ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อยากจะร้องไห้ เห็นๆอยู่ว่าทองลงถึง 1381 อยากซื้อใจจะขาดแต่ซื้อไม่ได้เพราะ port เต็ม ไม่มีเงิน clear เพราะมีเงินรอโอนจากแม่ทองสุกอยู่หลายงวด (Gold Spot)

กำหนดได้รับเงินโอนตั้งแต่วันเมื่อวานก็ไม่ได้บอกว่าผู้บริหารเซ็นต์ไม่ทัน พอบ่ายสามวันนี้ทำท่าจะไม่ได้อีกบอกว่าผู้บริหารประชุม สุดยอดของข้ออ้าง

เหนื่อยใจ โทรตามเงินแล้วโทรตามอีกกว่าจะได้ .... เห็นโอกาสทำกำไรหายไปต่อหน้าต่อตา

ใจเย็นๆครับ อาจได้เห็นลงลึกกว่านี้ -_-

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณ PG สำหรับ กราฟสวย ๆ ทุก ๆ เช้าค่ะ :wub:

ยังเชื่อว่า ในวันพรุ่งนี้ ก็คงจะปิดเขียว ถือต่อ ตามระบบ ค่ะ :P

!thk !10 !031 !gd !57 !57

วันนี้มีแต่ลงอย่างเดียวเลย แต่สมาคมฯ ตั้งราคาลงๆ ขึ้นๆ ตลอดทุกชั่วโมง สงสัย

ต้นทุนราคารับซื้อทองจากนักลงทุนทั่วไป สูง เลยต้องพยายามให้ขาดทุนให้น้อยที่สุด เท่าที่จะทำได้ ที่ผ่านๆ มา ราคา

ต่างประเทศขยับแล้วขยับอีก ติดลบบาน ติดบวกบวม ยังไม่คิดปรับราคาเลย วันนี้ต้องของชมว่า สมาคมฯ ประกาศราคาได้สุดยอด

ที่สุด ไม่ได้ประชด แต่ชมเชยจากดวงใจทั้งดวงเลยครับ (กรรมการท่านใดอ่านเจอ จากใจจริงนะครับ)

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

อยากจะร้องไห้ เห็นๆอยู่ว่าทองลงถึง 1381 อยากซื้อใจจะขาดแต่ซื้อไม่ได้เพราะ port เต็ม ไม่มีเงิน clear เพราะมีเงินรอโอนจากแม่ทองสุกอยู่หลายงวด (Gold Spot)

กำหนดได้รับเงินโอนตั้งแต่วันเมื่อวานก็ไม่ได้บอกว่าผู้บริหารเซ็นต์ไม่ทัน พอบ่ายสามวันนี้ทำท่าจะไม่ได้อีกบอกว่าผู้บริหารประชุม สุดยอดของข้ออ้าง

เหนื่อยใจ โทรตามเงินแล้วโทรตามอีกกว่าจะได้ .... เห็นโอกาสทำกำไรหายไปต่อหน้าต่อตา

อาจโชคดีนะคะ ได้ราคาต่ำกว่ากลางวัน รอเหมือนกันค่ะ !57 !_09 !K2 !gvme

• ถูกใจ 1

อาจโชคดีนะคะ ได้ราคาต่ำกว่ากลางวัน รอเหมือนกันค่ะ !57 !_09 !K2 !gvme

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับกำลังใจ จะรอตอนดึกๆเหมือนกันค่ะ เผื่อลงอีก

คืนนี้ ไสยศาสตร์ มาเพียบเลยครับ

!023 !023 !21 !21 !047 !047

70bff581.gifคุณโซดาขึ้นแร้วคร้า 70bff581.gif 70bff581.gif

ลุ้นช่วยกันค๊า โซดา เปิดL จาก1385 เพิ่มมาอีกไม้คะ

เห็นใจด้วยครับ ผมว่าถ้าเป็นอย่างนี้เราวิ่งไปเคลียร์เองดีกว่ามั้ยครับ เสียเวลาหน่อย แต่เงินเข้าออกแน่นอน ครับ

เมื่อกี้ลงไปทดสอบ 1361 แล้วอะค่ะ

ตอนนี้วิ่งวนอยู่ กลัวใจน้องทองจะหล่นตุ๊บถึง 1350 จังเลยค่ะ

ต้องบอกว่าวันนี้เหนื่อยครับระบบแดงแล้วนะครับใครเล่นไม่มี Stop loss คงงานเข้าแน่ๆ รอบนี้มีสิทธ์ลงปรับฐานแน่ๆครับ332f960b.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ไม่ตั้ง stop loss ไว้ค่ะ โดนไปเยอะมากแล้วค่ะ

คุณ PG พอจะกะให้ได้ไหมคะ ว่าน่าจะปรับฐานถึงเท่าไหร่

แนวโน้มน่าจะขึ้นต่อใช่ไหมคะ คิดว่าจะถือไว้ต่อดีไหมคะ

งงค่ะ เจอแบบนี้ไปไม่ถูกค่ะ เพราะมือใหม่ เพิ่งเทรดได้ 2-3 วันเองค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รบกวนถามอีกนิดนะคะ

มีสิทธิรีบาวด์กลับมาที่ 138x หรือ 139x บ้างไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่ตั้ง stop loss ไว้ค่ะ โดนไปเยอะมากแล้วค่ะ

คุณ PG พอจะกะให้ได้ไหมคะ ว่าน่าจะปรับฐานถึงเท่าไหร่

แนวโน้มน่าจะขึ้นต่อใช่ไหมคะ คิดว่าจะถือไว้ต่อดีไหมคะ

งงค่ะ เจอแบบนี้ไปไม่ถูกค่ะ เพราะมือใหม่ เพิ่งเทรดได้ 2-3 วันเองค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คุณ jaijai เล่นแบบไหนอยู่เหรอคะ GF หรือ GS คะ ใจเย็นๆนะคะ ค่อยๆวางแผนใหม่ เป็นกำลังใจให้คะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...