แล้วแต่ยังไม่ชัดเจนดีเท่าไร วานนี้ใครเข้าตามจุดย่อตัวที่ระดับ 1398 ก็อย่าลืมตั้ง Stop loss ด้วยครับเพื่อป้องกันไว้

ส่วนผมเองก็ยังคงถือต่อตามระบบ ตราบใดที่ระบบยังไม่แดงก็ถือต่อไปครับ วันนี้ศุกร์สัปดาห์ก็ขอให้น้องทองเราจงขึ้นไปปิดเขียวต่อ

เพื่อลุ้นทำนิวไฮที่จุดใหม่ต่อไป SET50 วันนี้ก็รอดูสถานะการณ์ไปก่อนใครที่ออกไม่ทันไม่เป็นไรระบยังปิดเขียวอยู่แนวรับน่าจะอยู่ที่

ระดับ 709 703 693+ ยังไงก็รอดูราคาตามนี้ก่อน ถ้าราคายังไม่หลุดแนวรับล่างลงไปยังมีโอกาสขึ้นต่อสูงมากครับก็ขอให้ใจเย็นๆ

ไว้ก่อนรอเข้าเพิ่มช่วงล่างๆ ยังไงก็ตามระบบต่อไปวันนี้อาจจะแดงถ้าลงต่ำไปอีก น้ำมันระบบปิดเขียวแต่ดูเหมือนวันนี้อาจะย่อตัวลง

ก็เป็นไปได้รอดูแนวรับที่ระดับ 87.00 ให้ดีครับหลุดลงไปเป็นเรื่องแน่ๆ เล่นระวังกันด้วย ขอให้โชคดีศุกร์สัปดาห์รวยๆ กันทุกคนครับ

แนวต้าน 1414 1420 1425

แนวรับ 1403 1397 1390

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 29

น้ำมันระบบปิดเขียวสถานะเฝ้าระวัง เล่นแบบระวังกันด้วยครับวันนี้

• ถูกใจ 7

SET50 ระบบปิดเขียวสถานะเฝ้าระวังสัญาณราย H4 ยังอยู่ใต้เส้น Moving Averages ทิศทางลงย่อตัว แนวรับสำคัญ 709 703 693

• ถูกใจ 12

ขอบคุณปู่มากคะ ไม่มีปู่หนูคงปล่อยทองหมดเล้า แล้ว

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...